ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวอย่างวิดีโอ
  • วิดีโอตัวอย่าง ตอน ต่อไป การเลี้ยงการฝึกเพื่อสนุกและบันเทิงตามสไตล์ของผม

วิดีโอต่อไปที่ผมกำลังทำอยุ่นี้ตัวนี้ จะทำให้ดีที่สุดครับ เพราะผมจะหยุดทำวิดีโอแล้วครับ
    ค่อยมีโอกาสดีๆๆ ค่อยมานำเสนอใหม่

ตัวอย่าง

• ทำไมถึงหยุดทำ?
  • ผมแค่ จะเว้นช่องว่างการพัฒนาของสุนัขครับพี่กร ..............
    นานค่อยมาอัพที อัพแบบ หัวกะทิดีกว่า มันดูมันกว่า ผม เอามาอัพบ่อยๆๆครับ
    ไม่ได้ไปไหน ครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    100_1318.JPG 166K
  • เจ๋งครับขนาดแค่ตัวอย่าง
  • ตัวจริงๆ ประมาณ6-7นาที เลยครับ คาดว่า จะใส่ให้หมดมุข ไปเลยครับฮ่าๆๆๆ
  • ครับผมติดตามพี่ตี๋อยุ่ครับ ผมชอบการสอนของพี่มากๆ
  • Memo_Pitbull ผมก็ผู้ใหญ่เค้าแนะนำมา เหมือนกันครับ ไม่ได้เก่งอะไร......
    มีอะไรดีๆ ก็พยยามเอามาแบ่งปันกันครับ
    ขอบคุณครับที่ติดตามนะครับ
    :001:
  • :063: เยี่ยมครับ รอติดตามเช่นกันครับ
  • รอดูครับพี่
  • ฝีมือพัฒนาขึ้นอย่างมากมาย เยี่ยมครับ
  • รอดูครับผม
  • รอชมครับท่าน
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ป๋ามาร์ค จัด title ให้ หน่อย ทดสอบๆ

• เสียดายมันขึ้นdemo เพราะผม ไม่มี key ของโปรแกรม พยายาม clak แล้ว ไม่ได้ผล :022: