ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาอัพเดทลูกสาวครับ หลังจากไม่ได้อัพเดทมานานมาก ไม่รู้ยังจำหน้าตากันได้หรือเปล่า

ความสูง แคระเหมือนเดิม .. น้ำหนัก .. เท่าเดิม .. กวนตีน .. เหมือนเดิม

ขอนำเสนอ ดอลลี่ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0297.jpg 274K
  • ตัวซ้าย ชื่อ Monkey ครับ แปลว่า ลิง .. ก็มันลิงจริง ๆ ตอนนี้เปลี่ยนชื่อให้เป็นมงคล ชื่อ มั่งมี ครับ

เป็นลูกสาวดอลลี่ หน้าตาแม่งผิดแม่มาก 55555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0317.jpg 221K
  • ออกกำลังกายประจำวัน .. เพื่อนบ้านบอก เหมือนมันมาแสดงคอนเสิร์ต สร้างความบันเทิง ให้ดู เพราะชอบมีคนมาเกาะรั้วดู เวลามัน กัดยาง เหอ ๆๆ

image

image

โชว์ก้าง ที่มันมีอยู่น้อยนิด .. จริง ๆ มันขึ้นมากกว่านี้ แต่ช่วงนี้ "ขี้เกียจ" ภาษาสุภาพเรียก ไม่มีเวลา 55555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0305.jpg 260K
    DSC_0306.jpg 194K
    DSC_0309.jpg 269K
  • หลังจาก กัดยางเป็นที่เรียบร้อย ก็จะมาประจำตำแหน่งโดยไม่ต้องบอก มองตาก็รู้กัน .. กรูเข้าใจ

image

เป็นรูปก่อนวิ่งที่ หน้าตาดีมาก แต่ตอนวิ่งแล้ว มันจะไม่ใช่แบบนี้ เรามาดูกันเลยดีกว่า

image

ต้องสารภาพว่า เห็น ณ ตอนนี้ ผมยังฮา อยู่เลย แม่งทำผมท้องแข็งแต่เช้า ..

และขออภัย ว่า เสาเครื่องวิ่งของผมนั้น เอาไว้ตาก ผ้าเช็ดตัวหมาครับ -*- รกไปหน่อย กร๊ากกก
    ทุก ๆ วันของผมและมัน ก็ประมาณนี้แหละครับ ขอขอบคุณทุกคำติชม และ แนะนำ ครับ

ปอ CPC.
    ไฟล์แนบ
    DSC_0319.jpg 193K
    DSC_0320.jpg 171K
  • กล้ามเนื้อสวยงามครับ
  • 5555+หมาก็มัน เจ้าของมันกว่า ผมอ่านยัง ฮาาาาา :-)) :-)) :-)) :-)) :063:
  • พี่ซื้อเครื่องวิ่งที่ไหนครับแถมราวตากผ้าด้วยฮ่าๆๆ ผมก็ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ :013: image
    ไฟล์แนบ
    dd.JPG 67K
  • :013: =ชอบหน้าตอนวิ่งมากเลย
  • สวดยอดเลยลวดพี่
  • ออกกำลังกายทุกส่วน แม้กระทั่งลิ้นและริมฝีปาก เช็ดงัว อิอิ
  • อมตะมากๆตัวนี้ บ้าพลังโครต
  • หมาหรือเอเลี่ยนเนี่ย! สวดยอด
  • ขอบคุณคร้าบ ทุกท่าน

ขอบคุณพี่มาร์ค พิทบูลโซน
    พี่อาร์ต พี่คิง ตี๋ และชาว CPC ทุกท่านที่ให้กำลังใจคร้าบ
  • ชอบภาพดอลลี่ภาพแรกครับคุณปอ ได้อารมณ์บันเทิงของหมาจริงๆเชียวฮ่าๆๆๆ

ไม่รู้ไปทะเลาะอะไรกับกล่อง น่ารักดีครับ ^_^
  • กวนตีน .. เหมือนเดิม

เจ้าของเป็นอย่างไร หมาก็เป็นอย่างนั้น
    สักวันคงได้กินตีนสมใจอยาก
  • :045: :045: :045: :045: :045: :045: :045: :045:
    โครตเห็นด้วย(แมลง)โครตกวนตีน......... :o022:
  • น้องยูนิส้นตีน ไม่โพสบ้างล่ะครับ หมาที่บ้าน โดนงูกัดตายห่าหรือยัง เหอ ๆ

