ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::::ภาพและบรรยากาศ Meetting Jaturapit ที่ จ.อุบล :::::
  • ภาพและบรรยากาศ Meetting Jaturapit ที่ จ.อุบล เมื่อวันที่ 11 ก.พ. 2555 ที่ผ่านมาครับ

พี่น้องท่านใดที่ไปงานแล้วได้เก็บภาพความสนุก ความมันส์ ความประทับใจไว้ ภาพหลุด ภาพแอบถ่าย

อย่าเก็บไว้คนเดียว มาแบ่ง มาแชร์ให้ พี่ ๆ น้อง ๆ เรา ได้ชมกันหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

เิริ่มต้นด้วยภาพ พี่ใหญ่ ใจดีของพวกเรา " พี่เห "

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• ตัวนี้ทีเด็ด เลยครับ มาดีมาก ๆ ครับ หัว หน้าตา กระดูก

ตัวนี้ เป็น RedNose ตัวผู้ zise Compact สุด ๆ ครับ
  • รูปนี้ดูทีไร ทำให้คิดไปต่าง ๆ นานา ว่าพี่เหกะพี่แจ๊ค มีไรกานป่าว

อีตาเดียว เห็นแก่รางวัล แลกลิ้นกะหมาด้วย

• Set นี้เป็น Set คู่หวาน ๆ ครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
  • ชุดนี้เป็นชุด เก็บตกครับ

• งานครั้งนี้จบไปด้วยดีครับ

ต้องขอขอบพระคุณพีเห พี่ใหญ่ใจดีของพวกเรา ที่ยอมเสียสละเวลาร่วมงานในครั้งนี้

ขอบคุณคุณมาร์ค ที่อุตสาห์เดินทางไกล มาร่วมงาน ครั้งนี้

ขอบคุณเจ้าภาพ สมาชิก จ.อุบล ทุกท่าน

ขอบคุณบรรดา คุณหมาทั้งหลาย ที่ำทำให้เราค้นพบเพื่อนใหม่ ที่มีใจตรงกัน

ปีหน้าฟ้าใหม่เจอกันใหม่นะครับ พี่น้อง ...

สุดท้ายครับ...ต้องขออภัย นายแบบและนางแบบทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

ที่นำรูปบางรูปมาลง โดยไม่ได้ขออนุญาติก่อนครับ

และหากท่านใด สนใจอยากได้ภาพบรรยากาศแบบนี้เก็บไว้ ชมได้ที่ FB ของผมครับ Add ได้ตลอด 24 ชม.ครับ panajava@gmail.com..

• เป็นงานที่สนุกสนาน อบอุ่นเช่นเคย
    ขอบคุณมากๆครับ :-D :063:
  • ขอบคุณท่านโตศรีสะเกษ เป็นอย่างมากที่เสียสละความสนุกส่วนตัวมาคอยบันทึกภาพในงานรวมถึงการเปิดกระทู้และนำภาพบรรยากาศในงานมาให้เพื่อนๆได้ชมกัน เห็นภาพแล้วมีความสุขจริงๆเลยครับท่าน ผมขอกราบพระคุณท่านโตงามอีกครั้งครับ
  • อย่ากระนั้นเลยพี่เห เพื่อกลุ่ม เพื่อมิตรภาพ ไม่มีปัญหา ครับ
  • ปีหน้าเราบุกศรีสะเกษกันบ้างดีกว่า ไปยึดเขาพระวิหารคืนจากเขมร ฮ่าๆๆๆ
  • งั้น Plan งานไว้ซะตอนนี้เลย ดีก่า...
  • ผมยึดเอาคำพูดนี้เป็นสัญญาเลยนะครับ :-D
  • 555+++ ช้าก่อน ท่าน

ให้ข้าน้อยได้หายใจก่อน
  • ท่านโตจะเรียกประชุมเมื่อไรก็บอกนะ ผมพร้อมเสมอครับ ข้อมูลหรือรายละเอียดขั้นตอนในการจัดเตรียมงานผมมีอยู่แล้วรับรองสบายไม่ยุ่งยากและเหนื่อยอย่างที่คิดครับ ผมพร้อมที่จะช่วยทำเหมือนเดิมครับ
  • ต้องยอมรับงานที่อุบลครั้งนี้ออกมาได้ดีมากครับ เห็นแล้วมีความสุขทุกคนร่วมมือร่วมใจกันดี เยียมไปเลยขอตรบมือให้กับทุกคน
    -ป๋ามาร์คภาพเพิ่มเติมเดี๋ยวทางอุบลจะเอามานำเสนอให้ดูแบบหนำใจอีกทีนะครับ ผมก็รอชมเหมือนกัน ตอนนี้ชมของท่านโตไปก่อนชิมลางครับ
  • ....แจ่มคับ....งานไปได้สวยผมก็ดีใจด้วยคับ..... =D>
  • ร้อยเอ็ดมาน้อยแต่ดิ้นกระจาย เจ้าภาพอุบลฯหมองไปเลย :-D
  • ท่านโตครับภรรยาผมฝากชมฝีมือคนถ่ายครับว่าถ่ายภาพได้สวยมาก ฝากขอบคุณน้องนกด้วยนะครับที่ส่งเฟสให้น้องเบียร์ด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่เห ..........
    เห็นภาพบรรยากาศแล้ว อยากไปร่วมด้วยจริงๆๆ :006:
  • ดีใจด้วยครับท่าน หวังว่าครั้งหน้า ผมคงมีโอกาศได้ไปร่วมงานบ้างครับท่าน....
    ยอมรับงานที่อุบลครั้งนี้ออกมาได้ดีมากครับท่าน....
  • ความชอบแตกต่างแต่ไม่แตกแยก หมาแดง หมาดำ หมาด่าง หมาบูลลี่ มารวมตัวกัน
    แล้วก็ ฮาทั้งคืน .... สนุกมากๆครับ

