ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูลสายโชว์โครงสร้างใหญ่
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0171.jpg 39K
    ภาพถ่าย0189.jpg 43K
    ภาพถ่าย0176.jpg 55K
  • ใครทีต้องการพิทบูลโครงสร้างใหญ่สมส่วน แน้โชว์กล้ามเนื้อ และกิจกรรม หรือ ลากลาก
    สามารถฝึกได้ครับสำหรับลูกสุนัขคลอกนี้ สายเลือดไม่ชิด รับประกันหมาไม่ เอ๋อ ครับ

• imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0121.jpg 38K
    ภาพถ่าย0066.jpg 58K
    ภาพถ่าย0077.jpg 83K
    ภาพถ่าย0079.jpg 81K
  • นี้เป็นสายทางพ่อนะครับ ปูเป็นxxl บลูลี่ครับ ย่าเป็นสาย รัซเซีย ครับเพือทีต้องการเพิ่มความดุ
    และพัฒนากระโหลกและกล้ามเนื้อครับ ผลที่ได้ก็คือเกือบทุกตัวในครอกเป็นบูลลี่ที่ใชงานไม่ได้
    แต่สวย มีเจ้า แมนจู ตัวเดียวที่สามารถนำมาใช้งานได้ หัวโตมาก กระโหลกสวย ไม่เป็นมิตรกับสุนัข
    แต่มันดันไม่คอนกินเอาดือดือเลยครับวันหนึ่งเอาอาหารมารวมแล้วไม่ถึงแก้วครับ เซ็งเลยครับ

• นี้เป็นสายทางแม่ครับ เป็นหมาพีประการ
  • ดี 081-7890907
  • เปิดราคาทุกตัวที่6000นะครับ