ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อัพมาให้ชมกันครับ ลูกหมาสองตัวของผมกับการเล่น flirt-pole เป็นหนึ่งในโปรแกรมออกกำลังกาย

ตัวสีดำชื่อ Nova อายุ 6 เดือนกว่าๆ เพศผู้
    ตัวสีลายเสือชื่อ Gaia อายุ 5 เดือนกว่าๆ เพศเมีย

• เสียดายหมาผมปลดสายจูงไม่ได้ เคยอ่านเจอในเว็บบอร์คของพี่มุ อยากทำมาตั้งนานแล้ว แต่ติดดตรงที่สายจูงนี้แหละ
  • รอหมามาคับ จะทำให้มันเล่น
  • น่าทำบ้าง :063:
  • ผมเล่นกับบลูเทอเรียตัวนี้เมื่อก่อน เล่นจนหูแดงตัวแดงไปทั้งตัวเหมือนจะตายให้ได้ก็ไม่ยอมหยุด

• คึกหรอยจัง พี่เอก