ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SUPERKIMCOMBO'S PRESENT REDNOSE REDTUTOR DATE 22 22 MONTH
  • image
    ไฟล์แนบ
    381924_1635444823703_1764199702_814275_1184191746_n.jpg 193K
  • ประวัติสายเลือด
    image
    ไฟล์แนบ
    BLOOD LINE.jpg 230K
  • สายทางพ่อ
    image
    ไฟล์แนบ
    4 GENERATION 800x600.jpg 224K
  • ภาพรวมครั้งสมัยตอนเด็กถึงปัจจุบัน
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 268K
  • กิจกรรมในวัยรุ่นๆ
  • ขอบคุณพื้นที่พี่มาร์คครับ ยินดีรับฟังครับติชมจากทุกท่านครับ :033:
  • สุดยอดครับพี่คิม
  • สวยงามมากครับ Redtutor
  • ชอบตอนลากยางจังเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0057re.jpg 120K
  • ไม่มีคำติ มีแต่คำชม รู้แค่มันมีสายเลือดเทพก็พอแล้ว อิอิ
  • หน้าตาละม้ายคล้ายพ่อ แววตาเสมือนปู่ เรื่องนิสัยไม่ทิ้งคุณทวดและปู่ทวดแน่นอน ;-)
  • ขอบคุณครับ NATO
    ขอบคุณครับ พี่โดม หุ่นไม่ให้แต่ใจมันรักครับ :-D
    ขอบคุณครับ พี่มาร์ค สายเลือดเทพแน่นๆครับ 5XTIGER :033
    ขอบคุณครับ คุณปุ๋ม FC ตัวยงเลยคนนี้ 555+
  • สายเลือดกับการเลี้ยงดูี่ดี นี้ละครับสุดยอด
    เลี้ยงได้สุดยอดจริงครับลูกชายสวยดีครับ :005:
  • เลี้ยงหมาแดงถ้าดูแลเอาใจใส่ดีมันก็มันส์แบบนี้ละครับ :063:
  • ขอบคุณครับคุณ paxza เมื่อคิดจะเอาเขามาเลี้ยงแล้ว ก็ต้องรับผิดชอบชีวิตเขาด้วยครับ :033:
    ขอบคุณครับคุณ กอล์ฟ ขอบคุณสำหรับรูปภาพเจสัน บราว์ท ครับพี่ ^:)^
  • แต่ละตัวของพี่สุดฯจริงฯ
  • คุณ superkim ครับ
    รบกวนแอ๊ด msn หรือ ถ้าไม่สะดวกจะทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้นะครับ อยากขอข้อมูลน้องหมานิดหน่อยครับ

ขอบคุณครับ chiw_kmutt@hotmail.com
  • คุณ cheastter แอด MSN ไปเรียบร้อยแล้วครับ
  • สวยเกินจะบรรยายครับ หน้าตามันโหดดี ลาก5เส้นเลย เส้นเดียวผมลากเองก็แย่แล้ว555สุดยอดคัรบพี่
  • ขอบคุณมากครับ คุณliver แสดงว่าเราคอเดียวกัน :060:
    ขอบคุณมากครับ คุณโต้ง ลากยาง 5 เส้นผมลองเทสดูุเฉยๆครับ :-D
  • ทำไมมันหล่อ ทุกมุมเลย ครับๆๆๆ อิอิ >:D<
  • อั๊ยย๊ะ ! ติวเตอร์ หล่อเลย... :013:
  • หล่อมาก หน้ามันโหดได้ใจจริงๆ :063:
  • ขอบคุณครับ คุณpeeranat แต่ละเดือนถ่ายเอาไว้เยอะครับเลยมีตัวเลือก :018:
    ขอบคุณครับ คุณแจ๊ค นิสัยตรงข้ามหน้าตามากกกครับพี่ :012: เห่อๆ
  • ฟิตไว้ เดือนมีนา ข่าวว่าจะมีงานใหญ่
  • สุดยอดเลยคับ TUTOR ฟิตมาก :063:
  • ครับพี่มาร์ค ผมฟิตอยุ่แล้วพี่ ถ้าไม่จัดหนักเดี๋ยวเสียของ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    100_295ขะอัพ.jpg 123K
  • ขอบคุณมากครับ คุณเต้ย ผมว่าพอถึงเวลาหมาคุณเต้ยโตต้องสวยงามกว่าของผมแน่นอนครับ :033:
  • โห มีซุ่มด้วย รอชมผลง่านนะครับ
  • ท่านคิมจัดหนักจริงๆ สุดยอด :063:
  • ใครว่าผมซุ่มพี่ ผมซื้อผมก็ซื้อกลับพี่ โอนเงินยังโอนบัญชีพี่เลยคร๊าบบบ :-D

