ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แกน่ากลัวกว่าเยอะ My extreme animal phobia

• เป็นรายการของทาง animal planet เกี่ยวกับโรคกลัวสัตว์ต่างๆ ตอนนี้เกี่ยวกับผู้ชายคนนี้ที่กลัวพิตบูลอย่างแรง
  • พวกนี้เหมือนเป็นโรคชนิดหนึงครับดูเหมือนปัญญาอ่อนในสายตาคนปรกติ แต่จริงๆน่าสงสารมาก เป็นจิตเขาบังคัญให้กลัว แต่จริงๆหมาน่าจะกลัวเขามากกว่า
  • ค่ะ ตาคนนี้เจอเรื่องสะเทือนใจตั้งแต่เด็กๆ เค้าว่าเค้าเล่นอยู่หลังบ้านกะเพื่อน แล้วเพื่อนอยู่ดีๆโดนพิตบูลจากไหนไม่รู้วิ่งเข้ามากัดแขนขาเละเลย. ก็เลยเป็นโฟเบียหลอนพิตบูลอย่างแรง. อื้มม แต่ดูไงก็อดแอบขำเล็กๆไม่ได้ ลูกหมามันน่าจะกลัวเค้ามากกว่านะ :018:
  • น่าลุงคนนี้โหดกว่าหมาอีก 55555 น่าติดตามจิงๆ
  • pit bull มีอำนาจมากกว่าที่คุณคิด :-D
  • คนเราเค้ามีความกลัวทั้งนั้น ผมเลี้ยงงูเลี้ยงตะกวดเยอะแยะ ผมยังกลัว จิ้งจกเลย กลัวแบบช็อกเลยด้วย 555+
  • @akumetsu งูก็เคยเลี้ยง โอเคกะทุกอย่างจิ้งจกก็โอเคค่ะ แต่กะแมลง และ แมงต่างๆ (นอกจากแมงป่อง กะแมงมุมทารันทูล่า) นี่อยู่ร่วมโลกกันไม่ได้จริงๆ มด ผี้เสื้อแบบสีๆ แมงปอตัวใหญ่ๆ แมงสาบ โอยไปตายเถ๊อะะะ :012: