ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตราด ถิ่น หลังอาน
  • ในบอร์ดนี้มีคนตราดกี่คนคับเพื่อได้นัดรวมตัวกัน
  • ขอโทดคับลงหมวดผิด พี่มาร์คเข้ามาช่วยย้ายหมวดหน่อยนะคับ
  • หลังอ่านนี่อยู่ตราดหรอคับ เพิ่งจะรู้
  • คับจังหวัดตราดเยอะคับ
  • ยะฮู ผมคนตราด ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    285743.jpg 73K
  • ว่าไงน้องชาย ชื่ออะไรอะ อยู่แถวไหนเีนี่ย บ้่านพี่อยู่ตราด แต่ตอนนี้มาเรียนอยู่จันทบุรี ถ้ากลับบ้านก็เอาหมาลงไปด้วย ไว้ได้มาพูดคุยกัน
  • หลังอานชอบมากๆครับ

ถ่ินเค้าเลยประเทศตราด 55 เพื่อนๆท่ีอยู่ตราดมันเรียกกัน มีบอกไว้เลยครับในคำขวัญประจำจังหวัด

ใครอยากได้ไปอุ้มเอาเลยครับ เพียบ!! Confrim โดยเฉพาะเกาะช้าง ไปทีไรเจอทุกที ทุกที่
  • ถ้าอยากได้สวยๆ ค่าสินสอดเอาเรื่องเลยนะครับ
  • ชื่อทองคับ ต.หนองเสม็ด ถนนตราดแหลมศอกคับอายุ13คับ

ไว้มาคุยกันคับพี่
  • เอารูปเจ้าบูลลี่มาดูมั่งดิ
  • คอมเสียอ๊คับ
    เล่นก๊ไอแพดลงไม่ได้อ๊คับ
  • เดี๋ยวคอมซ่อมเสร็จจะลงให้ชมน๊คับ
  • ว่างๆๆมาเที่ยวจันท์บ้างนะครับ..ที่จันท์พิทเยอะ
  • คับป๋ม ไปได้ตอนวันอาทิตย์อ๊คับรวมตัววันไหนบอกด้วยน๊คับ
  • ยินดีด้วยครับกับกลุ่มจังหวัดตราด

สมุทรสงครามยังไม่มีเลย :o042:
  • มีแค่สองคนเองคับคนจันทบุรีเยอะมาก
  • อาจจะยังไม่รู้ว่ามีห้องแล้วมั้งครับ :-D
  • เปิดห้องให้แล้ว อย่าลืมหาสมาชิกมาเองเด้อ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณคับ พี่มาร์ค
  • ho ho , มีห้องกับเค้าแล้วขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ว่าไงน้องทอง ฝึกเป็นยังไงบ้างแล้ว เล่น MSN มั้ยถ้าเล่นขอ Email หน่อยนะ
  • ป่าวเล่นคับพี่ ยังไม่ได้เริ่มฝึกเลยคับ
  • จังหวัดตราดทำไมเงียบเหงาแบบนี้ แล้วเมื่อไหล่จะได้มิทติ้งสักที 5555+
  • แม่นแท้
  • ไงทอง มีสายจูงหมายัง สนใจติดต่อได้นะ

