ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Sticker Pitbullzone รุ่นใหม่มาแล้วค่ะ

หมายเลขเริ่มต้นที่ 301-400
    สำหรับผู้สั่งจองแล้ว จะเริ่มจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่ให้ไว้นะคะ

image
    ไฟล์แนบ
    Sticker Pitbullzone.jpg 239K
  • ติดบนกระจก ฟิมล์สีดำจะสวยมากครับ ส่วนหมายเลขรบกวนไปตัดเองนะครับ

สติกเกอร์ชุดนี้เป็นการพิมพ์ขึ้นมาทั้งแผ่น เพื่อป้องกันปัญหาการหลุดของชิ้นส่วนเล็กๆนะ
  • จองอย่างไรคะ .. ฝากข้อความทางนี้เลยได้มั้ยคะ ...

พร้อมโอนค่ะหากทราบเลขบัญชีแล้ว

อยากได้2ชิ้น
  • ฟรีหรือเสียตังคับ ถ้าเสียเงินเท่าไรคับจะจ้องอันหนึ่งคับ
  • สามารถสั่งจองผ่านกระทู้นี้ หรือโทรติดต่อมาที่นกได้ค่ะ ที่เบอร์ 086-784-5333

แจ้งหมายเลขที่ต้องการ (บางหมายเลขมีจองแล้ว)และที่อยู่ในการจัดส่ง

รายได้จาการจองสติ๊กเกอร์นี้ สิ้นปีจะรวบรวมนำไปทำบุญ เช่นกฐินพิทบูล
    โดยโอนเงินเข้าบัญชี นายณัชพล สุพัฒนะ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนสุนทรโกษา
    เลขที่บัญชี 218-0-50862-0
  • แล้วถ้ารุ่นเก่าสีซีดละครับ อยากร่วมทำบุญด้วย
  • สามารถสั่งได้ค่ะ แต่หมายเลขต้องไปติดเองนะคะ และแจ้งหมายเลขเดิมด้วยค่ะ
  • ดีค่ะ จะได้เอามาติดกระจกหน้าบ้าน
    พวกที่ชอบเปิดกระจกโดยไม่ขออนุญาติจะได้รู้บ้างว่า หลังกระจกมีอะไร
    ขอร่วมทำบุญด้วยค่ะ
  • ส่วนผมจะดัดแปลงไปติดหน้าบ้านแทนป้ายเตือนว่าบ้านนี้หมาดุ
  • ขนาดของสติ๊กเกอร์ กว้าง 9.5 ซม. ยาว 18 ซม. ค่ะ
  • โอเคครับเดี๋ยวโอนแล้วจะเอาสลิปมาโพสครับ
  • ผมขอ 2 ชุด(รถ 2 คัน) เลขหมายเดิม 0072 ครับ
    ที่อยู่จัดส่งตามทะเบียนสมาชิกเลยครับ...
  • เรียนถามพี่มาร์คเรื่องสติ๊กเกอร์หน่อยอะครับ คือผมส่งเงินไปให้จะเป็นเดือนแล้วยังไม่ได้สติ๊กเกอร์
    ช่วยดูให้หน่อยนะครับ จาก จ.เลย อะครับ
  • ไม่ทราบว่าของคุณเดี่ยว รึเปล่า จ.เลย

Sticker ได้ถูกจัดส่งไปแล้วหากใช่รบกวนติดต่อที่นกได้เลย

เพื่อนำรหัสลงทะเบียนตรวจสอบกับไปรษณีย์ให้อีกที