ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@ SUPERKIMCOMBO’S FRIST PIT RED NOSE PUPPY FOR SALE 45 DAYS @
  • image
    BREEDING OUTCROSS
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 201K
  • image
    DAM:
    NAME: NGUEAN
    WEIGHT: 30 KGS.
    HIGH : 22”
    HEAD: 20”
    COLOR : CHOCOLATE-WHITE [REDFANCY REDNOSE]
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 294K
  • image
    SIRE:
    NAME: TUTOR
    WEIGHT: 35 KGS.
    HIGH: 20”
    HEAD: 22”
    COLOR: RED-WHITE [RED REDNOSE]
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3.jpg 176K
  • image
    HISTORY OF BLOOD
    ไฟล์แนบ
    Untitled-5.jpg 240K
  • image
    THE PEDIGREE DOG FATHER
    ไฟล์แนบ
    Untitled-4.jpg 261K
  • image
    PUPPY 30 DAYS.
    ไฟล์แนบ
    Untitled-6.jpg 180K
  • image
    พร้อมฉีดวัคซีนรวมแล้ว 1 เข็ม
    ไฟล์แนบ
    Untitled-7.jpg 168K
  • image
    น้ำหนัก 3.6-3.7 กิโลกรัม
    ไฟล์แนบ
    Untitled-8.jpg 142K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-10.jpg 123K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-9.jpg 145K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-11.jpg 142K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-12.jpg 147K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-13.jpg 150K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-14.jpg 135K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-15.jpg 140K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-16.jpg 152K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-17.jpg 134K
  • ลูกหมา FEMALE 5XTIGER แน่นๆ แข็งแรงดี จิตประสาทดีเยี่ยม รับประกันความจี๊ดดด อุ้มเท้าแดงเล็บแดง เสียดายมีหลุดเล็บขาวมา 3 เล็บ พร้อมถ่ายพยาธิ+ฉีดวัคซีนรวมเข็มแรกแล้ว น้ำหนัก 3.6-3.7 กิโลกรัม เปิดราคาที่ 10,000 บาทครับ สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 0859588749 กทม. จรัญ 85 ครับ ขอบคุณพื้นที่พี่มาร์คด้วยครับ :033:
  • มีตัวผู้ไหมครับพี่
  • ผมตกลงทำการผสมแบบแบ่งลูกหมาครับ ซึ่งสำหรับผมคิดว่าลูกหมาที่ผมเลือกมาดีที่สุดในคอกแล้วครับ เลยมีเพียงแค่ตัวเดียวครับ :033:
  • คิมเลี้ยงหมาได้ดีมากเลย เนื้อตัวสะอาดสอ้าน :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่โต :033:
  • สวยครับหน้าตาโหดเอาเรื่อง
  • หน้าตาดีจริงๆ
  • หมั้นเรดติวเตอร์ ไว้ให้ชีตาร์ล่วงหน้า2ปีก่อนเลยแล้วกันหน่ะ ลูกหมา เผ็ด สวย ดุจริงๆเลยนะคุณคิม
  • ขอบคุณมากครับพี่ก้อง โตขึ้นจะโหดไหมไม่รู้ครับ แต่ผมรับประกันความจี๊ดดดด ครับพี่ :033:
    ขอบคุณมากครับ คุณMira :)
    ยินดีเสมอครับคุณฝน :033:
  • สวยนะ ทั้งตัวราคาเท่าไหร่คะ คุณ superkim :033:
    มีบริการจัดส่งไหม ถ้ามี ค่าจัดส่ง เท่าไหร่คะ :030:
    ขอบคุณค่ะ :065:
  • ชัดเจนดีครับ ชอบจริงๆหมาบนเครื่องชั่ง555
  • สวยและดูดีเลยครับผม :063:
  • รายละเอียดชัดเจนดีจังคับ
  • ยอดเยี่ยม ครบถ้วน ราคาไม่แพง แย่งกันซื้อแน่ครับแบบนี้
  • แม่หมายังจมูกแดงนะครับ และพ่อก็จ่ายลูกออกมาแดงหมดเชื้อแรงจริงๆ
  • ขอบคุณมากครับคุณปุ๋มdog_p FC ของผม แหมถ้าให้เปิดราคาตั้งตัวกันได้เลยชาตินี้ผมคงเปิดสัก10-20ล้านก็คงพอนะครับ :o052: ส่วนเรื่องค่าจัดส่งถ้าใกล้ๆผมส่งให้ฟรีเลยครับ แต่ถ้าไกลก็คงแล้วแต่ระยะทางครับ :)
    ขอบคุณมากครับหมวดเป้ ต้องชัดเจนครับ 555+
    ขอบคุณมากครับคุณกอล์ฟ :033:
    ขอบคุณมากครับJuicy ใจอยากให้มาดูที่บ้านเสียด้วยซ้ำครับ แต่ถ้ามากันไม่ได้ ก็ต้องลงให้ชัดเจนที่สุดครับ:033:
    ขอบคุณมากครับพี่โดม :033:
    และที่สำคัญอย่างมากต้องขอบคุณ คุณตั้วREDZONEมากครับที่ช่วยผมเรื่องตารางสายเลือดของZAZAครับขอบคุณมากๆครับผม :063:
  • ไม่แพง..แถมหมาสวย :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณกิต ผมเองก็รอชมผลงานของคุณอยู่นะครับ Mr.perfect + เบลล่า :033:
  • image
    รูปเปรียบเทียบพ่อหมาตอนลงประกาศขาย 45 วัน กับรูปลูกหมาตัวนี้ครับผม :033:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3.jpg 257K
  • image
    เอาปู่ HUNTER มาการันตี ความมันส์ครับ
    ลูกหมาสวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    MOO_2478.jpg 71K
  • ขอบคุณพี่ตั้นมากครับ :033:
  • image
    ต้องขอโทษด้วยนะครับผมขอแก้ไข HISTORY OF BLOOD ครับ เพราะได้ผู้รู้อย่างคุณตั้ว REDZONE ชี้แนะมาครับ ต้องขอบคุณ คุณตั้วอีกครั้งครับ ขอบคุณมากๆครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    BLOOD SUPERKIMCOMBO'S SUPERREDNOSE REDTUTOR.jpg 282K
  • ลูกหมาตัวนี้ ก็เลยกลายมาเป็น FEMALE 6XTIGER แน่นๆขึ้นครับ :033:
  • ทำไมใบวัคซีนหมอเขียนวันเกิดลูกหมาเป็น 12/12/53 ไม่ใช่ 12/12/54 หรือครับ
  • ยืนยันครับ พ่อหมาสวยมาก เป็นมิตร นิสัยดีมาก จี๊ดจ๊าดตามครบเครื่องสไตล์เรดโนสครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณ did_esso หมอไม่ได้เขียนหรอกครับหมอเขียนเพียงแค่ เลขที่ ชื่อสุนัข เพศ และก็ ชื่อเจ้าของครับ ที่เหลือหมอให้มาเขียนเองครับ ถ้าสังเกตุจากลายมือ 555+ :"> ผมผิดเองครับ ขอโทษด้วยครับ ^:)^ แต่ยืนยันใบวัคซีนไม่มั่วมาแน่นอนครับ ดูวันนัดที่หมอเขียนมาก็ได้ครับ นัดครั้งต่อไป 9 ก.พ 55 ครับ :033:

