ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอแบ่งให้ไปเล่นสำหรับเพื่อนๆพี่ๆที่ชอบในแนวนี้จริงๆนำไปเลี้ยงเป็นเพื่อนเล่นกิจกรรมหรือต่อสายไว้พัฒนาต่อกันได้เลยครับ สายเลือดดีมีที่มาที่ไปทั้งคู่ครับ เริ่มที่ตัวแรกกันเลยครับ ตัวนี้เหมาะสำหรับท่านที่ชอบหมาแดงแนวสูงใหญ่ครับ 10 เดือนเต็มเมื่อว่านเองครับ หนัก 35 อับ สูง 20-22 นิ้วโดยประมาณนิสัยโดยรวมกับคนไม่เป็นไรครับ ร่างกายแข็งแรงดีครับ แต่กับหมาตัวเมียด้วยกันดุครับ ถ้าดูจากสายเลือด จะเห็นว่าในบรรพบุรุษมีหมาแดงแนวสูงใหญ่อยูหลายตัวเลยครับ มีศักดิ์เป็นหลาน B.J. เรื่องราเอาเป็นว่าถ้าพร้อมและชอบจริงๆโทรมาคุยรายละเอียดที่ผมได้เลยครับ ถ้าให้ได้ผมให้ครับ ตัวนี้โดยรวมแล้วเหมาะกับท่านที่ชอบหมาแดงแนวสูงใหญ่ครับ image
    ไฟล์แนบ
    SDC19021.JPG 186K
  • สนใจสอบถามได้ที่ 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    SDC19022.JPG 214K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19023.JPG 221K
  • สายหลักๆทางพ่อเจ้า Red J.R. ก็มาจากทางสโตนโคล์ + เฮวบอยครับ ส่วนสายทางแม่ก็ บีเจ + ไซม่อน ครับผม ชอบจริงกล้าคุยกล้าขอถ้าไม่น่าเกลียดมากกล้าให้ครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19024.JPG 237K
  • คลิปเทียบกับหมาตัวผู้สูง 23-24 นิ้วโดยประมาณบวกลบไม่ตำและไม่เกินแน่นอนครับ :-D
  • ตัวที่ 2 เป็นตัวเมียที่ไม่ใหญ่มาก แตมีกระบอกปากที่สวยและสั้นครับตัวนี้ ย้ำนะครับ ตัวเมีย 2 ตัวนี้มุมขาหลังดีทั้งคู่แน่นอนครับ ปัจจุบัน 24-27 โลไม่น่าจะเกินนี้ โตเต็มที่น่าจะออกแนวธรรามดาถึงกลางๆหมายถึงความใหญ่นะครับ แน่เรื่องทรงหัวและกระบอกปากตัวนี้สวยใช้ได้แน่นอนครับ อายุ 8 เดือนกว่าๆ เป็นสายทางโจโจ้ + เจลลี่บีน และก็มีเลือดอีฟซึ่งเป็นสายทางแจ่มแจ้มเหมาะกับท่าที่ชอบหมาไม่ใหญ่มากแต่ทรงสวย ท่านใดที่สนใจ 2 ตัวราคาพิเศษแน่นอนครับ หมาทุกตัวไม่มีปัญหารับผม หลังที่ซื้อไป ไม่เกิน 5 วันไม่พอใจในตัวหมาเห็นตัวจริงแล้วบอกไม่สมราคา ยินดีรับหมาคืนและคืนเงินให้ครับ (แต่ต้องนำมาคืนผมเองนะครับ) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19083.JPG 228K
  • หน้าสั้นๆ 3 นิ้วเองครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19076.JPG 140K
  • image สายเลือดเจ้า Red Lady
    ไฟล์แนบ
    211473.JPG 262K
  • image
    ไฟล์แนบ
    267422.jpg 259K
  • สายเลือดเจ้า Red J.R.ครับimage
    ไฟล์แนบ
    268061.jpg 210K
  • สนใจจริงๆโทรมาคุยกันได้เลยครับ ถ้าหลังสินเดือนนี่ไปไม่ขายนะครับผม :-D ถ้าท่านใดซื้อไป อนาคตถ้าอยากนำกลับมาต่อสายกับพ่อหมาที่ผมมีอยู่ผมยินดีครับ และเรื่องราคาก็พิเศษๆไปเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    240173.jpg 222K
  • เอาคลิปเจ้า Red Lady มาให้พี่ที่โทรมาสอบถามเมื่อคืนนี้ชมครับผม