ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The BASUKA second place ABKC 6-9 MONTH
  • รางวัลแห่งความภาคภูมิใจ และจะพัฒนาให้ดีขึ้นต่อไป ขอขอบพระคุณ ขณะกรรมการ ABKC ทุุก ๆ ท่าน และคุณบรีสฮอตแมนด้วยที่ทำให้ผมมีวันนี้ และต้องขอขอบพระคุณพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ ขบคุณป๋ามาร์คพิตบูลโซนด้วยนะคับ
    image
    image

สองรางวัลกับกลุ่มของเรา

image

แฮนเลอร์ในอนาคต และต้องขอขอบเขาด้วยที่สอนผม แต่เขานี้ล่ะ ที่หมาผมแพ้ พี่ปุุุุุ๊ก แฮงค์แมน (กลุ่มเดียวกัน)

image

พ่อกับลูกเจอกันในงานไม่รู้ใครหล่อกว่ากัน ปิรันย่า & บาซูก้า

image
    image

กลุ่มของผมครับ สองพี่น้อง ปุ๊ก ป็อบ แฮงค์แมน บรีสฮอตแมน

image
    image
    image
    image
    image
    แฮนเลอร์ระดับเทพ พี่ ชัยแพตทิออด

image

ผู้ใหญ่ที่แสนใจดีแห่งวงการพิตบูลเมืองไทย เฮียโฟก แพตทิออด

image
    ไฟล์แนบ
    รับถ้วย-1.gif 76K
    รับถ้วย.gif 86K
    ถ้วย2-ใบ.gif 75K
    แฮนเลอร์ในกลุ่ม.gif 76K
    พ่อลูกจริง-ๆ.gif 77K
    33.gif 74K
    รูปกลุ่ม-1.gif 82K
    รูปกลุ่ม-2.gif 77K
    รูป-3.gif 75K
    หน้างาน.gif 76K
    หน้าบ๊ท.gif 67K
    พี่ชัย.gif 77K
    เฮียโพก.gif 64K
  • ทานโทษลงรูปผิด 55
  • ยินดีด้วยครับพี่แชมป์image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0877_resize.JPG 168K
  • :063: :063: :063:
  • ขอบคุณทุกที่เข้ามาชมและคอมเมนให้กำลังใจกัน ขอบคุณมาก ๆ คับ ( โดยเฉพาะ น้อง บรีสฮอตแมน555)