ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูลายเสือ 2 ขวบ ติชมด้วยครับ ^_^
  • ชื่อ BARLEY :-D
    image
    ช่วงนี้รีนสุดๆ แต่กำลังยังเหลือเฟือ :*
    image
    ไฟล์แนบ
    ley-01.gif 277K
    ley-02.gif 261K
    B1.jpg 254K
    B2.jpg 209K
  • จากหมาหน้าแหลม ขี้กลัว กัดข้าวของในบ้านกระจัดกระจาย เห่าไร้สาระ ไม่มีระเบียบวินัยในการขับถ่าย

วันนี้หลังจากได้ออกกำลังอย่างจริงๆจังๆ วันนี้ ถ้าไม่พาออกนอกบ้านไม่มีทางขี้ ใครจะเล่นฉันไม่สนใจถ้าเจ้านายไม่เล่นด้วย เรื่องเห่าถ้าไม่แปลกหน้า นอนสงบนิ่ง เรื่องกลัวตัดปัญหาไปได้ ส่วนหน้าแหลมตอนเริ่มเลี้ยงก็คิดว่าอยากได้หัวโตๆ แต่ปัจจุบันนี้ มันไม่มีความจำเป็นเลยถ้าเทียบกับศักยภาพและความรักที่เรามีกัน ขอบคุณครับ Pitbull zone

image

ผมว่านี่แหละครับผลของการออกกำลังกาย
    ไฟล์แนบ
    016.jpg 66K
  • ผอมเนอะ ฟิตอีกหน่อยเรียกกล้ามเนื้อเจ๋งกว่านี้แน่นอนเอาใจช่วยครับ
  • ไม่ทราบ barley นี้ลูกใครค่ะ พอดีน่าตาลักษณะคล้ายกันมากๆค่ะ อายุก็ 2ขวบเท่ากัน :015:
  • che9 10:50PM Permalink
    ขอบคุณครับ :-D

Baleng88 11:07PM Permalink
    ซื้อมาจากตลาดแถวๆบ้านครับ นานล่ะจำไม่ได้ครับ :)
  • 2 ขวบ 2 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01299.JPG 106K
  • บาเล่ หมาบ้า มันลากด้วยใจจริงๆเพียงแค่เดินหนีมัน มันก็เดินตามแบบไม่ต้องเรียกมากมาย

สุดยอดครับ ดีใจด้วยครับพี่ยุทธที่มีของดีไว้ในครอบครอง
  • ตลาดใหนครับพี่ยุทธ!!! ติดตามผลงานครับ
  • Owenna 2:29AM Permalink
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ใครเอ่ย

one_pit 2:38AM Permalink

ครับแมน ว่างๆมาจอยกัน ตลาดนานาแถวบ้านหมาตัวแรกก็เงี๊ย :-D
  • ได้ไทเกอร์มาช่วงฟุตบอล fifa ครั้งล่าสุด ตอนนั้นประมาณอายุ 3 เดือนกว่าๆ ตอนนี้ก็อายุราวๆคุณ กับ barley กับ คุณMakotoHIN29 ไทเกอร์เป็นตัวเมียค่ะ น่าออกแหลมหน่อย บางคนบอกครึ่งพิทรึป่าวก็ไม่รู้ แต่ที่รู้รักโคตรรรรร ๆ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Tiger.jpg 245K
    photo.jpg 232K
    422752_10150637147643058_504853057_8819415_726954325_n.jpg 36K
  • เขาบอกว่า พิทลายเสือ มักจะไม่ค่อยเป็นอะไรง่ายๆ

:-)) แข็งแรงๆ

• คิดถึงวันเก่าๆครับพี่ท่าน
  • barley สุดยอดหมาแห่งปี ถ้าพอมีเวลา 11มี ค อยากให้มาลากให้ชาวล้านนาชมเป็นแรงจูงใจ สำหรับสิงห์นักลากทั่วไป ถึง สนามเชียงใหมจะไม่ใหญ่แต้ชาวล้านนาช่วยกันจัด ด้วยหัวใจเกินร้อย มาแอ่วเน้อท่านยุทธ