ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสาร์นี้พาโคโค่ไปปักเต้นท์ชมดาว(2)
  • ช่วงนี้อากาศกำลังเป็นใจ ลมหนาวๆมาเยือน โคโค่ก็แสนดี ดี๊ ขึ้นรถก็ไม่อ้วก เบื่อๆ มันก็นอนยาว
    เจอสมาชิกแปลกๆเข้าได้หมด ทั้ง คน และ สุนัข (มันเที่ยวจนเคยตัว)

บรรยากาศส่วนตัว กศิณารีสอร์ท เล็กๆ งานนี้เหมา (เน้นน้ำอุ่นมีอาบ)
    พาไปคราวที่แล้ว อากาศไมเป็นใจ แค่เย็นๆ กะจะนอนเต้นท์ ซักหน่อย
    คราวนี้ คงสมใจแม่มัน (แฟน)
    เพื่อนเจ้าของรีสอร์ทบอก อย่างเดียว กรูกินเหล้ากะมรึงด้วย
    แต่ มรึงเก็บขี้ที่สนามหญ้า ลูกมรึงด้วยละกัน พม่ามันงง ขี้อะไรวะก้อนใหญ่ฉิบ...

กาญจนบุรี เลยไทรโยคน้อย ไปนิดเดียว 5 กม. เดินทางไกล้
    ค่าใช้จ่ายถูก น้ำมันหรือแก็ส เต็มถัง กลับ กทม. ยังเหลือๆ
    คราวที่แล้ว ของกิน ต่างคนต่างซื้อ มาร่วมกัน
    ปรากฏว่า เหลือบาน โคโค่ ลูกพ่อ ฟาดไก่ย่างเป็นตัวเลย กลับมานิสัยเสียเยยย

ขออนุญาติ หลบหนีออกจากบอร์ดชั่วคราว
    ยิ่งช่วงนี้มีแต่เรื่องบู๊ๆ ของเหล่าบรรดา ทวยเทพ ทั้งหลาย
    ข้ามปีก็ยังไม่จบ ไม่รู้จะจบอย่างไร
    แล้วก็เรื่อง เจ้าโปโล ตกลงจะจบอย่างไรหว่า?
    รึเจ้าของจะเอาคืน งงแทนหมา
    เอาใจช่วย อยากให้จบทุกเรื่องด้วยดี

ที่โพสมาทั้งหมด นี่ มีคนเคยว่าผม จะบ้ารึเป่า เอาหมาไปนอนเต้นท์
    ผมว่ามันไม่แปลกนะ เพียงแต่ว่าไม่ค่อยมีคนไทยทำ แบบนี้
    คุณอยู่ในโลกแคบๆ ก็อยู่ต่อไปเถอะ
    ผมสอนหมาผมได้ และหมาผมนิสัยดีว่ะ......ฮ่าฮ่า
    และที่สำคัญ ผมเลี้ยงหมาหาเพื่อนคุย หาความรู้
    กลับมาแล้วจะมาเล่าสู่กันฟังแก้เครียด (อย่าคิดมาก แค่คนกับหมาพาไปเที่ยว)

เพื่อน พี่ น้อง ลูกๆ และสุนัข อยากมาร่วมก็ได้ครับ
    ได้มา นั่งๆนอนๆ นับดาว คุยกันภาษาพิทบลู เคล้ายาธาตุตรานักเลง สีดำ สีแดง กัน
    ฟรี เหล้า โซดา อาหาร

หยก,เจี้ยบ,เอก ถ้าว่างๆ พี่เชิญเด๋อ ขอโทษกะทันหันไปหน่อย
    อยากเลี้ยงขอบคุณทั้ง 3 คน คราวนั้น ที่ ดีวัน ยังไม่หายลืมเลย
    mr_jub โทร. 081-651-3810
  • โคโค่กะน้องบางแก้ว
    อาหารมื้อเช้าที่รีสอร์ท ครั้งที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    S5000303.JPG 59K
  • ขอบพระคุณครับพี่จุ๊บ ที่โทรมาชวน ค่อนข้างกระทันหันตั้งตัวไม่ติด นี่ถ้าเป็นหลังตรุษจีน

ไม่แน่ช่วงนี้ เงินหมด แต่ลูกๆ 2 ตัว อดไม่ได้ ต้องเก็บเอาไว้บริหารถึงสิ้นเดือน 555+

หยกว่า เรื่องเอาหมานอนเต็นนี่ ธรรมดา นะพี่ ถ้าเอาไปนอนบนยอดมะพร้าวนี่สิแปลก 555+

ของหยกยังนอนด้วยกันเลย ทุกวันนี้มันแย่งหมอนไปนอนกันหมดแล้ว ไว้โอกาสหน้า

คงได้ไปด้วยกันนะครับพี่ ขอบคุณมากครับ

ปล. ดอกคูณ(แฟนหยก)ฝากความคิดถึง ถึง พี่บุ๋ม ด้วย

ปล.2 โคโค่รูปนี้สวยดีนะครับพี่

ปล.3 นี่รูปลูกสาวหยกตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    SANY1254n.jpg 77K
  • ไม่แปลกหรอกค่ะพี่ ^ ^ ยังมีความคิดที่จะพาลูกสาวไปนอนเต๊นท์ด้วยกันเลย

ไปออกทัวร์ 1คน กับ 1ตัว น่าจะสนุกดี อิอิ
  • อิจฉาคนมีหมาสวยจัง