ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มี "นม" มาแบ่ง
  • วันนี้ ผม รับนมที่ใช้เป็นประจำ มาชุดใหม่ จึงเอามาแบ่งสำหรับผุ้สนใจ
    มีจำนวน แค่ 3 กิโล ที่เหลือผมใช้เองกลับแบ่งให้พี่ในหาดใหญ่ใช้

กิโลละ 300 ไม่รวมค่าขนส่ง

นมชุดนี้เป็นนมนำเข้าจากประเทศเพื่อนบ้าน ไว้ใช้กับอนุบาลลูกแพะ ผมนำมาใช้

ท่านใดสนใจโทรมาได้ครับ 0897474644

image

image
    ไฟล์แนบ
    100_3219.JPG 194K
    100_3217.JPG 177K
  • ถุงสีแดงเท่ากับ 1 กิโล
  • อยากทราบรายละเอียดอะไรถามได้นะครับ

• อยากได้ๆ แต่อาร์ทอยุ่ไกล อะ 555
  • จัดไปด้วย 2 โล ก่อน
  • เอาไว้ให้ลูก หมาเพิ่งเกิดเหรอครับ ขอโทดคราบผมไม่รู้จริง จริง X_X
  • ส่งไหมคับ พี่ ตี้
  • เป็นนม วัว หรือ นมแพะครับ น่าสนใจ
  • บริการจัดส่งทั่วประเทศครับ ค่าส่งประมาณ 50 บาทครับ
  • เหลือ2กิโลแล้วครับ
    นมนี้ไม่ได้มีขายในท้องตลาดทั่วไปไม่มีขายที่ไหนผม นม ของกลุ่มสหกรณ์ ผุ้เลี้ยงแพะของมาเลเซีย
    ผมขอแบ่งมาใช้

เป็น นม วัว ปรุงแต่ง สกัด (ไม่แนะนำให้ใช้กับลูกสุนัข)
    เหมาะกับสุนัขโต มีกลิ่นหอม สุนัขกินง่าย

ผลข้างเคียงทำให้สุนัขเนื้อเต็มดี

สินค้าอาจดูไม่สวยงามเพราะ ต้องแบ่งใส่ถุงมา จากมาเลเซีย ผ่าน ด่านก่อนเข้าประเทศ ไทย
    จึงดูเหมือนสินค้าไม่มีคุณภาพ

แต่ที่จริงแล้ว ราคาถูกแต่ คุณภาพเกินราคา
    ผมไม่ตั้งใจมาขายแบบเต็มตัวไม่ได้ทำหีบห่อเพื่อเพิ่มมูลค่าสินค้า
    แค่แบ่งมาให้แนะนำ เห็นว่ามันน่าจะเป็นอีกทางเลือกนึง ที่น่าสนใจ
  • สินค้าจัดส่งครับ .............
    สินค้ามีต่อเนื่อง ถ้าของหมด โทรมาบอกได้เลยครับ เพราะผมมีญาติอยุ่มาเลเซีย
    ไม่ต้องห่วงว่าของ ขาดมือ
  • ของเหลือ 1 ถุงแล้วนะครับ .....
    บางท่านโทรถาม ผม ว่าท้องเสียหรือ ป่าว ........
    นม ตัวนี้ ไม่เหมือน นม วัว ทั่วไป สุนัข ที่กินอาหาร นี้ ไม่มีอาการ ท้องเสียครับ
  • คุณตี้ ผม หนุ่ม ครับ

รบกวนจัดส่งมาที่

บจก.โตโยต้า ที บี เอ็น ( อัครวัฒน์ )
    1306,1308 ถ.บางนาตราด กม. 3.5
    บางนา บางนา
    กทม. 10260
  • ครับคุณหนุ่มเดี๋ยววันนี้ผม จัดส่งไปให้ครับ
    หมายเลขบัญชีเดี๋ยวส่งข้อความไปให้ครับ
  • คุณตี้อยูแถวไหนครับ พอดีช่วงนี้ลงไปหาดใหญ่ทุกเดือนครับ
  • ดูแล้วของน่าจะมีตลอด ไว้มีโอกาสจะสั่งครับ
    เวลาเลี้ยงลูกหมา ผมซื้อนมแพะนอก ราคา
    กระป๋องล่ะ เกือบ 800 บาท ไม่ถึงกิโลฯ เจอ
    ราคานี้ต้องรีบจัดเลย ใครที่กำลังใช้อยู่จัดได้
    เลย ราคาไม่แพง
  • ครับพี่มุ นมแพะ ผมไม่ไหวเช่นกัน จน มาเจอนมตัวนี้ .......
    ราคาประหยัด หมาที่ว่ากินอาหารยาก พอใส่นม นี้ เข้าไป สุนัขกินง่ายขึ้นเพราะมีกลื่นหอม
    เรื่องท้องเสียก็ไม่มีครับ สุนัขที่ใช้อยุ่ตอนนี้ ไม่มีปัญหาให้เห็น ...........