ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

TOPGUN ของพี่ตู่ ฝากให้พี่กระทิงครับ
  • KK Crazy RED DOG Team
    พอดีพี่ตู่ติดปัญหาเรื่องการโพสเล็กน้อยครับ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2285.jpg 179K
    ssDSCF2294.jpg 198K
    ssDSCF2296.jpg 162K
    ssDSCF2298.jpg 175K
    ssDSCF2301.jpg 192K
    ssDSCF2305.jpg 165K
  • ภาพย่อขนาดลงเยอะพอสมควร ถ้าต้องการต้นฉบับ ขออีเมล์นะครับ เดี๋ยวผมส่งให้ครับ :-D
  • อยู่ในช่วงรวบรวมสมาชิกครับ สำหรับชาวขอนแก่นยินดีเลยครับ ;;)
  • ขอบคุณอีกครั้งสำหรับรูปนะครับโอม ติชมใด้นะครับพี่กระทิง
  • image
    image

ยินดีครับพี่ เพิ่มรูปอีกบางส่วนครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2302.jpg 167K
    ssDSCF2214.jpg 221K
  • งามมากๆครับ :063:
  • ตัวนี้ลูกใครครับ
  • สวยสมส่วนมากครับ
  • สวยมากครับ
  • อยากเห็นตัวจริงครับ
  • เล็บสีดำด้วยครับท็อปกัน อยากเห็นตัวจริงติดต่อพี่ตู่เลยครับ เผื่อว่างๆ จะได้เจอกันบ่อยๆ :-D
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ ตัวนี้เป็นลูกมัสคอต มัสคอตเป็นลูก bj ครับ ส่วนแม่เค้า เป็นดับเบิลสโตนโคลครับ >:D<
  • สวัสดีครับคุณโอม คุณตู่ เวลาผ่านไปแต่ยังคงสวยเหมือนเดิมเลยนะครับสำหรับtopgun เนี้ย
    ไม่ทราบอยู่แถวไหนหรือครับคุณตู่ เป็นไปได้ทิ้งเบอร์ให้หน่อยครับ จะหาโอกาศไปเล่นด้วย
    เห็นหุ่นแล้วอยากจะจับมาใส่ชุดลากสะจริงๆเลย =D>
  • แถมรูปเมื่อปีก่อนด้วยละกันครับ :-D พอดีผมเป็นแฟนคลับ 555

image

ไฟล์แนบ
    184723_153402524717239_100001424764440_317825_1943305_n.jpg 100K
  • ดูหน้าตาก็พอเเล้ว อย่างโหด :017:
  • Macus_bull_=>สวัสดีครับ ขอบสำหรับคำชมครับ ยินดีเลยครับกำลังรวบรวมสมัคพรรคพวกตังกลุ่มแลกเปลี่ยอยู่พอดี เบอร์ผมครับ 081-7082748
    Koy_O =>ไอกันมันโหดแต่หน้าครับ แต่มันรักเจ้าของหมดใจ เวลาโดนดุมันจะหงอยไปเลย รูปที่ถ่ายนี่เมื่อวานเอง สังเกตดูมันซึมๆ ข้าวไม่กินมาสองวัน วันนี้เลยพาไปหาหมอ ระหว่างทางภาวนาว่าอย่าให้เป็นอย่างที่คิด จนแล้วจนรอดหมอบอกเป็นพาโวจริงๆ หมอบอกหมาโตวัคซีนครบไม่น่าห่วงแต่เราก็อดห่วงไม่ใด้วันนี้เลยนั่งเฝ้าไอ้กันทั้งวัน สงสารมันก็สงสาร พรุ่งนี้ถ้ายังไม่หายคงใด้เข้าอุดรกัน คืนนี้คงเป็นเพื่อนกันทั้งคืน
    #:-s
  • ท่านตู่ ซุ่มไว้นานเลย แววตาโหดนี่ออกมาทาง BJ ทรงตัว มุมขา กระดูกสุดยอด :063:

ขอให้โชคดีครับ
  • ทำไมไม่ไปใน ร.8 ละครับ พี่หมอแกเก่งมากโดยเฉพาะลำไส้ พาโว ของผม เคยโดนชุดใหญ่
    ตอนแรกไปรักษา รร. แห่งหนึ่งใน มข.หมอระยำรักษา 4 อาทิตย์ ไม่มีอะไรดีขึ้น บอกผมให้ทำใจได้เลย
    ทั้งๆที่ ผมพาไปตั้งแต่อาการแรกๆ ผมทนไม่ไหว อดทนสุดๆ ยอมเสียงาน ประคบประงมเท่าที่ทำได้ ทุกวิธี
    สุดท้ายเลยขอเปลี่ยนมือหมอ วันสุดท้ายที่จะออกมันบอกหมามีไข้แทรก มันฉีดตัวยาที่ กัดกระเพาะอีก เหมือนวางยากันก่อนจาก ถ้าไม่ได้พี่หมอที่ ร8 .ป่านนี้คงไม่รอด จนเค้าบอกตั้งแต่รักษามามีไอ้นี้แหละนานสุดและ ตายยากจริง ตอนนี้ โอ้โห 40 up ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆนะครับพี่ตู่
    ไฟล์แนบ
    DSC00720.JPG 156K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00720.JPG 156K
  • Mrw =>ขอบคุณครับเพ่ ว่างๆ มาเที่ยวขอนแก่นเด้อ

Macus_ball_ =>ตอนนี้นอนอยู่ปิยะมิตรครับ ชัวร์สุดแล้วผมว่า เค้ามีหมอเวรด้วยครับ เออนี่ยังไม่รู้จักชื่อท่านmacusball เลยครับ
  • ระดับนี้แล้ว ไม่เป็นไรหรอกครับ :-D
  • หล่อมากๆคับ
  • ขอบคุณทุกท่านอีกครั้ง วันนี้พึ่งล้างบ้านเสร็จ สายๆ กะว่าจะไปดูทอปกันซะหน่อยหมอบอกว่าดีขึ้นแล้ว ใว้หายดีแล้วรอฟิตปั๋งสักหน่อย มาอั๊ฟรูปต่อ
    Ps.สองท่านล่าสุดนี่ผมก่อติดติดตามผลงานท่านอยู่แต่ไม่มีโอกาศใด้คุย ;;)
  • TOPGUN หล่อมากครับ :063:
    ถ้าอยู่แถวบ้าน คงได้เจอหน้ากันทุกวันแน่ =P~
  • ขอบคุณคอหมาแดงทุกท่านครับ
  • เป็นกำลังใจให้อีกคนครับพี่
    มีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ บอกกันนะครับพี่ :-D
  • เยี่ยมครับขอให้หายเร็วๆเอาใจช่วยอยู่ครับ :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ omereturn ผมติดไปราชการหลายวัน เลยไปไม่ได้เข้ามาตอบ TOP GUN สวยมาก โครงสร้าง กระดูก และมุมขาดีครับ หน้าตาโหดดีจัง เป็นพ่อพันธุ์แล้วน่าจะจ่ายลูกได้ดี ลูก ๆ น่าจะคลอดเดือน กพ. นี้แล้ว จะคอยติดตามชมนะครับ TOP GUN รักษาตัวอยู่ก็ขอให้หายไว ๆ เอาใจช่วยครับ และให้คุณตู่ระมัดระวังตัวอื่น ๆ ที่อยู่ในบริเวณรอบ ๆ ด้วย ฝนตกเชื้อจะแพร่กระจายไปได้เร็ว และ เพื่อนๆท่านใดที่ชอบหมาแดงแนวนี้ หากสนใจลูก ๆ ของ TOP GUN ลองติดต่อคุณตู่ดูนะครับ ผมส่งภาพ RED MASCOTS พ่อของ TOP GUN มาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    mc2.jpg 50K
  • ขอบคุณอีกครั้งครับพี่กระทิง วันนี้ ต้องลุ้นเจ้า ทอปกันหน่อยแล้ว ลุกไม่ขึ้น หมอเจาะเลือดส่งแลปตรวจดูอีกครั้ง หลังจากวันแร็กตรวจไปทีแล้ว ปรากฎว่า เก็ลดเลือดต่ำ หมอบอกคืนนี้ต้องลุ้น50 50 #:-s
  • ขอเอาใจช่วยขอให้โชคเข้าข้าง พอกำลังจะมีทายาท เจอปัญหาอีก
  • :063: เอาใจช่วยครับขอให้หายนะครับ หมาสวยมากครับชอบครับหน้าตาเอาเรื่องดี :033: