ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงแนวกิจกรรมครับ
  • มาอัปให้เพือนๆพี่ๆที่ชอบหมาแดงแนวกิจกรรมมันส์ๆจี๊ดๆชมกันครับหลายๆท่านคงจำกันได้นะครับผม และฝากให้พี่นัดและน้องต้าชมพัฒนาการเจ้าโรบินด้วยครับผม และท่านใดที่มีภาพกิจกรรมที่เจ้าของรวมสนุกกับพิทบลูของท่านก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม :-D เพื่อให้ท่านและพิทบลูของท่านได้ออกกำลังกายและผ่อนคลายไปในตัวครับ เวลาเกิดอะไรขึ้นจะได้ไม่ไปโทษแต่หมา หัดดูตัวเองบ้างว่ามีเวลาดูแลเขามากแค่ไหน :-)) ผมเองก็เลี้ยงอยู่หลายตัว แถมก็มีงานอื่นๆอีกมาก แต่ก็ไม่เคยมีปัญหา คนในครอบรัวผม ลูกชายผมขวบกว่าๆ จำชื่อหมาผมได้แทบทุกตัว หากเรามีความรับผิดชอบพอและแบ่งเวลาเป็นปัญหาที่เกิดขึ้นทุกวันนี้คงไม่มี ฝากด้วยนะครับสำหรับมือใหม่ พิทบลูไม่ใช่หมาแฟชั่น พิทบลูคือหมาที่ดื้อ แข็งแรง กล้าหาญ ซื่อสัตย์ :-D นอกเรื่องไปมากมาเริ่มกันที่เจ้า Red BullBull vs Red BullMa กันเลยครับ คู่นี้เล่นชักเย่อกันที่ไรไม่มีใครยอมกันเลยครับ เล่นกันนานมากๆ แต่ถ้าผมถ่ายนานเวลาฝากลงยูทูบเน็ตที่บ้านโหลดช้ามากๆครับ ถ้าว่างก็พาว่ายน้ำบ้าง ชักเย่อบ้าง ลากน้ำหนัก สปลิงโพล์บ้างครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19032.JPG 243K
  • 2 สาวยังจี๊ดและไม่ยอมแพ้กันทั้งคู่ครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19029.JPG 232K
  • ส่วนนี่ฝากให้น้องต้าและพี่นัดชมครับเจ้าโรบิน ตอนนี้กำลังฝึกลากอยู่ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19054.JPG 249K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19060.JPG 142K
  • image อายุเพิ่งจะ 11 เดือนกว่า เข้าใจคำสั่งได้ดีและแรงขับใช้ได้เลยครับต้า
    ไฟล์แนบ
    SDC19061.JPG 169K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19064.JPG 207K
  • เอาคลิปตอนลากเที่ยวสุดท้านมาฝากครับต้า ท่าทางไม่ค่อยอยากจะลากแล้วเพราะอากาศร้อนและเหนื่อยมากๆครับ เพราะซ้อมลากยางเสร็จก็มาขึ้นลางต่อ รอบนี้เป็นรอบ
    ที่10 แต่มันก็ยังทำเพราะเจ้านายสั่ง :-))
  • ส่วนนี้ฝากให้พี่นัดชมครับ Red J.R. vs Red RoBinhood
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19021.JPG 186K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19023.JPG 221K
  • ถ้าดูแล้วยังงัยก็โทรมาคุยกันนะครับพี่ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19069.JPG 239K
  • อันนี้ของแถมตัวที่ผมบอกตัวจริงหน้าสั้นครับตัวนี้ ;-) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19083.JPG 228K
  • image ไปละครับ ไว้วันหลังจะเอามาให้ชมใหม่ :)
    ไฟล์แนบ
    SDC19076.JPG 140K
  • เยี่ยมเลยครับพี่กอล์ฟ ไว้จะรอชมยาวๆนะพี่ ให้หมาโตเต็มไซส์ก่อน :063: :063: :063:
  • Red RoBinhood หล่อมากมายครับพี่
  • สวัสดีครับพี่กอล์ฟ ผมก็ชอบแนวๆของพี่ ส่วนตัวผมถ้ามีเวลา ก็พยายามฝึกและเล่นกับพวกมัน เก็บเล็กผสมน้อยเรื่อยๆ แนวบู้และบุ๋นimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    265697[1].jpg 65K
    01.JPG 35K
    011.JPG 64K
    0111.JPG 56K
    259619[1].jpg 63K
    267224[1].jpg 75K
  • กิจกรรม เน้นๆเลยคับคุณกอล์ฟ
  • บ้านนี้มีแต่ของมันส์ๆๆๆๆ
  • เยี่ยมครับ อยากให้คนเลี้ยงพิตบูล นำพิตบูลมาทำกิจกรรมให้มากขึ้นครับ
  • ผมชอบวิธีการทำอุปกรณ์สำหรับชักคะเยอะครับ
    บกติที่ผมให้เล่นก็เอาเชือกไนลอนธรรมดาเบอร์
    ใหญ่หน่อยให้มันคาบคนล่ะด้านแล้วให้มันดึงกัน
    แต่เห็นของคุณกอล์ฟแล้ว ต้องขอก๊อปไอเดียหน่อย
    แจ่มมาก
  • ของบ้านนี้มันส์พะยาค่ะ 555
  • ป๊าดๆๆ 18 มีนาคมนี้ เชิญที่มหาสารคามนะครับพี่...มาม่วนนำกันเด้อขะเด้อ

ลากๆๆๆๆๆๆ มันส์จริง
  • นึกว่าตั้ว เอารูปถ่ายมาจากไหน :-D ดีใจด้วยครับimage
    หลักฐานมันฟ้องจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    269964.jpg 239K
  • สวยมากเลยครับ