ปีหน้าเราจะไปบุกยึดเขาพระวิหารคืนจากเขมรกันนะพี่น้อง เย้ๆๆๆ :-D
  • ผมว่าคนที่สนุกในงานน่าจะเป็นป๋ามาร์คนะ ทั้งเซอร์ไพสงานวันเกิดที่กลุ่มเราจัดให้ ทั้งดิ้นกระจายกับน้องๆ สงสัยเหมือนกันว่าตื่นมาอีกวันมีแรงขับรถกลับกรุงเทพได้ไง
  • พี่เห ขอสารภาพว่าแอบงีบที่ปั๊มน้ำมันเกือบชั่วโมง ตอนโทรถามทางนั่นละครับ ฮ่าๆๆ

เอ็ม150 กับชาเขียวช่วยไม่ไหวจริงๆ
  • สองคนนี้ไปด้วย...จะช่วยได้ไหมเนี้ย..

• เฮียโต มาทำให้หวั่นไหวอีกแระ ปีหน้าเชิญน้องเขามาอีกรอบก็แล้วกัน ฮ่าๆๆ
  • รับทราบครับ ..

Project ยึดเขาพระวิหารคืน วันนี้ช่วงเช้าจิบกาแฟกับคุณเชี้ยง 18+ ได้คุยกันอย่างไม่เป็นทางการ ไม่แน่ครับ

เดียวผมลองปรึกษา ประธาน ศรีสะเกษ เฮีัยฮิม แล้วก็เสี่ยเมย์ และเพื่อนสมาชิกดูก่อนว่าท่านจะว่ายังไง...กัน

ได้ผลประการใด แจ้งให้ทราบทันทีครับ

• อ้าวงานนี้มีเฮข้ามปีไว้รอแล้ว แค่นึกก็สนุกแล้วมีอะไรบอกนะผมช่วยเต็มที่ครับขอรับเป็นเลขาฯอีกตำแหน่งก็ได้นะ
    -ฝากภาพอาหารกลางวันร้านลาบเป็ดอุบลให้ชมหน่อยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-02-12 11.16.20.jpg 275K
    2012-02-12 10.42.19.jpg 256K
  • Plan ไ้ว้คร่าว ๆ ครับพี่เห

ยังไงต้องคุยกับ ประธานฮิมก่อนครับ..

ร้านนี้ผมกับครอบครัวก็ไม่กินกันประจำครับพี่
  • แก้คำผิดครับ ร้านนี้ผมและครอบครัวมากินประจำครับจำ

• แก้คำผิดครับ ร้านนี้ผมและครอบครัวมากินประจำครับจำ

• งานนี้พลาดงานหน้าร่วมแจม ด้วยครับพี่โต
  • ยินดีเลยครับพี่ตั้น....
  • สนุกมากมาย อดไปเลย
  • พลาดอีกแล้ว :002:
  • อ่าวอด..ไม่ได้เข้ามาดูในบอร์ดเสียนาน I__I
  • ยินดีกับกลุ่มอุบลด้วยน่ะครับ
    ร้านเช้านี้เป็ดอร่อยมากแต่ระวังโทรศัพท์ตกน้ำน่ะครับผมโดนมาแล้วแต่โชคดีมีคนรับจ้างดำครับ
  • ขอบอกคำเดียวเรยคำพี่น้องว่า..ทริปนี้ป๋ามาร์ค...หลุดโลกมาากกกกกก....ฮ่าๆๆๆๆ
    ใครที่อยู่จนสุดงานจะทราบว่าผมไม่ได้โกหก...ไม่ยอมวางไมค์เรย...ขึ้นเต้นบนเก้าอี้อีกต่างหาก...5555..

แต่ขอบอกพี่น้องเรยนะคับว่านานๆมันจะได้เจอกันที...มันต้องฟิวแบบป๋ามาร์คนี้แหละคับพี่น้องคับ...
    งวดหน้าที่ศรีษะเกษ..จัดเต็มนะคับพี่น้องคับ