ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Tret (ความฝันของtret)
  • เช้านี้เปิดเจอ การอัปโหลดวิดีโอของtret ล่าสุด มา...........
    เลยนำมาแชร์กันครับ..............

รอบนี้เขามาแบบแนวๆ movie นิดๆๆน่าชมมาก .............
    ภาพสวย การถ่ายทำเยี่ยม ...............

......................."ชมแล้วถ้าชอบใจ" เข้าไปกดไลท์เจ้าของยุทุปสักนิดนะครับ
    คนถ่ายทำได้มีกำลังนำเสนอวิดีโอ เพื่อความบันเทิง กันให้ชมกันอีกครับ

• กดไลท์ 1,000 ครั้ง
  • อีกไม่นาน จะมี Tret of Thailand เกิดขึ้นบ้าง อิอิ :p

ฝันให้ไกลแล้วไปกันให้ถึงนะพี่น้อง ใครที่ยังนอนบิดขี้เกียจเฉยๆอยุ่ที่บ้าน คว้าเชือกจูงแล้วรีบพาหมาไปตามล่าฝันของตัวเองได้เลยครับ
  • สุดๆแล้วเกินบรรยายแล้วสำหรับเจ้าตัวนี้ :033:
  • ไม่ค่อยเห็นเจ้านี่ถอดเสื้อ
  • 3.03 นึกว่าจะเดิืนบนประตูรั้วซะแล้ว
    ชอบเสื้อผ้าเจ้า tret
  • ดูทีไรก็ไม่เบื่อ.... หมาเเนวนี้ก็เท่อีกเเบบ
  • ต่อไปมันคงแสดงหนังได้ล่ะผมว่า

• แหล่มเลย ไลท์นับครั้งไม่ถ้วน :063: