ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การฝึกสุนัขขึ้นเครื่องวิ่ง

• ใครที่มีเครื่องวิ่งแล้วใช้ไม่เป็นก็ลองศึกษาดูนะครับ
  • ต้องมีที่สูบลมวางข้างด้วยป่าวครับ เป้นเทคนิคที่น่าสนใจนะครับ ป๋า ิอิ
  • image

อยากให้โครงสร้างมันเป็นแบบนี้ตลอดจังเลย
  • สูบลมเอาไว้เป่าตูดมันเวลามันเป็นลม ฮ่าๆๆๆ
  • 55 มาถูกใจตอนท่าจบครับ จบด้วยท่าเนวิเกเตอร์ของพี่ติ๊กสะด้วย ได้ความรู้มากครับฝากเรื่องเพลงประกอบนิดนึงครับแรกๆไม่ค่อยได้ยินเสียวพูด ที่เหลือ แจ่มครับ
  • เคล็ดลับคือรองเท้านี่เอง 555
  • แนะนำได้ดีครับ
  • แจ่มเลยคับ
  • พี่มาร์ค เริ่มติดใจการทำ วิดีโอแล้วใช่ มั๊ย พี่ :)
  • กรามล็อค อายุกี่เดือนค่ะตัวเท่าของหนูเลย
  • omereturn เคล็ดลับคือรองเท้านี่เอง 555

แล้วกลิ่นจะมีส่วนมั๊ยเนี่ย อิ อิ

ดูจากสภาพผู้กำกับ/ผู้อำนวยการสร้างแล้ว ทุนสร้างมโหฬารแน่นอน เก่งจริงนะตัวแค่เนี้ย กรามล็อค
  • โปรเจคนี้ทุ่มสุดตัวครับ งบประมาณไม่อั้น เน้นความสมจริงเป็นสำคัญ

ท่านตี้ มันเป็นโอกาสดีที่จะเอาประสบการณ์ในการเลี้ยงจริงๆ มาเป็นประโยชน์แก่คนที่สนใจครับ
    ทุกวันนี้มีคำถามเดิมๆอยู่บ่อยๆ ก็จะเอาประสบการณ์ในการเลี้ยงกรามล๊อคในแต่ละช่วงอายุมาเป็นข้อมูลในการนำเสนอครับ
  • Mafia ครับพี่ ได้ชมกัน ตั้งแต่เล็ก จนโต กันไปเลย แต่หมาผมเชื่อว่า มัน เก่งและหล่อ แน่นอน :063:
  • สวยหรือไม่สวยมันยังบอกยากครับ แต่สิ่งที่ตั้งใจคือการสร้างความเข้าใจในวิธีการเลี้ยงหมาพันธ์นี้ให้มากขึ้น ก็หวังว่าจะช่วยลดปผัญหาให้แก่มือใหม่ได้บ้าง
  • ป๋าครับทำครีป ที หมากรัวไห้พมดูหน่อยได้มั๊ยของพม มันกรัวมากกกกกกก ต้องเอาวี้งจรีงเทานันอะครับ :-((
  • หมากลัวเครื่องวิ่งหรือครับ
  • ไช้ครับ