ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...Lincon Rama 3 X Haru [Convic Rama 3 x Sadsey Rama 3] by Spirit Of Pits..Sisaket...
  • Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Breeding นี้เป็น Breeding plan เปิดตัวคอกสุึนัขน้องใหม่ อีกหนึ่งคอกของกลุ่ม

Spirit Of Pits SriSaket... คอก MMJ KENNEL..

ลูกสุนัขชุดนี้เกิดเมื่อวันที่ 7 มค. 2555 ที่ผ่านมา..ผู้ 4 เมีย 2...

สำหรับพ่อแม่ลูกสุนัขชุดนี้ เอาแบบคราว ๆ ก่อนนะครับ พ่อสุนัขคือ Lincon Rama 3 แม่สุนัข Haru

[Convic Rama3 x Sadsey Rama3] ตอนให้เปิดจับจองจะแจงรายละเอียดเกี่ยวกับสายเลือดของลูก

สุนัขชุดนี้ให้ศึกษากันอีกทีนะครับ ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดให้จับจองนะครับรอให้ลูกสุนัขลืมตาอ้าปาก เดินได้

ก่อน ค่อยว่ากัน ชุดนี้เป็น UKC ทั้งชุดเลยครับ เรื่องราคา เปิดจองเมื่อไหร่ราคาไม่แรงอย่างที่คิด

ปล. พ่อสุนัขสวยแม่สุนัขงาม ลูกออกมาใช่ว่าจะสวยหรืองาม แต่ถ้า ฺBreeder ทำการบ้านมาดี มันก็จะเป็น

2Xสวย 2Xงาม...

ขอบคุณ คุณมาร์ค อนุญาติให้ใช้พื้นที่ในการโฆษณา
    ขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ที่เข้ามาอ่าน..
  • สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ K.Jack..087-6533345...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
  • ชอบลินคอนเป็นพิเศษ
    สายเลือดสุดยอด
  • ไอ้อ้วนมรึงชอบแล้วไม่ขอเค้ามาเลี้ยงซะเร็ยว๊ะ
  • แค่ Ad ก็เหลือรับประทานแล้วครับพี่โต ฮ่าๆๆๆ..... เด็กๆหน้าตาจิ้มลิ้มดีครับ ^_^
  • สายเลือดดี แม่สวย พ่อหล่อ แล้วลูกจะเปนงัย
  • lll สุโข่ย lll