ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Coming soon by Tutiepitbull Chapter 3
  • รวมทุกแขนงวิชา จากวัดเสาหลิน

• สุดยอด...ท่านจอมยุทธ วรยุทธฝึกพิทบูลของท่านนั้นมันช่างยอดเยี่ยมมาก
    ขอน้อยขอคาระวะด้วย สุราสยบพยัคย์ 1 จอก^^
  • faiz ฮ่าๆ เจอะ ขอหนังจีนเลย มาเป็นชุดเลยนะครับท่าน ยังไงก็ขอบคุณครับ :013:
  • ขอ อนุญาติ ลบ วิดีโอ นะครับ เกิด ขัดข้อง ครับ :001:

เอาเทคนิคการเก็บสิ่งของ ชมแล้วกันนะครับ เพื่อไม่ให้กะทู้สูญป่าว ครับ(ขออภัยด้วยนะครับ) :001:

• สุดยอดคับimage
    ไฟล์แนบ
    thumbs-up[1].jpg 13K
  • :063: เก่งมากคับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ...............

แล้วเจอกัน ใน chapter 3 กับความมันส์ แบบ คนไทยทำ
    .............................................................

• (ตัวอย่างวิดีโอตอนต่อไป)
    ภารกิจล้มเหลวในการฝึกกระโดด ข้ามสิ่งกีดขวาง ของวิดีโอ chapter 3

• ฮ่า...คลิบอันใหม่มาในรูป16:9แล้ว
  • dogfunpark ขอบคุณครับพี่

Korn_YoungTurk ภาพชัดดีไหมพี่

• ยอมรับใจพิทบุลจริงๆ ว่าทนจริงไม่มีเสียงร้องเลย ..........
    เกมนี้ต้องจบการฝึกเพียงแค่นี้ เพราะการฝึก ถ้าพลาด เกม 2-3 จะไปไม่สวยในอนาคต
  • ตี๋ย้อมสีมาผมยังดูไม่ออก แต่ถ้าไปดูตอนถ่ายกินไก่ใต้น้ำผมว่ามันชัดดี
  • คิดเล่นๆนะคุณตี้......มันจะมีฟอร์มเหมือนคนมั๊ยนะอยู่ต่อหน้าเจ้านายไม่มีเสียงร้องเลย.........

พอเข้าห้องน้ำ โอ๊ยๆ...เจ็บจังวุ้ยยย...........ขำ ขำ นะครับ ล้อเล่นอ่ะ
  • Korn_YoungTurk ครับพี่แต่ เมื่อเทียบวิดีโอเก่าๆ แล้ว ความชัด ถือว่ากล้องตัวใหม่ให้ภาพชัดกว่ามากครับพี่กร ;-)

power_pit ครับพี่ ไม่แน่อยู่ ต่อหน้า ทำเข้ม แข็ง จัง ฮ่าๆๆๆ
    มีครั้งนึง ผมให้มันข้าม มอไซค์ พี่แก่ สปีด ชนเอาอย่างจัง
    เหมือนในคลิปความผิดพลาด ของ เจ้าชิบิงคือ การลอยตัวแต่ไกล เลยผิดเป้า ไปซะ :001:

• (ขอฝากครับ)
    "แต่สิ่งสำคัญไม่ว่าเรากำลังฝึกอะไร พยายามอย่าให้มันเจ็บระหว่างการเพราะมันจะขยาด ...............
    ถ้าเจ็บ ต้องรีบเก็บอย่า ฟืนฝึกต่อเป็นอันขาด........."
  • ขอผมจะได้อย่างงี้ไหมครับ พี่ตี้ แอบหวังเล็กๆ
  • gsx750 พยายามเข้าไว้ครับ ^ ^