image
    ไฟล์แนบ
    288297.jpg 49K
  • มีแล้วคับพี่ แต่ไม่มีปลอกคอเพิ่งพัง ซูโม่แทะหมดเลยคับ
  • ยังเงียบเหงาเหมือนเดิม :016:
  • มารายงานตัวอีก 1 คน เอ้ย 1 ตัวฮับ ผมชื่อลาเต้ครับ บ้านอยู่สวนตาหงิม ซอยวัดห้วงพัฒนา เขาสมิงฮับimage
    ไฟล์แนบ
    nui-latte'12-500.jpg 117K
  • สมาชิกมาเพิ่มละ 1 คน 555+ ลาเต้หน้าดุเอาเรื่องเลยครับ
  • ทำเก๊กไปอย่างงั้นหล่ะจ๊ะ ตัวจริงติงต๊องส์จะตาย ;-)
  • ยินดีด้วยครับ บ้านใกล้ เรือนเคียงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1527.JPG 159K
  • บ้านผบ.พี่อยู่ตราดครับ แต่พี่อยู่ระยอง image
    ไฟล์แนบ
    DSC02074.JPG 106K
  • 5555+ ขอบคุณมาหครับพี่ อาร์ท กับพี่ต้น
  • ก็เคยเป็นเด็กตราดนะอยู่บ่อไร่มาประมาณสิบปี(ตอนเรียนอ่ะ)ยินดีด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    279941.jpg 233K
  • ที่บ่อไร่ก็มีหลายคนนะที่รู้จัก หนองบอนก็มี โอ้หลายตัวจะลองชวนให้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    02072011(001).jpg 291K
  • :013: ดีจัง
  • image
    ไฟล์แนบ
    พิทบูลตราด.jpg 277K
  • HO น่ารักมาก
  • หายไปไหนกันหมดคนตราด
  • image
    ไฟล์แนบ
    หายไปไหนกัน.JPG 128K
  • เด็ก ตราด แท้ๆ มารายงานตัวแล้วครับ พร้อม จัสมิน พิทบลูแสนรัก ^^
  • เห่อะๆ ลงรูปไม่เป็นอ่ะครับ พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ^^
  • สวัสดีครับ แวะ เข้า มาทัก ทาย บอร์ด พิทบูล ตราด
    ผม ก็ คน ตราด อยู่ แสนตุ้ง แต่ ปัจจุบัน มา อยู่ เชียงใหม่ 20 กว่า ปี แล้ว
    ไม่ ได้ กลับ ไป เที่ยว บ้าน ที่ ตราด นาน มาก เลย

• ย้ายจากเมืองริมทะเลไปอยู่บนเขาเลยเน๊อะ ของหนุ่ยอยู่เขาสมิงค่ะ เพิ่งย้ายมาจากกรุงเทพได้ประมาณ 2 ปี อยู่ที่ตราดก็ดีค่ะ ธรรมชาติดี สงบดี คุณ lucenzo จากไปนานขนาดนี้ กลับมาแสนตุ้ง จะจำบ้านได้รึเปล่าน๊อ :-)
  • พอ จำ ได้ ครับ แต่ บ้าน ญาติ ๆ จะ ยัง จำ ผม ได้ หรือ เปล่า ไม่ รู้ เลย
    ผม ชื่อ ทุ เรียน ครับ ป๋ม
  • สวัสดีชาวตราด สบายดีกันเปล่าคะ ทำไมบอร์ดเงี๊ยบเงียบ ไปไหนกันหมดน๊า
  • image

จัสมิน in หาดบานชื่น จ.ตราด

imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย1171.jpg 79K
    ภาพถ่าย1172.jpg 81K
  • อีกซักรูปครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย1171.jpg 79K
  • พาลูกสาวไปเล่นน้ำทะเล ^^ จัสมิน...

image

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย1168.jpg 71K
    ภาพถ่าย1176.jpg 86K
  • น่ารักจริง จัสมิน อายุเท่าไหร่แล้วคะ
  • @ piow ตามคุณหนุ่ยมาแอบดูความเคลื่อนไหวลาเต้ ซะหน่อย

เลยได้เจอตัวจริงจัสมินซะเลย สวยนะครับ แต่ขอย้ำให้รีบพาจัสมินไปหาหมอด่วนอย่าเสี่ยง
    ลูกหมาพันธุ์ทางหากไม่มีเจ้าของ หรือ เลี้ยงไว้เยอะมากๆ มันจะเป็นอันตรายและภาระ สังคมครับ

อย่าเพิ่งเสี่ยง ไว้ตั้งใจผสมในคราวหน้าตอนที่พร้อมกว่านี้จะดีกว่าครับ
    หาหมอเอายาสลาย CL มาทานเป็นยาน้ำ และยาเม็ดทานต่อเนื่อง 7วัน เอาอยู่ไม่ท้องเกือบ100%ครับ