ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การดามหู
  • ดามหูช่วงไหน ระยะเวลาดามนานเท่าไหร่
  • ไปหาอ่านตามห้องเก่าๆไปครับท่าไม่มีค่อยถามเอา :-q
  • 2 เดือนก็ได้แล้วครับแต่เป็นบางตัวนะครับส่วนใหญ่เค้าตัดอย่างเดียวไม่ได้ดามแต่ถ้าดามแล้วกินแคลเซี่ยมด้วย
    จะได้ผลอย่างมากๆเลยครับ..
  • หลังตัดหูควรดามจนกว่าจะได้รูปทรงตามที่ต้องการครับ ส่วนมากประมาณ1-2 เดือน ถึงจะอยุ่ตัวครับ
  • สวัสดีค่ะ คุณพี่ Mark หนูชื่อ เจเจ ค่ะ
    พอดีหนูได้มีโอกาสเลี้ยง บูลลี่ ตอนนี้อายุได้ 3 เดือน กับอีก 4 วันแล้ว
    อยากพาไปน้องหมาไปตัดหูค่ะ คุณพี่พอทราบมั้ยค๊ะว่า ในจังหวัดระยอง
    มีที่ไหนแนะนำบ้าง หรือพี่ๆ คนอื่นๆ ที่อยู่ที่ระยอง โปรดแนะนำด้วยนะค๊ะ
    เจเจ อยู่มาบตาพุดค่ะ
  • ชื่อเดียวกับลูกสาวพี่เลยนะ ใครชื่อนี้จะเป็นเด็กดีทุกคน อิอิ

ไปที่เมืองชลสัตวรักษ์น่าจะชัวร์กว่าครับ
  • ขอบคุณค่ะ คุณพี่ Mark
    ไว้จะอัพรูป เจ้า มาเฟีย ให้ดูนะค๊ะ
  • ถ้าอายุเกินไปซัก 5-6 เดือน ยังจะตัดหูได้หรือไม่คับ หรือว่ากรดูกมันแข้งไปแล้ว
    แล้วแคลเซี่ยมนี่กินของคนไดมั้ยคับหรือกินของหมาอย่างเดียว