หรือไม่เป็นที่ยอมรับ โพสทีไรมีแต่คนด่า โธ่เวรกรรม ช่างทำกับเด็กได้ขนาดนี้ การศึกษาไม่ได้สอนมารยาทที่อยู่ในสังคมเลย หรือจะเป็นที่พ่อแม่.? แยกทางกัน ฮา ๆๆ

ระวังนะครับ น้องนุชนารถ ปากเก่งอย่างนี้ ระวัง เหอ ๆๆๆ
  • ไอ้หมูอ้วนอย่าให้พูดว่า
    เมิงวิจารณ์ใครในสังคมนี้บ้าง
    ไอ้ขี้คุย :-q
  • “มุดหัวอยู่ในกระดอ ไปฟ้องพ่อมึง อีควาย แม่งโคตร ถุย กระหรี่สองราง เตะแม่ง ”

คนที่มักสอดเรื่องชาวบ้านเพื่อการประจบสอพลอ ประโยคสองประโยคที่กล่าวหาไม่พ้นคำหยาบคาย ล่วงเกินบรรพบุรุษผู้อื่น โอ้อวดความก้าวร้าว ทั้งๆที่คู่กรณีไม่เคยเป็นฝ่ายเริ่มสร้างปัญหาขัดแย้งกับเจ้าตัวมาก่อน

ย่อมสะท้อนถึงระดับวุฒิภาวะ สติปัญญา และธาตุแท้ในตัวคนๆนั้นว่าเป็นคนเช่นใด
  • เห็นด้วยหมูอ้วนโครตหยาบคายและขี้โม้ :064:
  • เงียบไปเลยนะเมิง
  • มาช่วยกันทำให้กะทู้ไอ้เด็กอ้วนยอมหยาบคายมันดังหน่อยเร็ว L-)
  • คนเราก่อนจะพูดจาอะไรควรคิดก่อนพูดวาจาควรจะสุภาพ
    เห็นด้วยน้องคนนี้ควรปรับปรุงการพูดจาให้มาก
    และหยุดพูดเรื่องของคนอื่นในทางที่เสียหาย
    ขอให้โชคดีนะน้อง :-D
  • เอา ๆ เอาเถอะครับ ผมผิดเอง

เอาเป็นว่าผมขอโทษทุกสิ่ง ทุกอย่าง ที่ผมทำผิดละกันคร้าบบ
  • มึงอยากแดกตีนกูใช้ไหม พี่ปอเค้าไปทำไรให้มึงกูไม่รู้หลอกนะว่าพี่ปอเคยไปทำไรไว้กะใคร แต่มึงอย่าเสื่องมาด่าเค้า เค้าโพสอัพน้องดอลลี่เฉยๆไม่ได้ไปด่าใครเค้าเลย มีแต่ตัวเหี้ยนี้แหละด่าเค้าก่อน พอพี่ปอด่ากลับไปแมร่งดิ้น สัสมึงอยู่ไหนว่ะ กูจะเอาทีนไปถวายถึงที่เลย สัส
  • เด็กสมัยนี้ถ้าไม่เจอตีนไม่หลั่งน้ำตา เดี๋บวถ้าพวกมึงไม่จบนะ กูจะเอาูกตะกั่วยัดกะบาลมึง สัส เก่งจิง กูไม่ใช้ลูกผู้ชายหลอกครับ กูเปนพวกซุ่มยิงว่ะ ระวังนะ กูสืบได้แน่ๆบ้านพวกมึงน่ะ สัส จบซะทุกอย่างก็จบ ณ ตอนนี้ผมขอจบนะครับ ถ้าพวกคุณยังไม่จบ เรื่องยาวแน่
  • ใครจะด่าผม หรือผมทำไรไม่ถูกใจใครหลายๆ ผมขอโทษครับ ผมจะไม่โพสประเด็นนี้แล้วครับ ผมจบแล้วนะครับ แต่ถ้าพวกน้องเค้าไม่จบอย่าว่าผมนะ
  • ตี๋ใจเย็นครับ ช่างมัน เหอ ๆๆๆ ประเด็นมันไม่มีอะไร อย่าทำให้เป็นเรื่องเลย
  • ผมต้องออกมาขอโทษด้วยผมอาจจะโพสแรงไปเรื่องลูกตะกัวยัดกะบาลหรือการซุ่มยิง มันไม่มีหลอกครับ มันรุนแรงไปมมกๆในสิ่งที่ผมโพส ผมขอกลาบขอโทษทุกท่านด้วยครับรวมทั้งพี่มาร์ค ขอโทษจริงๆครับ
  • โพ๊สไม่คิด :-j
    อาวาจิหกเก้า ระวังจะก้าวพลาดนะน้องชาย :-j
    ทำตัวแบบนี้พลาดมาเยอะแล้วนะฮับ
    อย่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขอเตือน! :-W
  • ลอโทษครับพี่GODDESSวาจาที่ผมพูดไปผมขอโทษครับพี่ แต่ผมพลาดมาเยอะแล้วชินร
  • เห้อ มันก็ยังไม่จบจริง ๆ นะ ไอ้หน้าเห็บหมา GODDESS มาเกาะแกะตามง่ามตีน กระทู้กูจริง ๆ

