ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่อง
  • คืนนี้นอนไม่หลับแฟนเก่าโทรมา
  • กำ ซะงั้นอ่ะ แฟนเก่า ก็เป็นเรื่องเก่า ถ้าเป็นผมก็ไม่ค่อยใส่ใจ เพราะว่าเรื่องเก่า

มันผ่านไปแล้ว ก็คง ไม่กลับมาอีก ผมเ ป็นอย่างนี้ครับ คือ ถ้าผมเ ลิกกับคนไหน

ก็ไม่เคยโกรธ ไม่เคยเกลียดเค้าเลย แล้วก็ ไม่เหลือความรักด้วย แบบว่าเจอกัน

ก็คุยได้ เหมือนเพื่อนเลย ไม่มีอาการใจเต้น ตึกตัก นี่แสดงว่าเราถึงตัดได้จริง อันนี้

เป็นความคิดของผมเด้อ แต่ว่าเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ต่อไป ฉลามบุก!!!!
  • ขอนับถือครับคุณหยก
  • ทามไมเราไม่เห็นมีไครโทรมาหาเลย นะ
    ดีจังมีคนโทรมาหาๆๆๆๆๆๆ
    แอบอิจฉานะนี้:m082:
  • โอ้ว ท่าน A_TIME น้องหมาเป็นไงบ้าง อย่าไปอิจฉาเลย เดี๋ยวนอนไม่หลับอีก คน ตื่นไปทำงานไม่ไหว เด้อออ

อ้อ ยินดีครับๆ ท่าน ริชชี่
  • มันยังอยู่ดีมีสุขนะท่าน หยก..
    แต่เย็นนี้มันจะโดนตืบ..เมื่อเช้าตืนมามันชัดรองเท้าหนังไป1คู่ๆ..ปราดแม่รงเล่นของแพง...หูหนีบแมร่งไม่แทะเลย.
    --------------------------------------------
    ท่าน หยก อยู่คลอง6 ช่อจันทร์ยังอยู่ไหม
  • โอ้ว แม่จ้าววววว ท่าน A_TIME เคยไปช่อจันทร์ด้วยหรอเนี่ย

ผมอยู่มา 3 ปี ยังไม่เคยเข้าเลยเคยแต่ผ่านๆ เหอๆๆ แสดงว่า

ตกมันไม่เบานะเ นี่ย กร๊ากกกกกก

ว่าแต่ รองเท้าเนี่ย สงสัยมันคงคิดว่าเป็นหนังวัว ที่เคยกัดเล่นบ่อยๆละมั้ง

เหอๆๆๆ งานเข้าซะแล้ว 555+
  • ถ้าเรียน ที่คลอง6 มันต้องไปสัมผัสให้หมดนะท่านหยก งั้นไม่จบ555555
    ----------------
    รีบบไปสัมผัสชะ.ท่านหยกจะได้จบ......
  • อยากรู้ว่า ราคามัน เท่าไหร่นิ แล้ว คนเค้าคุณภาพ แค่ไหนอ่ะ พี่ท่าน

หรือว่าเอาไว้แก้ตอนเมาเฉยๆ 555+ เดี๋ยวต้องไป ชะแว้บๆ ดูก่อน 555+
  • ราคาอยู่ประมาณ200-300ต่อ2ชมนะ
    เวลาเมาๆก็ชวนเพื่อนไปกันต่อไห้เมาแค่ไหนก้ สราง เมาเลย
    นวดได้จี้ดๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ/แต่ก่อนนะสาวๆๆสวยๆเยอะ
    แต่ตอนนี้.มีแต่40อัพขึ้นนะ....
    ถามเจ้าของเขาบอกว่า..ไอ้พวกสาวๆๆพอมาอยู่ได้ไม่กี่วันพวกนักศึกษามันก้จีบ
    ไปกันหมด....หนีหายไปอย่กับผู้ชายหมด....แกเลยเน้นแก่ๆๆนะ.5555555
    ------------------------------------
    ถ้าจะเน้นแบบสุดๆๆต้องไปคลอง7นะท่าน......อันนั้นนะ.....เด้ดๆๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้ว แหมมมมม แล้วคลอง7 นี่ ชื่อสถานที่เค้าว่าอะไรล่ะพี่ท่าน

จะได้ ไป สืบ ข่าวให้ 555+
  • หยกเดี๋ยว ดอกคูณ แอบเข้ามาดู
    ไว้คุยกันหลังไมค์.........จู๊ๆๆๆๆๆ
  • เออใช่ พี่จุ๊บ ลืมไป อิอิ:018: