ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลสีแฟนซี...
  • ผมชื่อแฟนต้า คร้าบ... (ขอคำติชมจากชาว Pitbullzone ด้วยนะคับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    FF.jpg 65K
  • เพิ่มเติมครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 78K
    3.jpg 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    FF.jpg 65K
  • น่ารักดี
  • ขอบคุณคับ
  • คุ้นๆ พิทบูลนี่ได้มาจากไหนอะคับ
  • ผมซื้อแฟนต้ามาตอนอายุ 1 เดือน ที่สวนจตุจักรคับ
  • ผมนึกว่าให้ดูตัวน้ำตาล
    งงว่าทำไมหูยาวที่จริงเป็นบีเกิ้ล
    เเต่ตัวขาวจมูกน่าจะเเดง จะสวยมากๆๆๆ
    พิทบูลไม่พิทบูลเดียวรออายุชักปีกว่าๆๆมันจะออกลวดลาย เอาให้อยู่เน่อคับ.....
  • รูปแฟนต้าตอนอายุเดือนกว่าๆ คับ (ส่วนสามรูปด้านบนอายุจะ 3 เดือนแล้วคับ)
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 78K
    33.jpg 114K
    44.jpg 114K
  • ซื้อแฟนต้ามาเท่าไรคับ
  • น่ารักครับ
  • หน้าตาเหมือนกันเลย แต่รอให้โตก่อนเถอะแล้วจะรู้ถึงความซน
  • ตอนนี้ก็ซนแล้วคับ เลี้ยง 2 ตัว เหนื่อยมากคับ
    แฟนต้าเขาจะชอบไปแกล้งเจ้าโคล่า(บีเกิ้ล) แล้วก็วิ่งไล่กัดกัน โคล่าตัวโตกว่าเล่นแรงและกัดแรง แต่ผมสังเกตุเห็นมาตลอดว่าแฟนต้าไม่เคยกลัวโคล่าเลย และไม่เคยวิ่งหนีด้วย มันจะวิ่งเข้าใส่โคล่าอย่างเดียวเลยคับ แฟนต้าไม่ค่อยกลัวสุนัขตัวอื่น (แต่เขาไม่ดุกับคนนะคับ ดุกับสุนัขด้วยกัน หรือว่ายังเด็กอยู่คับ)
  • ดีใจด้วยนะครับ ได้พิตบูลแน่นๆ
  • คอยดูตอนโตก่อนเถอะค่ะ...เอาให้อยู่นะ....อิอิ
  • ขอบคุณทุกๆ ท่านสำหรับคำแนะนำ และต้องขอขอบคุณอย่างมากกับ web pitbullzone ด้วยคับ ที่มี website ดีๆ แบบนี้ให้ทุกคนได้แชร์ข้อมูลกัน
  • หล่อดีครับถ้าตัดหูคงจะหล่อกว่านี้ครับ
  • น้องแฟนตา หน้าและกระโหลกเค้าใหญ่ และมีปากกว้างมาก ๆ แบบนี้ดีมั๊๊ยคะ.......
  • เล่นกันน่ารักจัง :065:
  • แฟนต้า ตัดหูมาแล้วครับ ตัดกับคุณหมอหนุ่ย วัดไผ่ตัน ชาว pitbullzone ชมติชมกันหน่อยนะครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู1.jpg 88K
    ตัดหู2.jpg 81K
    ตัดหู3.jpg 89K
  • เย็บแผลสวยดีคับผม ...น้ำหนักได้กี่กิโลครับเนี้ย...
    image
    รุปลูกชายผมครับ เฉย เฉย วันที่4 กุมภาได้สองเดือนครับ ตอนถ่ายได่ 45 วันครับ..
    ไฟล์แนบ
    DSC02270.JPG 141K
  • 11.70 กก. คับ
  • พรุ่งนี้ตัดไหมแล้วแฟนต้า แผลใกล้หายดีแล้วคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 158K
  • image
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 110K
  • โตแล้วหล่อจังค่ะ น้องแฟนต้า
  • ได้ข่าวว่า ปายดามหูมาใหม่ เป็นงายบ้างคะ....
  • จะ 5 เดือน แล้วครับ..... Up date ให้เพื่อนๆ ชาว PitbullZone ติชมกันดูครับ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 109K
    2.jpg 126K
    3.jpg 133K
    5.jpg 114K
  • น่ารักจัง
  • ขอบคุณครับ
  • ร้อนๆๆๆๆ คร้าบ....
    image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 32K
  • โพสผิดกระทู้คับ นี้มันซื้อขาย ไปโพสทั่วไปคับ