ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกพื้นฐาน ยามเช้า
  • แบบนี้แหล่มเลยยย
  • ทำได้สวยมากครับ
    ทั้งฝึกชิบิง และ นำเสนอ คลิป :063:
  • เยี่ยมครับ พี่คงฝึกไม่ได้ขนาดนี้แน่เลย
  • สุดยอดครับ
  • ขอบคุณครับ...........
    จริงๆผมโชคดีมากๆเลยครับ ได้ที่ฝึกสุนัข แบบไม่มีใครมามั่วอยุ่หลังบ้านผม บรรยากาศตามในคลิปนี้แหละครับ
    เมื่อก่อนมันเป็นถนน ตัดไปอีกซอยนึง
    เทศบาลตอนหาเสียงดันมาเก็บกวาดซะ สะอาด
    เจ้าของพื้นที่ (ถนนส่วนบุคคล) เจ้าของเค้ากลัวว่าสักวันจะเสียถนนไปโดยปริยาย จึงทำการปิดซอย
    และแล้วก็เสร็จผม ครับ ถนนเส้นนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆ จะลากยาง หรือ อะไร ได้เต็มที่ ไม่ต้องกลัวว่ารถจะผ่าน
    มีอย่างเดียว ก็หมาหลงเข้ามาเท่านั่น ครับ O:) image
    ไฟล์แนบ
    100_3835 - Copy.JPG 125K
  • :063: :063: :063:
  • ทำเป็นบทๆได้แล้ว
  • ขอแสดงความนับถือจากใจ
  • :006: :065: :063:
  • พี่ๆ ใครมีโปรเเกรมตัดต่อง่ายๆช้วยบอกบ้างค๊ะ
  • มันมีประจำเครื่องอยู่แล้วนิ
  • you are so cool!!! haha
  • windows movie maker โปรแกรมประจำเครื่องตัดต่อง่ายๆ
  • ไม่เคยผิดหวังทุกครั้งที่ได้ชมคลิป ของแท้มันการันตีด้วยภาพเสมอ :m24:
  • cpeerayu ว่างๆเรามาสนทนา วงเหล้า กันหน่อย นะท่าน :-j

Korn_YoungTurk แบบนี้ล่ะดีที่สุดแล้วครับพี่กร :001:

ฝากถึงเรื่องโปรแกรม windows movie maker ง่ายอย่างรุนแรง แต่ ถ้าเราจับหลักของ มันได้ ก็ทำและนำเสนอ ได้ไม่แพ้ โปรแกรม ระดับโปร ได้นะครับ ลองๆดู ทำแล้วนำมาเสนอ ให้ชมกันบ้างนะครับ
    สนับสนุน การนำเสนอความรุ้สึกดีๆๆผ่านทางยูทูปครับผม
  • eddy ขอบคุณมากครับท่าน ชมกันมากไปแล้ว ^:)^
  • :063: เก่งมากครับ
  • ชอบจังเลยตอนถอยหลังแล้วชิด คุณตี๋ก็เก่งชิบิงก็สุดยอด =D>
  • ยุคนี้ลงแต่ภาพนิ่งคงไม่ได้แล้วครับ มันต้องมีภาพเคลื่อนไหวมาลงให้ชมบ้าง ยุคนค้มันยุคไฮเทคแล้ว ซื้อหมาอย่าดูแค่รูปขอดูคลิปด้วย

ภาพนิ่งทำคนน้ำตาตกมาเยอะแล้ว เห็นรูปแทบคลั่งแต่พอเห็นตัวจริงสลบ อิอิ
  • Mafia ครับป๋า ยุคไฮเทค วิดีโฮ เป็นสื่อที่แบ่งความรุ้สึกได้ดีถึงจะอยุ่ไกลกัน แต่ก็รับรุ้กันได้ :)
  • heng_seng :001: ขอบคุณคับพี่เส็ง
  • ฝึกสุนัขเก่งมากครับ สอบถามหน่อยครับ ใช้โปรแกรมอะไรทำวีดีโอครับ ???
  • จัดไปหนึ่งเมาครับท่าน...... :-D
  • Capturebull ตามเม้นข้างบนเลยครับ

cpeerayu ฮ่าาครับๆได้ครับผม
  • เก่งจัง
  • ฝึกนานไม่ครับกว่าจะได้แบบนี้...
  • ทุกวันนี้ยังต้องฝึกอยู่เลยครับ ...ฝึกทั้งของใหม่ .....และทบทวนของเก่า ใช้เวลามากครับ