ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

upลูกสุนัขที่เหลือ
  • ลูกสุนัขที่เหลือครับ และ ขอโทษน้องที่จอง m-2ด้วยครับที่ไม่สามารถ ขายลูกสุนัขให้ได้ เพราะอายุน้องเค้ายังน้อย ภาระจะตกอยู่ที่บ้านและได้คุยกับทางบ้านน้องเค้าไม่ชอบหมาพันธุ์นี้ น้องควรสะสมความรู้ใน บอร์ดแห่งนี้และวันข้างหน้าที่พร้อมจะเลี้ยงก็ยังไม่สาย และขอบคุณป๋าด้วยครับสำหรับพื้นที่ ลูกสุนัขทุกตัว5000บาทครับ พร้อมเพดในimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m-1.jpg 88K
    m-2.jpg 106K
    m-6.jpg 99K
    f-1.jpg 138K
    f-2.jpg 123K
    f-3.jpg 107K
  • ลืมพ่อ+แม่ สนใจโทรสอบถามครับ0894129161โอครับ แถวสามเสนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อ.jpg 144K
    แม่.jpg 141K
    ความสูงพ่อ2.jpg 20K
  • คุณโอครับผมเอาสีบลูตัวแรกละกันนะเพราะแฟนผมชอบ(เงินเค้าkปะ)
  • พรุ่งนี้ผมโอนมัดจำให้ครับ
  • หมาตัวจริงสวยกว่าในรูปครับอ้วนปุ๊กพี่เค้าคุยง่าย
  • สำหรับคนที่รักจริงไม่ผิดหวัง
  • ขอบคุณครับน้องnewhand ลายเสือบลูm-3ไปอยู่กับน้องเค้าครับ
  • เปลี่ยนแปลงพี่บลูตัวแรกแฟนไม่ชอบลายเสือขอเป็นตัวแรกในรูปนะครับได้โปรด :029:
  • ตัวแรกครับ
  • ตัวลายเสือหน้าขาวคับพี่
  • บลูลายเสือหน้าขาวไปอยู่เชียงใหม่ครับ ส่วนบลูตัวแรกมีคนโทรมาจองแล้วครับ เป็นบลูหน้าขาวได้ใหมครับ
  • ขอโทษครับพี่ พอดีผมเชียงใหม่เองพี่ แฟนเป็นผมเป็นคนจองเอง
  • โอนเงินแล้วนะครับคุณโอ
  • อัฟรูปเด็กๆให้ดูด้วยนะครับ
  • เงียบจัง
  • โทษทีครับช่วงนี้ออกงานนอกตลอดเลยครับเดีย๋วว่างๆจะอัฟใดครับ
  • บลูลี่ผสมเรสโนสหรอคับ
  • พ่อก๊อตติ50บูลลี่50 แม่บูลลี่100ครับ
  • และขอโทษนะครับที่ถ่ายภาพแม่พันธุ์ไม่เห็นหน้าทำเอาหลายท่าน คิดว่าเอาบูลลี่ผสมเรดโนส แต่ถ้าอ่านดีๆๆถ้าแม่พันธุ์เป็นเรดโนสผมจะกล้าบอกว่ามีใบใพดในหรือครับ
  • ราคาธงฟ้ามีใบด้วย สุดยอดเด็กๆโตขนาดไหนแล้วครับว่างๆจะเวะไปคุยด้วย :063: หรือไปรับ เซอุส ได้วันไหน
  • ตอนนี้เหลือกี่ตัวพี่ ตัวไหนบ้างอ่ะ กำลังหาเลยคับ