ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาของใครใช้บูลลี่เวบางครับ
  • หมาของใครใช้บูลลี่เวบางครับช่วยลงภาพให้ดูหน่อยครับขอบคุณล้วงหน้าครับ :m56:
  • ของผมใช้ครับ..

image
    ไฟล์แนบ
    bull2.jpg 196K
  • ขอบคุณพี่ZaKuRaมากๆครับที่ช่วยตอบและลงภาพให้ผมดูหมาของพี่สวยมากๆครับ
    และขอถามพี่หน่อยน่ะครับกี่กระป๋องถึงจะเห็นผลครับตอนนี้หมาผม4เดือนครับ
    มีคนให้มาเค้าบอกว่าเป็นบูลลี่ลองชมภาพดูแล้วช่วยติชมด้วยน่ะครับขอบคุณอีกครั้งครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 70K
  • ประมาณ 2 กระป๋องก็น่าจะเห็นผลนะครับ แต่เราต้องพาหมาออกกำลังด้วยนะครับ
    หมาของน้องก็สวยดีนะครับ บลูลี่ คลาสสิคสไตล์..

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    กัดบอล.jpg 231K
    0013.jpg 178K
    มอง...jpg 183K
  • พิทบลูเรดโน๊ตกินได้ไหมครับ
  • กินได้ครับ เพราะบลูลี่เวย์ มันเป็นอาหารเสริมประเภท โปรตีน ครับ..

image
    ไฟล์แนบ
    a9139ea1c94bc772cb8705c4f5577e.jpg 221K
  • กินตั้งแต่อยู่ในท้องคับ

image

image
  • เคยไดยินผลิตภัณฑ์เวทเกนเนอร์กับบูลลี่เวกันบางหรือป่าวแตกต่างกันตรงไหนคือสงสัยครับและผลิตภัณฑ์ตัวไหนดีกว่ากันขอบคุณคับ