ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull แป็ดริ้ว ( ฉะเชิงเทรา )
  • ในวันที่ 8 สิงหาคม จะมีมิทติ้งพูดคุยกันแลกเปลียนความรู้กันขอเชิญท่านที่อยู่จังหวัดไกล้เคียงมาสนุกสนานกันนะคับ งานจะจัดขื้นที่สวนย่อมพระเจ้าตาก( บางคล้า ) รายเอียดสอบถามได้ที่ 0816636787 นพ ในงานจะมีอาหารไว้บริการฟรีคับ เน้นพูดคูยกันซะมากกว่าคับ ท่านที่มางานจะนำของกินติ๊ดไม้ติ๊ดมือมาด้วยจะดีมากนะคับจะได้แบ่งกันกินคุยกันไป ( สิ่งที่จะขอคือโซ ปลอกคอ สายจูง จะต้องนำมาด้วยนะคับเพื่อที่จะลดปันหาที่จะเกิด น้องหมาจะเป็นลูกหมาหรือหมาโตก็นำมาได้นะคับ ) การจัดงานคร้งนี้เพื่อลดกระแสทางด้านที่ไม่ค่อยจะดีนักให้กลับมาเหมือนเดิม ไม่มากก็น้อยก็ได้ขื้นอยู่ที่ท่าน
  • เวลาละครับกี่โมง
    สนใจครับ
  • ขอโทษคับ 12.00 เป็นต้นไปคับพี่ปุ๊มานะคับ
  • คับพี่นพวันที่8คับแต่ขอแก้เดือนให้หน่อยนะคับเป็นเดือนเมษายนนะคับเชิญในจังหวัดและเขตใก้ลๆๆมารวมกันเล่นกันคับสนใจร่วมงานติดต่อพี่นพได้เลยคับ
  • '' งง เลย ครับ 8 สิงหาคม พี่นพ ห้าห้า ก็ คิดอยู่ว่า แจ้งเร็วไปรึป่าวอีกตั้ง 5 เดือน
  • คับๆๆๆ ตกลง 8 เมษานะครับ
  • พี่มาร์คคับรบกวนช่วยลบกระทู้ผมให้หน่อยมันยังไม่สมบูรณ์แล้วผมจะได้ตั้งใหม่ขอโทษด้วยนะคับ ขอโทษทุกคนด้วยคับ
  • แล้วเจอกันครับ
  • ตกลง8เมษายนนะครับคงไม่พลาดแน่งานนี้
  • จะได้ขอความรู้จากพี่พี่บ้าง
  • เช้าวันนี้เห็นนักปั่นน่องเหล็กสองคนปั่นผ่านหน้าบ้านไปไม่ทราบว่าใช่พี่น้องพิตแปดริ้วรึปล่าวครับ(ละแวกพระธาตุวาโย-แปลงไผ่ขุนคลัง)ครับ
  • ไม่ทราบว่าทำเสื้อมัยครับ จะได้เข้ากับบรรยากาศในงานอิอิ
  • เรื่องเสื้อคงทำไม่ทันเพราะยังคุยๆกันอยู่ ขอดูกระแสตอบรับก่อน ครั้งนี้เปนครั้งแรกครั้งต่อไปคงจัดเต็ม เดวพุ่งนี้ผมจะตั้งกระทู้ใหมเรื่องคงทำไม่ทันเพราะยังคุยๆกันอยู่ ขอดูกระแสตอบรับก่อน ครั้งนี้เปนครั้งแรกครั้งต่อไปคงจัดเต็ม เดวพุ่งนี้ผมจะตั้งกระทู้ใหม่ฉบับสมบูรณ์แบบ ติดตามตอนต่อไปคร้าบผม :020:
  • ตอบพี่ปุ๊คับ ไม่ใช่ผมคับผมนอนอยู่บ้าน :-))
  • ไรวะเล่นในโทสับ พิมนิดเดียวมันต่อซ้ำซะยาวเลยคนอ่านคงงงแย่ ผมเองก้งง เดียวพุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่ งง 555
  • ไปด้วยนะ
  • อ้อ...เรื่องเสื้อถ้าทำ เอาด้วยครับ
  • แหมอุตส่าห์ดีใจว่าได้เจอตัวเป็นๆก่อนวันงาน เอิ้ก.
  • มีข่าวมาแว่วๆๆว่าอาหารสุนัข GM. จะมาร่วมงานด้วยคับถ่าชัวจะแจ่งข่าวอีกทีคับ..
  • kพี่นพ.ครับถ้ามีความประสงค์จะช่วยเรื่องค่าใช้จ่ายเล็กๆน้อยๆช่วยได้ที่ไหนครับ
  • ขอบคุณมากคับ ทางเราคุยกันแล้วว่าจะไม่รับเงินคับพี่ ผมต้องขอคอบคุณพีปุ๊มากคับ
  • รับทราบครับ
  • kนพ รบกวนขอแผนที่หน่อยครับสำหรับคนไม่รู้ (รวมทั้งผมด้วยอ่า)
  • พี่ๆคับผมตั้งกระทู้ไหม่แล้วติดต่อทาง กทไหม่จะ ok นะคับ ขอบคุณค๊าบ :-D
  • ยินดีด้วยฮับ :013: