ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนาวนี้ คนกับหมาแดงพาไปเที่ยว
  • กลับมาแล้วครับ พี่ น้อง เพื่อนๆ ทุกท่าน
    หลังจากพาโคโค่ ไปเที่ยวที่ กาญจนบุรี กศิณา รีสอร์ท
    ขาไปรถติด กลางทางหลวง งงเลย
    ที่แท้ มีงาน เจียไต๋ แฟร์ รถติดยาวเป็น กิโล ทั้งไปและกลับ ยังกับแจกของฟรี

ไปเที่ยวคราวนี้ หลบหนีจาก งานเครียดๆ พาแฟน พาหมา นัดเพื่อนฝูง
    หาบรรยากาศ เย็นๆ หนาวๆ นั่ง คุยเล่นกลางป่าเขา
    ที่นี่ดีครับ ต้อนรับหมดทั้ง คน และ สุนัข อยากนอน ตรงไหนเชิญเลย
    เฮียหมู เจ้าของใจดี ขออยู่ร่วมวงทั้งคืน
    และที่นี้บรรยากาศผมว่าคล้ายๆ วังน้ำเขียว

ขอบคุณ คุณมาร์ค ที่ชม หมาสวย ให้เวลากับครอบครัว และตัวเองบ้างนะครับ(ได้ข่าวว่างานเยอะ)
    คุณAziMoo เอาไว้ว่างๆ ไปด้วยกันซิ.........เรียนเชิญล่วงหน้า
    คุณหยก ทริปหน้า อย่าลืมละกัน

ขอโชว์รูป หน่อยครับ
  • เพิ่งถึงครับ
    ไฟล์แนบ
    S5000337.JPG 40K
    S5000336.JPG 78K
  • แม่หมา กับ หมา
    ไฟล์แนบ
    S5000339.JPG 69K
  • เล่นหมาชิงบอล
    แถมคนเอาเปรียบหมา 6 คนรุม 1 ตัว
    แต่คนเหนื่อย เลิกเล่นก่อนหมา
    ไฟล์แนบ
    S5000341.JPG 26K
    S5000340.JPG 27K
  • ขอ งับ บ้างดิ
    ไฟล์แนบ
    S5000344.JPG 33K
  • เหนื่อยว่ะแม่
    เดี๋ยวแกะ กุ้งให้ โคโค่ ด้วย
    ไฟล์แนบ
    S5000347.JPG 53K
    S5000348.JPG 42K
  • อิ่มแล้วก็นอนนะ
    ไฟล์แนบ
    S5000351.JPG 34K
    S5000349.JPG 55K
  • เล่นอะไรกัน เสียงดัง
    ตื่นเลย
    ไฟล์แนบ
    S5000355.JPG 44K
    S5000353.JPG 40K
  • เดี๋ยวดูต้นทางให้
    ตามบายเยยยยยยย
    แต่หนาวจัง
    ไฟล์แนบ
    S5000359.JPG 32K
    S5000356.JPG 49K
  • ห้ามใครจิ๋กเงิน พ่อนะโว้ย
    เดี๋ยวโคโค่ งับมือขาด
    ไฟล์แนบ
    S5000361.JPG 34K
  • แจ๋ววววววว โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:m069::m024::m066:
  • เหอๆๆ พี่จุ๊บ ปรอท มันใช้ได้ไหมเนี่ย ทำไมไม่เห็นมันขึ้นเลยอ่ะ หนาวขนาดนั้นเลยหรอนั่น

ถึงว่า โคโค่ไม่ออกจากผ้าเลย นอนเ ตียงพับซะด้วย 555+

มีรูปหลักฐาน ไหนๆ พี่ อ๊อดๆๆ มาจับหน่อยวันงาน D1 นั่งด้วยกันพักนึงไม่รู้จำกันได้หรือเปล่า

พี่ จุ๊บ เปลี่ยนรถเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ สนใจ แต่ไม่รีบ จะได้มีรถพา ลูกๆ ไปไหนๆ แบบพี่จุ๊บมั่ง อิอิ

ว่าแต่ทริปนี้ นี่ ค่าใช้จ่าย ประมาณเท่าไหร่หรอคับ จะได้ เตรียมๆ ไว้ถูก อยากไปเที่ยวแบบพาลูกๆไปด้วยได้
  • เฮ้ยยยย พิทบูลเล่นไพ่
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • ประมาณ 5ทุ่มกว่า ถ้าจำไม่ผิด 13 องศา ช่วงเช้ามืด ว่าจะออกไปดูปรอทอีกรอบ
    แต่ได้ยินเสียงปืน 3-4 นัด โคโค่มันสะดุ้ง ตกใจ เลย พี่เลยนอนเฉยๆดีกว่า
    ตอนเช้าถึงรู้ ปัดโธ่ เค้ามายิงปืน ถวาย เจ้าพ่อ
    ปรอทมันใช้ได้ แต่มันมองไม่ค่อยเห็น ดูการแต่งกาย ของคนกับหมาละกัน

หยก รถคันนี้ พี่ได้มาแบบต้องอ้อน เลย
    เจ้านายใช้โคตรถนอม รักษาดีมาก GTI แท้ๆ เดิมๆ ทุกชิ้น ไม่มีชน

ค่าใช้จ่าย เดี๋ยวหาว่าโม้ เรื่องจริง
    เนื่องจากรู้จักกับเจ้าของเค้าเลยคิดถูกๆ
    ห้องแอร์ 500 พัดลม 300 หนาวไม่ได้เปิดแอร์ พัดลมเลย
    เลยขอลดราคา ห้องแอร์ 400 มีน้ำอุ่น เต้นท์ขอนอนฟรี
    เรื่องอาหารการกิน หารกันแล้ว คนละ 150 บาทวะ(15 คน)
    รวม มื้อเย็น ดึก เช้า กุ้งเผา ของย่างปิ้ง เครื่องดื่มร้อนๆ ผลไม้ ตลอดเวลา
    เหล้าโซดา จัดให้ฟรี มีน้อยจ่ายน้อย
    ไมมีไปหาเอาในวง หรืออยากเป็นเจ้า....จุ๊.......
    ถามทำไมถูก พี่ น้องๆ กันทั้งนั้น เก็บพอเป็นพิธี
    ไฟล์แนบ
    S5000352.JPG 48K
  • แหม ทริป อย่างนี้น่าไปจังนะพี่ ห้องแอร์ 500 ว่าถูกแล้ว โหยยังมีลดเหลือ 400 อีกหรอเนี่ย

อย่างนี้ไปห้องพัดลม ดีกว่า 555 ถ้าไปแล้วมีรถน่าไปอยู่ จะได้ ไปเที่ยวดูที่อื่นๆ บ้าง เหอๆ

ทริป น่าเที่ยว ราคาประหยัดอย่างนี้ ถ้ามีรถเอง ออกเมื่อไหร่ ต้อง ขอติดไปด้วยแน่ๆเลยครับพี่
  • ไม่มีชวน.... ไม่งั้นจะขนไปทั้งโซนเลยยยยยยย....:m045:
  • ชวนแล้วเจี้ยบ
    กระทู้ที่ 2792
    แต่โทษที ไม่ได้โทรบอก โทรบอกแต่หยก
    ตอนเย็นลืมมือถึอไว้ที่ ทำงานอีก เซ้งเลยตู
  • พี่จุ๊บโทรบอกแล้ว หมอหยก คอนเฟริม 555+

มีกระทู้บอกด้วย อิอิ ถ้าพี่เจี้ยบไปเดี๋ยว ไปซื้อบล็อค เอาลูกหมูไปด้วย

จะได้ ปวดหัวไปตามๆกันคราวนี้สงสัย โคโค่ ชวนวิ่งหายอ้วยแน่ๆ 555+
  • ไว้ทริปหน้าละกันนะค่ะ ^ ^

หรือไม่ก้อรอซื้อรถก่อน แหะๆ

ค่าใช้จ่ายถูกดีจัง ยิ่งชอบใหญ่เลย+555
  • อิจฉาว๊อยยยยยยยยยยยยยยย ทั้งหมาทั้งคน มีฟามสุขกันจิงๆ

ช่วงนี้ทำงาน 7 วัน หัวเป็นน๊อตตัวเป็นเกลียวเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น

ถ้าตูไปด้วยงานนี้พี่จุ๊บอ๊วกอีกแน่ ฮา..........................
  • 5555+ แหมป๋า หนาวอย่างนั้น ถ้าอ้วก สงสัยไข้แตกแน่ๆ