ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเสื้อโปโลงาน Pitbull North 2012 in Chiang Mai (ลอท 2)
  • ในวันงานเสื้อทำมาน้อยเกินไป หลายๆ ท่านอาจจะยังไม่ได้ไว้ไปครอบครองนะครับ
    ตอนนี้เหลือ L 1 ตัว / XL 6 ตัว ครับ ราคาตัวละ 350 บาท ราคานี้รวมค่าขนส่งแล้วนะคับ
    ท่านที่สนใจสามารถสอบถามได้ที่ 0828925682 โน้ตครับ

โอนเงินมาได้ที่ 6580040803 ธนาคารกรุงเทพ สาขาย่อยเทสโก้โลตัส ลำปาง ครับ ^^

ลายด้านหน้าและด้านหลังเหมืนกันครับ

• ไม่ง้างปาก ทำจากไม่เนื้อแข็ง อันละ 500 บาท พร้อมส่ง
    4 อัน เป็นไม้แดง 2 อัน อีก 2 อันเป็นไม่อะไรไม่รู้ จำชื่อไม้ได้ได้ ^^
    ส่วนอันสีฟ้า 3 อัน ทำจาก MC nylon ครับ อันละ 600 พร้อมส่ง

• หมวกครับ ใบละ 220 บาท พร้อมส่งครับผม ^^

พิเศษเลยครับ ซื้อ 2 ใบ แถมพวงกุญแจ 1 อัน ครับผม
  • ใครยังไม่มีรีบเลยนะครับ ใส่มาเที่ยวงานที่เมืองทอง เท่สุดๆขอบอก 555
  • พี่โน็ตคับผมโอนเงินไห้แล้วพี่ส่งของให้ผมยังคับ
  • เสื้อด้านหน้า ขอดูหน่อยครับ มีกีสีครับ
  • ขอคุณธเนตร ผมส่งของให้เมื่อวานละครับผม ผมถามที่ไปรษณีย์เค้าบอกว่าประมาณ 4 วันนะครับผม
    โทษทีครับที่ไม่ได้โทรบอกครับ ^^

ด้านหน้าปักที่อกขวา ลายเดียวกับด้านหลังเลยครับผม แบบเนี่ยครับ

มีสีเดียวครับ สีเทานี่แหละครับ
    ตอนนี้เหลือ L 1 ตัว / XL 6 ตัว ครับผม 350 พร้อมส่งนะครับผม ^^

ขอบคุณพี่มาร์คที่ช่วยเชียร์ครับ ฮี่ๆ
  • พี่โน็ตคับผมได้รับเสื้อเเล้วนะคับตั้งแต่เมื่อวานนี้ขอบคุณคับโอกาศหน้าถ้ามีรูปแบบใหมๆส่งข่าวบอกด้วยนะคับ(ธเนตร)
  • ครับผม ^^
    ซื้อไปใส่แล้วถูกใจ พวกผมผู้จัดทำก็ดีใจครับ ^^