ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึงพี่ๆน้องๆ งานพบปะ 11/02/55
  • ขอขอบคุณ พี่ เห ที่ ให้ เกียรติ ผม ได้มีส่วนร่วม ในงานนี้
    ขอบคุณที่พี่เห็น ผมอยุ่ในหนึ่ง ของบุคคลที่เลือก มามีส่วนร่วม

ก็ขอแสดงความยินดี กับเจ้าภาพงานและ สมาชิกที่ไปร่วม งานทุกๆๆๆท่าน
    ผมเชื่อว่า...... อนุภาพของวงการเรามันอยุ่ตรงนี้ เราอยุ่คนล่ะมุมของประเทศ แต่ด้วย ใจที่เหมือนกัน
    มันทำให้เราได้มิตร เพื่อนพ้องเพิ่ม ขึ้น
    ก็ขอฝาก นะครับ ขอทุกๆๆท่านรักกัน จริงใจ กัน ธุรกิจ มาที่หลัง มิตรภาพ มางาน และความรักสามัคีมันจะมีโดยไม่มีวันจางหาย

..........................ภาพวิดีโอ เอามาฝากครับทดสอบกับวิดีโอที่บ้าน
    ในวิดีโอ ผม ก็พูด กันสดๆๆ ไม่เตรียมอะไรมา ข้อมุลบางข้อมุลอาจตกหล่นลงไปบ้าง เพราะตั้งใจจะพูดกันแบบะรรมชาติๆๆ
    ถ้าผิดพลาด อะไร หรือให้ ข้อมุล ที่ขัดแยง กับเหตุผล ในใจ ของผุ้ที่ชม
    ผมต้อง ขออภัย ด้วยนะครับ

"สวัสดีและยินดี กับงานที่จะถึง ครับ ทุกๆท่าน"

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_3465.JPG 64K
    100_3460.JPG 59K
    100_3458.JPG 67K
    100_3457.JPG 71K
    100_3448.JPG 76K
  • วันที่ 11 Feb 12 ผมมีประชุมที่ สุราษนอะ เสียดายจังเลยครับ
  • zeus ป่าวครับพี่รัตน์ ผมวิดีดอให้ พี่ เขาที่ อำนาจเจริญ ไม่ใช่งานหาดใหญ่
    พี่เขาขอช่วยให้ทำวิดีดอไปให้ ครับ เดี๋ยวงานเรา จัดบ้างดีกว่ามั๊ย L-)