ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

yeah กู crazy กูบ้า
  • วันนี้อากาศดี เลยหยิบสายจุง ฝึกสุนัขยามเช้า :001:

• ‎"เลี้ยงสุนัข ให้สนุก อย่าซีเรียส อะไรมาก เลี้ยงตามแบบของเราที่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้สังคม นี้คือสิ่งที่ดีที่สุดแล้วล่ะครับ"

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_3611.JPG 295K
    100_3608.JPG 273K
    100_3577.JPG 250K
    100_3575.JPG 234K
    100_3575.JPG 234K
  • อย่าแคร์คำคน อย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว
    เราเลี้ยงพิตบูล คนไม่เคยเลี้ยงมันไม่รู้หรอกว่าพิตบูลคืออะไร
    พี่ด่ากระจายไปหลายคนแล้ว พวกนักวิจารณ์ บอกมันไม่รู้จริงอย่าเสือก :-D
  • ครับ ป๋า มีน้องท่านนึง ไม่ขออกนาม ..........
    เขา บอกผมว่า เขาพูดแต่เรื่อง พิทบุล จนเพื่อน ว่าบ้า..........
    ผมเลย บอกว่า ผมก็บ้า และคนแถวบ้าน ก็ ว่าผม บ้า ยังเลี้ยงหมาบ้า ..........

"อย่าแคร์คำคน อย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว "
    :-D
  • พิตบูล มันคือของขวัญจากพระเจ้า จึงยากที่พวกมารจะเข้าใจครับ ฮ่าๆๆๆ
  • แห่ม ชอบคำ ที่ป๋า เอาเปรียบจริงๆๆ .............
  • ใช่ครับเราเลี้ยงเพราะเรารักพิทบูลถึงจะมีข่าวร้ายๆเกี่ยวกับพิทบูลมากสักแค่ไหนเราก็ไม่เปลี่ยนแนว เพราะเรารักทุกวันนี้เวลาผมจูงพิทบูลของผมไปออกกำลังกายก็จะมีคนที่ไม่รู้จักพันธุ์นี้ถามว่าหมาพันธุ์ไรและก็จะมีคนที่ไม่รู้จริงพูดแทรกขึ้นมาว่า ก็ไอหมาบ้าพันธุ์ที่ดุๆกัดคนตายไง ผมไม่เบื่อที่จะตอบกับคนที่ไม่รู้จักแต่ผมเบื่อที่จะพูดกับคนที่ไม่รู้จริงมากๆๆ (เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบครับ)ขอบคุณ
  • ผมจูงเล่นในหมู่บ้าน มีคนบอกว่าหมาพันธ์ไงที่ออกข่าวกัดคนตาย

ผมจูงหมาเดินเข้าไปหาแล้ว บอกว่า ใช่แล้ว และศพต่อไปอาจจะอยู่แถวๆนี้ละครับ 555
  • โดนเช่นเดียวกันครับ แมร่งทั้งขับรถมาจอดดู ปั่นจักรยานมาดู ทำเป็นเดินผ่านแล้วแอบดู โดนมาหมดแล้วแถมเสือกแกล้งคุยกันดังๆ ให้เราได้ยินด้วยน่ะ ไอ้บ้านนี้งัยเลี้ยงพิทบูล เอามาเลี้ยงได้ยังงัยว่ะหมาแบบนี้เป็นอันตรายต่อชาวบ้าน ผมก็แกรงใจช่วงนั้นกำลังดังด้วยเลิกเอาหมาออกนอกบ้านมาเป็นเดือน ตอนนี้ก็ยังไม่เลิก ทุกวันนี้เอาแมร่งออกเดินกวนตีนเล่นทุกเย็น 4 ตัว ควบกันมันเลยมันดึงไปทางไหนวงกะจาย ให้รู้กันซะมั่งว่ามันเป็นมิตรกับคนน่ะ มันไม่ใช้เสือหิวที่เห็นคนแล้วจ้องจะแดก คิดกันได้งัยสมองทึบ จัดหนักเลยครับเผื่อพวกแมร่งเปิดเข้ามาดู
    image
    ไฟล์แนบ
    Sample1.jpg 32K
  • คนเลี้ยง pit ก็โดนแบบนี้แหละครับ... :-D ...ผมทำใจตั้งแต่เอามันเข้าบ้านแล้วครับ... :-D
    ดีที่หมู่บ้านผมเขาไม่ค่อยสนใจอะไรมาก......แต่มีบางคนก็มาคุยอยู่บ้างเหมือนกัน
    ...คุยดีบ้าง...เลวบ้างก็ว่ากันไป...image
    ไฟล์แนบ
    tonto333.jpg 50K
    tonto.111.jpg 86K
  • =D> :063: :-D เท่ห์อ่ะตี้ ชิบิงก็เก่ง !!! เปิดรับฝึกเลยย
  • แจ่มจริงๆ ชิบิง ชิบิง
  • ครับ พิทบูลก็แบบนี้แหละ ไปไหนมาไหน คนที่ไม่เคยเห็น ๆพิทบูลยังกะเห็นเสือ
    เมื่อวานตอนพา บนเขา ลืมบอกไปว่าสาวๆๆขอถ่ายรูปกันตรึม ถ่ายคู่กับหมานะครับ
    ยังกะคณะ ละครสัตว์เลยผม .. :-D

