ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปนี้ขอเอามันส์
  • คลิป นี้ ตัดมาเพื่อเอา มันส์ ..... ชอบเพลงนี้เป็นการส่วนตัว ขา retrospect

• image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    100_3761.JPG 195K
    100_3763.JPG 208K
    100_3764.JPG 149K
    100_3765.JPG 198K
  • อายุมัน 16 เดือนแล้ว เร็วมากๆ วันเวลา ......... แต่ถึงยังไง ในความรุ้สึก ก็ ยังเห็น มัน เป็นลูกหมาอยุ่ดี

ถึงแม้ ถ้า เปรียบเทียบดูแล้ว ตอน นี้มันเริ่ม ก้าวเข้าสู่ หมาใหญ่ อย่างเต็มตัว..............

image
    ไฟล์แนบ
    100_1236.JPG 185K
  • แด่ ...สายกัดผู้ขี้เหร่ สายกัดน้อยราคา สายกัดผู้ที่น้อยพื้นที่สังคมจะหันมาเหลียวมอง ..........
    แต่ อย่าง น้อยๆ พวกเอ็ง ก็ คือ ต้นกำเนิด ของหมา พิทบูล ในปัจจุบัน........

american pitbull dog the Warrior. :020:
    image
    ไฟล์แนบ
    gr.ch.hank[1].jpg 36K
  • ขอแสดงความยินดีที่มีสิ่งที่มีค่าไว้ในครอบครอง. PITBULL มันทำอะไรได้มากกว่าที่คิดหากเรารู้และเข้าถึงมัน
  • ชิบิงหล่อวันหล่อคืนเลยนะครับพี่ตี้........
    กล้ามเนื้อมัดๆเเบบไร้ไขมัน...
    :-D
  • eddy ขอบคุณครับผม

MakotoHIN29 ขอบคุณครับน้องหิน :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    PITBULL1[1].jpg 90K
    100_3772.JPG 161K
    100_3770.JPG 199K
  • ยังไงก็เลี้ยงด้วยใจรักจริงไม่ว่าสายไหน...เค้าก็เป็นสมาชิกในครอบครัว ต่างจากเหมือนสมาชิกในครอบครัวนะครับ
  • เลี้ยงสายกัดก็ดีครับ หากไม่บอกใครก็ไม่รู้ว่าเป็นพิต อาจโดนกดดันน้อยลง เพราะเดี่ยวนี้คนจำพิตในสายโชว์ ออกแนวบูลลี่ หนาๆตันๆเสียมากกว่า ....แต่บอกก็ดี.....5555
  • ไม่ธรรมดาฝึกได้ดีครับ....
    5555 ส่วนมากคนจะเข้าใจผิดเพราะเดี่ยวนี้คนจำพิตแนวบูลลี่ ว่าเป็นพิตแท้
    พิตแท้อยางสายกัด ดูว่าปลอมเคยเจอเช่นกันคนประเภทนี้
  • :063: ............ :-D
  • ควบคุมสายกัดได้ขนาดนี้ :063:
  • :006: ฝึกได้เก่งมาก วิดีโอเยี่ยมครับผม
  • ฝีมือชั้นแนวหน้าเลยท่าน :006:
  • ขอบคุณทุกเม้นครับพี่น้อง