ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนนิดนึงครับ
  • สำหรับ ผู้ดูแล คือว่าแค่เสนอความคิดเห็นอ่ะครับ อยากให้เวลามาตอบกระทู้ แล้วกระทู้ที่ตอบล่าสุด ขึ้นมาอยู่กระทู้แรกๆ ไม่ทราบว่าจะทำได้หรือไม่ ผมว่า มันจะดูง่ายกว่าอ่ะครับ อันนี้ แค่ลองเสนอดูนะครับ ถ้าไม่ได้ ก้อไม่เป็นไรครับ อิอิ
  • เห็นด้วยคับ

กระทู้ไหนมีการตอบจะได้

เห็นง่ายๆๆคับ

ไม่งั้นหายากมากคับ
  • กระทู้เก่าน่าเบื่อๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมว่า เอา แบบ มีการเรียง กระทู้ ได้น่าจะดี เราจะได้เลือกตามใจเลยว่า จะเอากระทู้ขึ้นแบบไหน

ตามเวลาที่ตั้ง ตามการเคลื่อนไหว หรืออะไร ฯลฯ

อย่างนี้จะดีกว่าไหมครับ
  • แรกๆเป็นแบบที่ท่านๆพูดมาแหล่ะครับ
    แล้วก็มีการแก้ไขให้มาเป็นแบบนี้
    เห็นบอกว่าเบื่อกระทู้เก่ามั่ง พวกปั่นกระทู้มั่ง ดันกระทู้มั่ง
    ก็แล้วแต่เหตุผลว่ากันไปครับ
    เอวังก็เป็นด้วยประการละฉะนี้
    ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :m038:
    แบบที่เป็นอยู่นี่ผมชินแล้ว ก้อเข้าใจดี
    แบบคุณ vigo ว่า " ถูกต้องนะคร๊าบ..บ.. "
  • อ่อ เข้าใจ แล้วครับ อิอิ