ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• CHILL CHILL 1 YEAR.
    ไฟล์แนบ
    c4.jpg 54K
  • เจ้าของส่งภาพมาให้ทางมือถือครับ..อาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่
    ไฟล์แนบ
    c5.jpg 101K
  • TONKA JR.
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 52K
    c3.jpg 52K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    c1.jpg 49K
    c6.jpg 62K
  • SAME SAME 1 YEAR. (ลูกพ่อ)
    ไฟล์แนบ
    S2.jpg 67K
    s3.jpg 99K
  • RAMA3'S JOJO...
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 87K
  • :m109: คอหมาแดงโปรดทราบ...

เมษานี้..จะร้อนกว่าเดิม :m025:
    ไฟล์แนบ
    193.jpg 80K
  • สุด ๆ ที่จะหาคำบรรยาย...
  • ขอขอบคุณกลุ่มพระราม3 ที่ไว้ใจให้เราบรีดโจโจ้ ขอบคุณจากใจจริง
    ไฟล์แนบ
    jojo.jpg 64K
  • วิดวี้ววววววววว แหล่มครับ
  • อิอิ ขาจรขอแจมด้วย เจ้า ไฟท์เตอร์ ลูกโจโจ้
    พ่อหน้าตาแหล่มดีครับ
    เออ ใครช่วยบอกทีว่า เจ้าโจโจ้ มีนิสัยเป็นยังไงบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    P1160028 copy2.jpg 74K
  • เห็นเค้า บอก ว่า มีความ กระตือรือล้น สูง มั่กมาก

ได้ยินชื่อเสียงทางด้านนี้ล่ะครับ
  • ตัวจริง JoJO เป็นหมาแดง สไตล์ มาตราฐาน ไม่ใหญ่หรือ เล็กจนเกินไป
    มีความคิดเป็นส่วนตัวสูง เรื่องจี๊ด แรง นี่ออกตัวล้อฟรีเลยครับ ๋
    JOJO เป็นหมาแดงสายเลือดดีมาก มีผลงานที่ผ่านมา ติดตามได้

ข้อมูลและ นิสัยส่วนตัว
    ไม่ชอบคนมองหน้า เลือกคนด้วย ฮ่าๆๆๆๆเดี๋ยวเล่นเลย
    ขี้เล่น ขี้อ้อน กวนตีน คนรู้จักมันชอบให้เกาท้องเป็นพิเศษ
    ร้อนแรง บ้าพลัง ลากนน.3000กก.ขึ้น
    กล้ามเนื้อ รัดตัว ชัดเจน

:m001::m001:
  • ลูก JOJO นี่แจ่ม บวก จี๊ด ทุกตัว :013::065::063::063:
  • :o001: ฝาก LINK ด้วยครับ :o001: อย่าลืมนะครับเมษานี้จะร้อนกว่าเดิม..

http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=215
    ไฟล์แนบ
    36.JPG 77K
  • P'เต๊ะ ครับ เอา GLITTER(เพศเมีย) หลาน TONKA เหมือนกัน ลูก MONSTER มาให้ดู ทรงเดียวกันกับ CHILL CHILL :o003:
    ไฟล์แนบ
    GLITTER หลาน TONKA.jpg 94K
    หลาน TONKA.jpg 77K