หมาก็ไม่มี ทำเหี้ยไรก็ไม่เป็น มีแต่พิมพ์อย่างงั้นพิมพ์อย่างนี้ โธ่... ฝากเจ้าของเวปไซด์ ดูแลหน่อยนะครับ

อย่างนี้ล่ะน้า ในเวปมันถึงมีแต่กระทู้ขายหมา ก็เพราะมีเสนียดอย่างพวกมึงนี่แหละ เค้าถึงไม่อยากเอาหมาออกมาโพสกัน เห๊อะ ๆ

• yooooooooooooo hoo hoooooooooo
  • ใจเย็นๆกันนะพี่น้อง คุณปอเขาลงรูปหมาเขา ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนเสียหน่อย ไม่ทราบว่าไปด่าเขาทำไมครับ

บางคนก็เหลือเกินไปหาเรื่องเขาก่อนแท้ๆ พอเขาด่าสวนก็ไม่พอใจ ชื่อนี้เขาก็ระอากันหมดแล้ว กับขาประจำคนเดิมเป็นเด็กหน้าตาไร้เดียงสาแต่เวลาด่านี่ไฟแลบหยาบคายสุดๆ หายไปนานแล้วนึกว่าจะไม่กลับมาแล้ว ข่าวว่าไปด่าผมอย่างเสียหายอยู่ที่บอร์ดอื่น ทำไมยังมีหน้ามาเล่นที่นี่อีกหรือครับ
  • กดถูกใจตรงไหนหว่า เหยดดดดด

ป๋าก็นะ ทางนู้นมานเงียบเหงาไง กับโคตรสาระ บทความ ข้อเท็จจริง เหยดดดด มาอยู่นี้มันกว่า ได้ด่าได้กระแทก สะใจ ห้าๆๆๆ

อยากให้คนดิ้นตามแต่เค้านิ่งเฉย สุดท้ายก็ต้องกลับมาซุยแถวนี้ เหยดดดดด
  • ขอบคุณกำลังใจจาก พี่มาร์คเ้จ้าของเวปไซด์ และคุณฮาเล๋ลูย่าด้วยครับ

หุหุ เหยดดดดด ~
  • catpit :-))
    555ไอ้น้องอ้วนกุไม่เคยสนใจตามดูหมาเมิงเลยและไม่ได้สนใจอะไรเมิง
    แต่ที่กุสนใจคือนิสัยหยาบคายของเมิงไอ้ขี้คุยชอบวิจารณ์คนอื่น
    ไอ้หมูอ้วน555555 :-j

"เห้อ มันก็ยังไม่จบจริง ๆ นะ ไอ้หน้าเห็บหมา GODDESS มาเกาะแกะตามง่ามตีน กระทู้กูจริง ๆ"
    ไอ้เด็กอ้วนทำยังกะเมิงดังมากกล้าพูดนะเมิง 555555 :-j

ฝากถึงไอ้หมูอ้วนคนอื่นก็โพ๊สกันไม่เห็นมีปัญหา ก็มีแต่เมิงนั่นแหละไอ้เด็กปากเสียทำตัวกร่าง
    จุดที่กุมาต่อว่าเมิงมีประเด็นเดียวคือ นิสัย และปากเมิงเท่านั่น เห็นหรือเปล่า ว่ากุไม่ได้พูดถึงหมาเมิงเลย
    ฝากเจ้าของบอร์ดพิจารณาด้วยครับ
  • พี่คนเก่งครับจบซะทีเถอะนะครับ คนไทยรักกันนะ จบ จบ จบ จบจบ จบ จบ จบ จบ
  • เหยดดด ... กุไปวิจารณ์ บนหัวพ่อมึงหรือเปล่าครับ คุณ GODDESS แล้วไอ้ที่วิจารณ์ นี่วิจารณ์ อะไร ??

อย่าทำตัวเป็นอีแอบ คอยสิงหาแต่ข้อมูลเน่า ๆ แล้วมาทำตัวกาก ๆ ออกมาคอยโพสบอกคนนั้นคนนี้ ว่าเป็นอย่างนั้นอย่างนี้ มึงลองสังเกต .. ใครเค้าอยู่ข้างมึง ??? เห๊อะ ๆ เหยดดดดด
  • ที่พี่ปอด่าเพราะมีไอ้เด็กบ้าไปด่าเ้คาก่อน ลองย้อนกลับไปอ่านดูสิครับ แล้วพี่เปนไรมากไหมครับ จบน้าาาาาาา
  • ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ ผมเห็นน้อง U คนนั้นเป็นคนเริ่มก่อน แล้วก็มีคุณ god ตาม จากนั้นคุณปอก็มาโต้และก็สาดใส่กัน

ความขัดแย้งส่วนตัวก่อนหน้าผมเข้าใจว่ามันเคยมี แต่อยู่ดีๆก็ไม่ควรไปหาเรื่องเขาก่อนครับ ถ้ามีอะไรคาใจก็ไปตั้งกระทู้ถึงกันโดยตรงเลยจะดีกว่า แต่กระทู้เขาลงรูปหมาเขาโชว์ แล้วมาด่าว่าเขากวนตีนอันนี้ไม่ถูกครับ

ขออภัยหากความเห็นผมไม่ตรงกับใจใคร
  • สวดยวดเลยลวดพี่ เอาเฮๆๆๆๆ
  • ตอนนี้บ้านเราเกิดความแตกแยกกันตั้งแต่ระดับประเทศลงมาจนระดับกลุ่มคน ชมรม ผมว่ามันเริ่มไม่ไหวแล้วนะครับ

ที่ทำเว็บนี้ ผมไม่ได้ต้องการทะเลาะกับใครเลย และก็ไม่อยากให้สมาชิกทะเลาะกันเองด้วย ผมเกลียดพวกขี้โกง เกลียดพวกเห็นแก่ตัว เกลียดคนเล่นพรรคเล่นพวก เกลียดพวกเอาแต่ประโยชน์ใส่ตนและพวกพ้อง ขาดการมีจิตสาธารณะ ผมจึงอยากสร้างสัมคมเล็กๆแห่งนี้เอาไว้สำหรับคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน มีอะไรช่วยเหลือกันมากกว่าครับ
  • ยายเด็กปากเก่งนั่นก็ไม่ไหว อวดรู้ อวดดี ไม่มีสัมมาคาระวะ ไม่รู้จักเด็กไม่รู้จักผู้ใหญ่ ก้าวร้าวสุดๆ

เมื่อก่อนผมเคยเอ็นดู ไม่ถือสาเพราะเห็นเป็นเด็ก กล้าคิด กล้าทำ ก็หวังว่าจะเป็นคนรุ่นใหม่ที่เข้ามาช่วยสร้างสังคมนี้ให้ดีขึ้น แต่ยิ่งนานไปยิ่งเห็นความก้าวร้าว ถือดี ไม่ฟังใครก็เลยต้องถอยออกมา ผมรู้ว่าทุกวันนี้ยังมีไปแอบด่าผมตามเว็บอื่นอยุ่ แต่ขี้เกียจเอามาเป็นอารมณ์
  • เอาล่ะครับ ผมต้องขอขอบคุณ พี่มาร์ค เจ้าของบอร์ดอีกครั้ง ที่ลำดับความกระจ่างให้หลาย ๆ ท่านทราบ

