ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีบีเกิ้ล มาขาย ครับผม ^^
  • ลูกบีเกิ้ล เกิด 22 ธันวาคม 2554
    ตัวเมียทั้งล้วน 3 สี ครับผม
    ตัวละ 6000 บาท ไม่รวมส่งนะครับ ^^

นี่พ่อ กะ แม่ ลูกหมาครับ
    image

รวมๆ ครับ
    image
    image

ลูกหมา อยู่ลำปางครับ สนใจ 0828925682 โน้ต ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 001.jpg 74K
    mix.jpg 60K
    mix1.jpg 51K
  • F1 ครับ
    image
    image
    image
  • F2 ครับ
    image
    image
    image
  • F3 ครับ
    image
    image
    image
  • อยู่ที่ไหนครับ
  • สีดำเยอะไปหน่อยคับ น่าจะมีสีน้ำตาลเยอะๆๆเน่อ หรือมันยังเด็กคับ
    เเต่ก็น่ารักดีอยากได้ Upppppให้จ๋าาาา
  • @ posiiz อยู่ลำปางครับผม สอบถามมาได้เลยครับ 0828925682 โน้ตครับ ^^

@ Aumy2409 ^^ อาจจะยังเด็กอยู่อ่ะครับ สีน้ำตาลเลยยังออกไม่มากเท่าไหร่ครับ
  • สุนัขพันธุ์มันซนมากไมคับ เเต่เพื่อนเเถวบ้านเลี้ยงมันชอบขุดขุดเเล้วก็ขุดหลุม เเล้วชอบกินอึ!!! มากเลยใช่ไมคับ เเต่ความฉลาดนี้สุดโก้ยยยยย อยากได้ชะเเล้วดิ น่าจะมีตัวผู้ชักตัว ผมอยู่จังหวัดใกล้กันชะด้วยดิ
  • เรื่องซนนี่ต้องยกให้เค้า แต่จริงๆ อย่าเรียกว่าซนเลย มันลิงชัดๆ !!! ขุดก็ขุดอยู่ครับ แต่ไม่เท่าแจ๊ค รัสเซล
    เรื่องกินอึนี่ ผมไม่แน่ใจนะ แต่ของผมไม่กินอ่ะครับ มีกินบ้างนิดหน่อยตอนหลังคลอดนี่เอง ^^!
    ฉลาดครับ ฉลาดแบบแกมโกงนะ เอาของกินไปซ่อน แล้วมาขอใหม่ เอาไปซ่อน แล้วเอาของเก่าออกมากิน เอิ๊กๆๆๆ กวนตีนด้วย แล้วพลังเยอะครับ เหลือเฟือ เล่นกับพิทบูล เพลินเลยครับผม
    ตัวผู้มีตัวเดียว มีคนจองไปแล้วครับ เหลือ 3 สาวนี่แหละครับ ^^ แล้วไม่ทราบอยู่จังหวัดอะไรครับ
  • ผมอยู่เเพร่คับ ตอนผมจะเลี้ยงพิทบูลผมสนใจพันธ์นี้เอามากๆๆเลย เเต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน...เเล้วก็ไม่มีเงินด้วย เเต่ตอนนี้เรียนจบละเพื่อนเลยเเนะนำเลี้ยงพิทบูล เลย ....เเต่ใจลึกๆๆก็อยากเลี้ยงบีเกิ้ล...^..^
  • สักตัวมั๊ยครับ ^^ ของผมก็ บีเกิ้ล กะ พิทบูล เหอๆ เล่นด้วยกันทุกวัน หนุกดี ^^
  • พิทบูลมันไม่กลัดเอาหลอคับ
    :-t
  • ไม่โดนครับ เล่นกันอย่างเดียวเลย ^^ เพราะผมเลี้ยงด้วยกันตั้งแต่เล็กๆ และครับ
    อันนี้ตอนเล็กๆ ครับ บีเกิ้ล 6 เดือน พิทบูล 2 เดือนครึ่ง

• -- ปิดการขายละครับ --

ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ ^^
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ ^^
  • ขายหมดเเล้วคับดีใจด้วยคาบบบบ=^..^=
  • เลี้ยงเหมือนกันเลยค่ะ แต่ทำยังงัยบีเกิ้ลมันหวงเจ้าของมาก ไล่กัดพิตบลูตลอด สงสารมันเวลาโดนกัดสู้เขาไม่ได้ แต่ใจเกิน 100 ตัวเล็กใจใหญ่ แต่รักทั้งคู่
  • ของผมมันไม่หวงเจ้าของ อิอิ ห่วงเล่นมากกว่าครับ ^^
  • พิทบูน่ารัก กว่าเยอะ เยย..
  • มันก็น่ารักกันไปคนละแบบแหละนะ ^^