ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เฮ้อออออออออ....
  • หมาพันธุ์ไหนๆก็ไม่ใช่นักสู้เหมือนพิตบูลหรอกครับ..

เเต่การกัดเเบบนี้พิตบูลตายเยอะเเยะไปครับ น้ำหนักมากกว่ากัน 30-40โล เเบบนี้ถึงพิตบูลจะเป็นนักสู้เเค่ไหนก็ไม่ควรที่จะเอาไปกัด สงสารพิตบูลจริงๆ

เพราะพิตบูลมันเก่ง มันทนมันอึด มันคือนักสู้ เทียบปอนด์ต่อปอนด์เเล้วไม่มีใครกล้ากับมัน เลยต้องหาหมาใหญ่ๆ จะมาล้มมัน....

คนจีนนี่ก็เกินไป กัดกันโจ้งๆ น่าเวทนายิ่งนัก..

ดูเพื่อเป็นอุทาหรณ์นะครับ อย่าเอาเป็นเเบบอย่าง มันไม่ดีครับ....
  • เสียดาย และสงสารหมามากกว่าครับ
  • น่าเศร้าครับ
  • Pitbull. ศักยภาพมันมีมากกว่านี้เชื่อเถอะ อยู่ที่ว่าเราอยากจะได้อะไรจากมัน
  • ไอ้ตัวใหญ่ขาห้อยเลย

ดูแล้วเจ็บแทนหมา :-((
  • ที่เลวคือคนเอาไปกัดกันครับ ผมรักคังกาลครับ
    และผมก็ชื่นชมพิทบูล เอามากัดกันทำห่าไรวะครับ
    ผิดหน้าที่ ผิดสายพันธุ์กันหมด
  • คู่ต่อสู้ที่สูสีที่สุดสำหรับพิทบูล ก็คือพิทบูลด้วยกันเองครับ
    คังกาลได้แค่ขนาด แต่หัวใจสู้พิทไม่ได้หรอกครับ
    มนุษย์ชอบเอามาลองของ ถ้าผมเป็นเจ้าของมันผมคงไม่อยากให้มันมาเจ็บปวด
    เห็นคลิปแล้วปวดใจคนรักคังกาลมากๆครับ
    แต่ละคลิปจะชนะหรือไม่ชนะ ผมไม่เคยยินดีเลย เพราะรู้ว่ามันมีหมาที่ต้องเสียเลือดเสียเนื้อ
  • ดูเสียงมันพูดดิ พูดได้คำเดียวว่าควายมาก หน้าถีบหน้า
  • Mike Tyson vs Pacquiao รุ่นเฮฟวี่ กับ เวลเตอร์ มันต่างกันครับส่วนน้อยจริงที่เวลเตอร์จะชนะส่วนมากจะดับอนาจ