ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Hero Heart"คนดีซับน้ำตา ชาวประชาซับเหงื่อ"
  • รบกวนพื้นที่พี่มาร์คสักกระทู้นะคะ ฝากประชาสัมพันธ์ข่าวด้วยค่ะ
    โครงการ Hero Heart "คนดีซับน้ำตา ชาวประชาซับเหงื่อ"ร่วมกันซับเหงื่อ "ทหารของพระราชา" ด้วยผ้ารัดข้อมือ HERO HEART ซึ่งรายได้จะนำไปมอบให้ทหารหาญที่ช่วยดูแลประชาชนในช่วงมหาอุทกภัยอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย และอีกส่วนหนึ่งเพื่อสมทบกองทุนขบวนการกู้โลกเพื่อภารกิจช่วยเหลือสังคม ช่วยกันซับเหงื่อทหารหาญที่ปกป้องประเทศ แม้ไมใช่ในยามศึกสงครามค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    WR01.jpg 48K
  • สายผ้ารัดข้อมือ อันละ 100.-บาทค่ะ สั่งซื้อ 10อันขึ้นไปจัดส่งให้ถึงบ้านค่ะ แต่คิดว่าหลายท่านอาจไม่ต้องการถึง 10อัน ลองรวบรวมกันดูได้นะคะแล้วสั่งซื้อทีเดียวก็ได้ค่ะ หรือปลายเดือนนี้ 25-31มกราคม จะมีนิทรรศการแสดงภาพถ่ายช่วงน้ำท่วมของขบวนการกู้โลกที่สยามดิสคัฟเวอรี่ สามารถไปหาซื้อได้ที่งานเช่นกันค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    WR02.jpg 63K
  • อยากรณรงค์กดดันให้ยกระดับสวัสดิการข้าราชการทหารชั้นผู้น้อยมากกว่าครับ เพราะมันมั่นคงยั่งยืนกว่า

ขนาดม๊อบป่วนเมืองตายยังได้ 7.75 ล้านบาท
  • 5,000 ได้ยังคะพี่มาร์ค 555