TOM_RIDDLE ฮ่าๆๆๆ เอาของหมอ มายาก่อนดีมั๊ยครับ ฮ่าๆๆๆ
    Juicy ขอบคุณครับ
  • ครับ สุดยอดเลย ครับ ชิบิง
    ติดตามอยู่นะครับ.....
    "อย่าฟังคำคน อย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแถว"
    คนแน่แน่วเท่านั้นที่ชนะ" Love...Pit bull
    PitbullZone
  • ฝึกเชื่อฟังคำสั่งได้ขนาดนี้แจ่มครับอยากทำได้มั่ง
  • เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ
  • สุดยอดค่ะ =D> ^:)^

http://www.youtube.com/v/CR31AQeY0VQ?version=3&hl=en_US">http://www.youtube.com/v/CR31AQeY0VQ?version=3&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" width="480" height="360" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true">
  • ขอให้ต๊้ จงมั่นใจ ตี้วันนี้กับตี้ เมื่อวันวานแตกต่างกันอย่างมากมาย
    พี่ยืนยันว่าตี๊ โตขึ้นเยอะและก้าวมาได้อย่างมั่นคงและสวยงามครับ

หากวงการ พิตบูล มีคนแบบตี้เยอะๆ รับรองพิตบูล มีอนาคตที่สดใสแน่ๆ
    พี่อยากเห็นคนเลี้ยงพิตบูล ค้นหาความเป็นเพชรในหมาของตัวเอง
    มากกว่าเลี้ยงไว้เพียงเพื่อแสดงแสนยานุภาพกับหมาข้างถนนครับ
    คนพวกนั้นไม่ได้มาช่วยสร้าง แต่มันมาเพื่อทำลายครับ
  • เรื่องสายตา ไม่เฉพาะกับพิทหรอกครับ ใครที่เลี้ยงหมาใหญ่คงจะโดนกันเกือบทุกคน
    ยิ่งพิทที่เป็นข่าวแล้วยิ่งไม่ต้องห่วง ของผมเลี้ยงGSDคู่กับSSR(สยามไซด์โรด)พาเดินเช้าเย็น
    ขนาดเดินมาจะเป็นปีอยู่แล้วยังโดนเสียงซุบซิบทุกวัน บอกน่ากลัวท่าทางดุ คนพวกนี้มันดูแต่หน้าตา
    เวลามันเล่นกับเด็กๆต่อหน้ามันก็ไม่ดูกัน ทำใจครับ สังคมอุดมปัญญา
  • น่ารักจังค่ะ...ชอบๆ Likeeeeee!
  • แถวบ้านไม่มีหน้าผาแบบนี้ ไม่งั้นจะลองบ้างครับ อิอิ
  • ขอบคุณป๋ามาร์คและทุกๆๆท่าน เพราะเรา ทุกคน คนบ้า พิทบูล ชิมิ :X
  • Pitbull number 1 and your is number 1 too TIE. :063:
  • bombe """"""
    Thank you.

• Inspiration.
    แรงบันดาลใจมาจากคลิปนี้ ผมหลงไหลความสามรถของสุนัขที่ทำงานไม่ว่าจะสุนัขพันธุ์อะไร......