ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่JOE 88 มีของมาฝาก
  • พอดีอยู่ในกล้อง
    ไฟล์แนบ
    212.jpg 54K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    313.jpg 61K
  • :016:
    ไฟล์แนบ
    410.jpg 58K
  • เหมือนจะเรดโนส นะเนี่ย เหอๆ ถ้าแดงอีกนิด สงสัยใช่แน่ๆ 555+
  • เต๋า ขอบคุณมากสำหรับรูป :065:ว่าแต่ไปบ้านผมาตั้งแต่เมื่อไหร่
    ผมเองไม่เห็นมันมาหลายเดือนแล้ว ดูแล้วมันไม่สูงขึ้นเลย
    เลี้ยงเสี้ยอาหารหมาจริงๆ กลับไปจะไปหานะเตรียมเบียร์ไว้ด้วย2ลัง:002:
  • แฮะๆๆ นี่ขนาดเลี้ยงเสียอาหารนะเนี่ย
  • *** หมาชุดนี้สวยแทบทุกตัวนะ เอารุปมันตอนเล็กๆๆไปดูละกานนะ

ถ่ายไว้ตอนประมาณจะ 4เดือนมั่ง ถ้าจำไม่ผิด
    ไฟล์แนบ
    a362269.jpg 62K
  • หยก ผมกลับไปจะไปเที่ยวที่บ้านนะครับ คลอง7มีร้านอาหารอร่อยๆอยู่ร้านนึง
    กินกันที่นั้นสักวันคงดีจะได้รวมกลุ่มพิทบูลคลองด้วย ไว้ให้ไกล้ๆผมกลับจะ
    ตั้งกระทู้อีกที่ :061:
  • ได้เลยครับพี่โจ พี่เจี็ยบ พี่เอก ก็รออยู่นะพี่
  • พี่คับ pit หรือ pig ของผมให้มันกินเช้า-เย็นยังไม่ได้ขนาดนี้เลย