ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกก่อนให้อาหารมื้อค่ำ
  • ฝึกก่อนให้อาหารมื้อค่ำ .............. ครูฝึก เสียงดุมาก ฮ่าาาาา

ฝึกทบทวนเป็นประจำถ้าไม่ได้ ออกไปฝึกนอกบ้าน

• สุดยอดครับ แต่ว่าท่อ pvc น่าจะหุ้มยางท่อแอร์หรือหาอะไรพันสักหน่อยผมคิดเองนะ ผิดถูกยังไงอย่าโกรษกัน
  • แจ๋วจริง ;-)
  • che9 เรื่องท่อไม่เป็นไรครับ :) อย่าเป็นของแหลมคมก็พอครับ

brandonz :)
  • เก็บข้อมูล... เตรียมตัวครับ
  • หรอยจิงพี่บ่าว
  • ขอบคุณคร๊าบ :001:
  • น่ารักมากค๊าบบบ
    ชอบมากครับ เก่งจัง
    พูดง่ายมากเลย ผมชอบตอนให้เดินติดเราอ่ะ
    อยากให้ลูกสาวผมเป็นแบบนี้บ้างครับ
  • เยี่ยมมากเลยครับ อยากดูคลิปฝึกสั่งหมอบตอนเริ่มต้นครับพี่
  • ได้ครับเดี๋ยวค่อยถ่ายให้นะครับ :)
  • ดูคลิปของคุณ Tutie กี่คลิปก็ชอบทุกคลิป ฝึกหมาได้เก่งมากๆเลยค่ะ
  • น่ารักมากครับฝึกได้ดีมาก