ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

## UPDATE RED NOSE TOPGUN x มดแดง @ 69วัน ##
  • อัพเดทอีกครั้ง สำหรับท่านที่จองและมัดจำไว้แต่ยังไม่ตัดสินใจนะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3297.JPG 149K
  • เริ่มกันด้วย M1 ครับ :-D

image
    image
    image
    image
    image
    image

คงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก ภาพมันฟ้องอยู่แล้วครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    SSDSCF3257.JPG 126K
    ssDSCF3261.JPG 136K
    ssDSCF3262.JPG 134K
    ssDSCF3267.JPG 129K
    ssDSCF3269.JPG 131K
    ssDSCF3271.JPG 128K
  • น่าสนใจครับ ถ้ายังไงจะโทไปสอบถามนะครับ....ไม่เห็นมีรูปเลยครับ
  • อ่อเห็นและครับโทษทีครับ......ข้อความมันซ้อนกันนครับ
  • ต่อกันด้วย M2

image
    image
    image

มันดูดีในแบบคลาสสิกจริงๆครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3273.JPG 121K
    ssDSCF3283.JPG 150K
    ssDSCF3286.JPG 142K
  • และสุดท้ายที่ F3 ครับ :-D สาวน้อย Solid

image
    image

ไฟล์แนบ
    ssDSCF3291.JPG 140K
    ssDSCF3292.JPG 163K
  • มีเบอร์ติดต่อมั้ยครับ......
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่อีกครั้งครับผม

และต้องขออภัยสำหรับภาพที่สองตัวหลังมีน้อย เพราะกล้องผมโหมดออโต้มันจะค่อนข้างโง่เวลาแสงน้อยครับ ภาพเลยเสียซะส่วนไหญ่ ผมก็ปรับโหมดอื่นไม่เป็นซะด้วย

น้อมรับทุกความเห็นเช่นเคยครับผม
  • ผมไม่แน่ใจว่าจะหลุดจองหรือไม่นะครับ เพราะวันนี้ผมรับหน้าที่ถ่ายภาพมาลงอัพเดทสำหรับตัวที่ยังไม่คอนเฟริ์มครั้งสุดท้าย ยังไงลองติดต่อ 081-7082748 คุณตู่ ดูนะคร้าบ :-D
  • ก่อนอื่นต้องบอกก่อนครับว่า ลูกหมาทุกตัวโดนจองแล้ว แต่ติดต่อคนจองไม่ใด้มั่ง รอดูรูปมั่ง พรุ่งนี้น่าจะมีคำตอบครับ ขอขอบคุณสำหรับสายจากปราจีนกับคุณจ๋าเชียงใหม่ด้วยครับ
  • งามทุกตัวเลยครับ
  • :-)) ขอบอกว่าชอบภาพที่6 และ 7 มากมาย สุดยอดทั้งน้องหมา และ เจ้าของ น่ารักมากๆๆ ( กำลังให้โอวาทกันหรือเปล่าคะ ) :030:
  • Awesome=>ขอบคุณครับ :008:
    Krunitaya=>พอดีตอนนั้นพ่อหมาชุดนี้เล่นซนหน่อยเลยโดนอบรมนิสนึงครับ,อิอิ
  • บ้านนี้น่ารักทั้งครอบครัวครับ อิอิ :-D
  • ขอชมภาพพ่อหมายืนในระนาบหน่อยครับ อยากดูเส้นหลังและมุมขาครับ ขอบคุณ
  • มาดีทุกตัวเลย topguns :063: :o040:
  • ประมานนี้ครับภาพเส้นหลังพ่อหมา

image

สรุปแล้ว M1 ไปอยู่เชียงไหม่ครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :-D
    เดี๋ยวจะอัพภาพ F3 เพิ่มสำหรับท่านที่สนใจนนะครับ

ไฟล์แนบ
    ssDSCF2294.jpg 198K
  • F3 ครับ :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3352.JPG 179K
    ssDSCF3353.JPG 163K
    ssDSCF3348.JPG 214K
  • สำหรับf3 ตัวนี้ถ้าไม่ออกกะเก็บแน่ครับ ขอบคุณท่าน westman และท่าน backham อีกครั้งครับ
  • ขอราคา f3 0803999099
  • F3สุดๆที่13000 พร้อมส่งครับ มารับเองลดใด้
  • F3 นี่สวยเนียนมาตั้งแต่เกิดครับ ผมกล้าเอาศักดิศรีเป็นเดิมพัน :-D
  • สวยครับ F3
  • ขอคุณทุกคอมเมน์ครับ
  • M1บินไปเชียงใหม่เช้านี้ครับ ถึงบ่ายสอง และแสดงความยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ ยอมรับว่าใจหาย, ลูกหมาชุดนี้ปิดการขายแล้วนะครับf3ไปกรุงเทพวันศุกร์นี้ครับ
  • ได้รับ m1 แล้วค่ะ โดนมากค่ะทั้งสี และโครงสร้าง ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะที่ดูไว้แต่แรก
    เขาสงบ และนิ่งมากค่ะ ไม่ร้องเลย น่ารักมาก :062:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    สมาชิกใหม่.JPG 112K
    สมาชิกใหม่1.JPG 111K
    สมาชิกใหม่2.JPG 91K
  • เห็นแล้วคิดถึงจัง ขอให้มความสุขทั้งเจ้าของและสุนัขครับ :051:
  • อัพเดทบ่อยๆ นะครับ ตัวนี้แววมันมาตั้งแต่ออกจากท้องแม่ อิอิ
  • F3 เจ้าของใด้รับแล้ว เจ้าของชอบใจใหญ่เลย ขอให้สนุกกับการเลี้ยงครับพี่ชาติ ส่วนm2 รอเจ้าของใหม่อยู่ครับ โทรก่อนใด้ก่อนสำหรับm2
  • M2 จะไปเป็นหมาเมืองกาญแล้วครับ พี่ตั้มkenjiro จอง&ฝากแล้วครับ