ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้คลีนิคตัดหูใกล้ สุรินทร์
  • พอดีจะได้ ลูกหมามาใหม่ แล้วไม่รู้ว่าตรงไหนมีที่ตัดบาง ช่วยบอกผมที ลูกหมาจะ 3เดือนแล้วคัฟ

จะขอบพระคุณอย่างสูง ขอแถวจังหวัดใกล้ก็ดีนะคัฟ
  • ที่บุรีรัมย์ครับ คลีนิคบ้านวัตว์เลี้ยง หมอเลอเกียรติ
    ใช้บล็อคตัดครับ ขนาดเดี๋ยวแกจะถามเองว่าเอาเบอร์ไหน หนาดไหนเหมาะกับน้องหมาเรา
    แกจะดูจากหน้าตาและกะโหลก แต่ถ้าเราไม่ชอบก็เอาตามใจเราครับ
    ถามทาง เบอร์ตามนามบัตรเลยครับ
    image
    ยาที่ได้หลังการตัด
    image
    ก่อนตัด รอขึ้นเขียง
    image
    หลังตัด ยังไม่ฟื้นจากสลบ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2684_resize.JPG 94K
    DSCF2683_resize.JPG 89K
    IMG_1398_resize.jpg 79K
    IMG_1409_resize.jpg 93K
  • ราคาประมาน เท่าไรคัฟฟ ขอบคุนมาก นะคัฟ
  • 1500 บาทครับ อยู่ที่น้ำหนักน้องหมาด้วยนะครับ
    ราคาที่เพิ่มน่าจะอยู่ที่ ปริมาณcc.ของยาที่ให้
    ตอนผมเอาไปตัด3เดือนพอดี น้ำหนัก 9กิโลกรัม
    ผมก็อยู่สุรินทร์เหมือนกัน มาดูได้ครับ ตรงแยกเทพธานี ตรงข้ามIndex ม.แสนศิริ

ปล...
    ถ้าจะไปตัดให้นัดหมอล่วงหน้าด้วยนะครับจะได้ไม่ไปเก้อครับ บางวันคิวเยอะ
  • อ๋อ ขอบคุนมากคัฟ แล้วพี่ชื่อไร คัฟ