ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การเริ่มต้นฝึกเล่นปริงโพล์

• สำหรับท่านที่ไม่รู้จะเริ่มต้นฝึกเล่นอย่างไร อยากให้ลองดู ง่ายๆเองครับ

• ลิงค์อันล่างเป็นคลิปที่แก้ไขใหม่ ลดความดังเสียงเพลงลงครับ
  • ตากล้องถ่ายได้เยี่ยมครับ ป๋า
    ลูกหมาตัวนี้ บอกจากใจเลยครับ ผมอยากได้ๆๆๆ :021:
  • ขอบคุณมากท่านตี้ ถ้าอยู่ใกล้ๆพี่ส่งให้ตี้ช่วยฝึกให้แล้ว จิงๆนะ
  • ถ้าน้องพิตบูลไม่ไล่งับผ้าอ่ะครับ ให่ทำยังไงบ้างครับ T T
    เป็นตัวเมีย นิสัยเรียบร้อยมากๆ อายุ จะ 5 เดือนแล้วครับ
    ออกกำลังกาย วิ่งกับว่ายน้ำ อ่ะครับ
  • หมาที่บ้านผมชอบเล่นแบบนี้เหมือนกันครับป๋า แต่ตอนเช้าเพิ่งตื่นนอนใส่บ็อกเซอร์มาเปิดกรงให้ออกมาอึ มันชอบคิดว่าชายกางเกงผมเป็นผ้ามั้ง กระโดดมาล่อซะ ถ้าจับกางเกงไม่ทันมีอายแน่ :018:
  • Mafia ครับพี่ :)
  • ไอ้แสบที่บ้านผมก็เล่นแบบนี้อะคับ เล่นแป๊ปนึง มันไม่เล่นแร๊ะ. สงสัยมันขี้เบื่อ อ๊ะ555
  • พี่มาร์ค

รบกวนช่วยลงคลิปให้อีกทีได้รึป่าวครับ อยากศึกษาครับ

นัท
  • ช่วยลงรูปให้ดูใหม่ได้ป่ะครับ พอดี อยากฝึกมั่งครับ
    ฃอบคุณครับ
  • อั๋ยยะ ซวยละตู ลบไปตอนไหนหวา
    เดี๋ยวขอค้นก่อนนะครับ แล้วจะลงให้ใหม่ ฮ่าๆๆ