ครับพี่โดม ต้องจัดหนักหน่อยครับ ไม่งั้นผมอาจจะตายก่อนหมาได้ครับพี่ :001:
  • โอ้โฮ! k.superkim จัดหนักเลยนะ สุดยอด ลากยางอยู่แถวไหนค่ะคุ้นๆนะเนี่ย
  • รอยต่อระหว่างฝั่งถนนจรัญ กับ บางกรวยไทรน้อยครับ เส้นเปิดใหม่ริมทางรถไฟลอยฟ้าสายสีแดง ตลิ่งชั่นบางซื่อครับ ผมอยุ่ท้ายซอยจรัญ 85 ครับคุณฝน :033:
  • ว่าแล้วววว บ้านที่กรุงเทพอยู่พระราม5ค่ะ เอ๊ะ กทม ไม่ใช่ซินะนนทบุรีน่าจะถูกใกล้ๆกันนี่เองมีโอกาสจะพาลูกสาวไปเชียร์ เรดติวเตอร์ ฝึกวิทยายุทธนะค่ะ
  • เปิดตัวมาอีกที คงมีเซอร์ไพรส์นะท่าน :-D
  • ครับยินดีครับคุณฝน
    http://pitbullzone.com/community/discussion/23680/ขอเสียงคน-นนทบุรี-กันหน่อยจ้าาาา/p1
    เข้ามาพุดคุยแรกเปลี่ยนเรื่องพิทในนี้กันก็ได้นะครับ กระทู้รวมของชาวนนท์ครับ :033:
  • อ่าพี่มาร์คกดดันผมซะแล้ว :-D 555+ ครับพี่ ผมก็หวังว่าจะมีอะไรมาเซอร์ไพรส์บ้างนะครับ :033:
  • เข้ามาพุดคุยแรกเปลี่ยนเรื่องพิทในนี้กันก็ได้นะครับ กระทู้รวมของชาวนนท์ครับ :033:

* แลก * :-j ขออนุญาติแก้ไขให้ถูกต้องนะคะ คุณ superkim ( ภาษาไทย ขั้นเบสิค ) :033:
  • ขอบคุณมากครับ พอดี พึงกลับมาจากสเปน ภาษาไทย ผมเลยไม่ค่อยแข็งแรงนะครับคุณปุ๋ม dog_p FC ของผม กร๊ากกกก :-D
  • ผมต้องเดินตามคุณคิมซะแล้ว สุดยอดพิทบูลชาวนนทบุรี :-D
  • โอ๊ย ! อย่าให้ถึงกระนั้นเลยครับคุณเต้ย ผมก็แค่คนเลี้ยงหมาธรรมดาๆ /:-)
  • เห็นด้วยกับคุณ ter911ค่ะ
    คุณ superkim ช่างเป็นคนที่่น่าชื่นชมและเอาเป็นเยี่ยง...อย่าง ยกนิ้ว ( .. :063: .. ) ให้เลยค่ะ
    แหม !! อุตส่าห์ ถล่มมมตน :-D
  • dog_p FC คนนี้ของผม เกินหน้าเกินตาจริงๆ (เดี๋ยวคนอื่นเขารู้กันหมดว่าผมจ้างมา) :o023:
  • ขอแก้ไขประวัติสายเลือดนิสนะครับ
    image
    พอดีได้ผู้รู้อย่างคุณตั้ว REDZONE ชี้แนะมา ขอขอบคุณมากคุณตั้วมากๆครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    BLOOD SUPERKIMCOMBO'S SUPERREDNOSE REDTUTOR.jpg 282K
  • idol อีกท่านนึงในใจผมครับ :-D
  • ขอบคุณมากครับคุณomereturn:033:
  • UPDATE ปัดฝุ่นกันหน่อย
    image
    ตามมาเจอญาติอีกก็ขอแก้อีกสักรอบ (เจออีกแก้อีก) :033:
    ไฟล์แนบ
    549531_2317807722349_766205528_n.jpg 178K
  • image
    2 ปี 8 เดือน แล้ว :033:
    ไฟล์แนบ
    101_0841.jpg 214K
    101_0841.jpg 97K
  • image
    มันจะใหญ่อีกป่าวเนี้ย :033:
    ไฟล์แนบ
    101_0849.jpg 92K