ขอบคุณพี่นิรันทร์ ด้วยนะครับบ้านนี้ยินดีต้อนรับเสมอครับพี่ :033:
  • Red nose never die ครับ

หมาแดง โตมายิ่งแดง รับรองไม่มีเพี้ยนครับ อิอิ :-D
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับพี่ :033:
  • ขอปิดการขายครับ
    ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยคอมเม้นมา และก็ ขอขอบคุณทุกคนที่คลิกเข้ามาดูนะครับ :033:
    ขอบคุณทุกสายที่โทรมาสอบถาม ผมอาจจะเรื่องมากนิดหน่อย สำหรับบางสาย ขอโทษมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ :033:
    ลูกหมาได้ไปอยู่ ซอยโรงพยาบาลชลลดา เขตบางบัวทอง ครับไม่ไกลจากผมมากครับ ไว้จะได้มีโอกาสสามารถติดตามดูพัฒนาการได้อย่างใกล้ชิดครับผม ขอบคุณมากครับ ขอบคุณครับ :033:
  • image
    เจ้าบัส(อดีตเจ้าทองคำ ของน้องบูมครับ)

อัพมาให้ดูครับพึงตัดหูมาหล่อที่เดียวเชียว :021:

ชุดนี้สงสัยหล่อ สวยทุกตัวแน่นอน

ขายหมดแล้วด้วยเร็วมากมายครับ
    ไฟล์แนบ
    แอบถ่าย.jpg 145K
  • รบกวนคุณวิษณุ E-mail ที่อยู่ถึงปุ๋มด้วยนะคะ ( ขอบคุณค่ะ )
    ไอ้ตัวเล็กเป็นไงบ้างคะ :-D
  • หมดไวๆนะครับ....
  • ขอบคุณมากครับคุณkaday :033:
  • คุณวิษณุ ว่างๆ เอารูปน้องหมามาอัพเดตให้ดูกันบ้างนะคะ :-D