ผมเองอยากจะยุติเรื่องนี้ โดยคิดซะว่ามันไม่เคยเกิดขึ้น โดยการขอโทษ ไม่ว่าผมจะผิดหรือไม่ ในกระทู้ด้านบนนั้น

ผมเองอาจจะเป็นคนพูดจาโผงผาง อาจจะใช้สำนวนในการตอบกระทู้ที่ ดิบ ไปหน่อย เถื่อน ๆ ไปนิด แต่ผมคิดว่ามันตรง และจริงใจดี .. ดีกว่าสำนวนการพิมพ์อย่างนึงพูดอีกอย่าง มันตรงกันข้าม

แต่ไอ้ผู้ใหญ่ ที่มันโชว์เหนือ เรียกคนโน้น คนนี้ ไอ้น้อง ถ้ามันคิดได้แค่นั้น ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไง เกิดมาไม่รู้เคยเหยียบพื้นดินบ้างหรือเปล่า หรือเป็นเด็กหลอดแก้วที่เกิดในห้องแลบ ไม่รู้เลยว่าโลกจริงมันเป็นอย่างไร

ผมขอแสดงความคิดเห็นกระทู้นี้ครั้งสุดท้าย ก็แล้วกันครับ เรื่องที่เกิดขึ้น ผมก็จะลืมมันไปซะ
    เพราะบางทีความคิดเห็นของผม มันชอบที่จะไปขัดแข้งขัดขาคนอื่น ทำให้คนอื่นนั้นเดินไปข้างหน้าไม่สะดวก .. เท่านั้นเอง
  • ลูกสาวสวยแบบนี้มันน่าให้แม่ไปขอจริงๆ :-D
  • ใจเย็นๆครับมีอะไรก็ค่อยๆคุยกัน
  • ก็สมควรแล้วแหละพี่อาร์ทที่พี่ปอเค้าด่ากัดเค้าไปทั่ว แบบนี้แหละพวกใม่ส่งเสริมแล้วยังจะทำใย่ลงอีกไม่รู้ไปกินควายตายที่ใหนมา ด่าแล้วก็ไป :-@
  • จริงๆแล้วไม่อยากตอบ เพราะคู่กรณีออกมาขอโทษแล้ว

แต่หลายคนยังข้องใจในเหตุผล อยากช่วยปกป้องความบริสุทธิ์ของเจ้าของกระทู้ที่ถูกล่วงเกินอย่างไม่ยุติธรรม ขณะที่ตัวเจ้าของกระทู้เองรู้ทั้งรู้ถึงสาเหตุ แต่ไม่ให้คำอธิบายต่อสังคมที่ชัดเจนพอ จนดูเสมือนต้องการให้คนบางคนเข้ามาสร้างสถานการณ์เพื่อพยายามให้เกิดการเบี่ยงประเด็น

เลยต้องเอาหลักฐานมาให้อ่านและศึกษากันดู

อ่านแล้วช่วยถามไถ่ตัดสินกันเอาเอง โดยเฉพาะMafiaเจ้าของบอร์ด ว่า
    -ไม่ทราบว่าไปด่าเขาก่อนทำไมครับ และทำไมต้องหยาบคายสุดๆ
    - อยู่ๆไปด่าว่าเขาถูกไหมครับ
    - เกลียดคนเล่นพรรคเล่นพวก เกลียดพวกเอาแต่ประโยชน์ใส่ตนและพวกพ้อง เกียจตัวเองด้วยหรือเปล่าครับ
    - รู้ว่าทุกวันนี้ยังมีด่าผมตามเว็บอื่น เพราะเวปผมเองปล่อยให้คนอื่นรวมทั้งตัวผมเองแอบเอาน้องเขามาด่าอยู่เนืองๆใช่หรือเปล่าครับ
    - อย่ายกเอาเรื่องวัยวุฒิมาข่มเพื่อเลี่ยงปมด้อยตนเองในเรื่องความสามารถในการใช้เหตุผล อวดรู้ อวดดี ก้าวร้าวสุดๆ มันนิสัยตัวเองทั้งนั้น