ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Made in Florida!!! ABKC Weight Pull 2012
  • การลากนํ้าหนักที่ฟอร์ตเพียร์ซ, รัฐฟลอริด้า U.S.A

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1080.JPG 133K
    DSC_1083.JPG 199K
    DSC_1080.JPG 133K
    DSC_1083.JPG 199K
  • สวัสดีครับคุณ Tek สบายดีนะครับ ตอนนี้อยู่ฟลอลิด้าเหรอครับ ฟลอลิด้ามีงานลาก abkc บ่อยนะครับ หมาแดงเยออะด้วย ถ้าผมจำไม่ผิด คนที่จับเวลา เสื้อแดงใส่หมวก ชื่อ Chris คนนี้รู้เรื่องหมาแดงดีมาก โดยเฉพาะ สาย Old Fam.
  • สบายดีคุณตี๋ ใช่ครับ หมาแดงคนฟลอริเดี้ยนที่นี่เลี้ยงกันเยอะจริงๆ
    เห็นบ่อยมาก ที่งานเจอสวยสุดๆ สองตัว ตัวจริงทั้งสูงใหญ่หนาครับ...:020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1053.JPG 116K
    DSC_1059.JPG 222K
  • เล่าบรรยากาศการแข่งขันให้ฟังหน่อยซิท่าน เห็นแล้วอิจฉาจริงๆ
  • คุณ Tek มีเฟสบุ๊ค มั๊ยครับ?
  • สวัสดีคับคุณตี่ ผมอยากให้คุณนำความรู้เรื่องOldFamRednoseมาเผ่ยแพร่ให้กับผู้เลี้ยงมือใหม่คับ
    เห็นคุณโพสในเฟชบุคแล้วถูกใจจริงๆคับ มือใหม่จะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อของคนหากินกับหมา =;

...ขอบคุณคับ
  • ขอภาพเยอะๆเลยพี่ >> ชอบๆ
  • รบกวนช่วยบอกทีว่าคุณคือใคร หรือใช้ชื่ออะไรในเฟสบุ๊ค ผมเป็นเพียงแค่คนคนนึงที่ชื่นชอบในหมาแดง และความรู้เรื่อง โอล์ดแฟมฯ ผมก็มีอยู่เพียงน้อยนิด ผมแค่ยืนยันในสิ่งที่ผมคิดและรับรู้มา เจตนาก็เพื่ออยากให้ผู้เล่นมือใหม่หรือท่านที่ชื่นชอบในหมาแดงได้รับข้อมูลในอีกมุมนึงก็เท่านั้นครับ.
    ขอบคุนครับ.
  • มีไรกันหวา ผมเขียนไรผิดพลาดไปหรือเปล่าเรื่อง โอลด์แฟมิลี่
  • ขออภัยที่ถามนะท่าน กลัวพี่เขียนอะไรผิด เนื่องจากสองสามวันที่ผ่านมาเขียนเรื่องนี้ไปนิดหนึ่ง :-D

ถ้าผิดพลาดจะได้รีบแก้ครับ
  • บรรยากาศการแข่งขันง่ายๆ สบายๆ สไตล์คนอเมริกันครับพี่ Mark สุนัขเข้าแข่งขันไม่เยอะเหมือนสนามประกวดบูลลี่ แต่ช่วงท้ายๆ ก็เข้มข้นเหมือนกัน อเมริกันบูลด็อกเป็นตัวที่เฉือนเอาชนะไป นํ้าหนักอยู่ที่ 4,450 ปอนด์ครับ

ผมส่ง Request ทางเฟซบุ๊คเข้าไปให้คุณตี๋ อนันแล้วนะครับ... :015:
  • แถมให้เปรมอีกรูปก็ได้

image
    ไฟล์แนบ
    2012-05-01 16.03.12.jpg 136K
  • โอ้ เห็นแล้วอิจฉา 555 ขอบคุณสำหรับบรรยากาศงานลากน้ำหนักนะครับ กลับมาต้องสัมภาษณ์ความรู้สึกที่ได้ไปดูงานกันหน่อยแล้วครับ :-D
  • ผมเป็นคนที่กดlikeให้คุณคับคุณตี่
    ไม่มีอะไรคับพี่มาร์ค ผมเห็นคุณตี๋เป็นผู้มีความรู้เลยอยากให้แนะนำคนอื่นๆบ้างคับ :063:
  • รับทราบครับ กลัวผมเขียนอะไรผิดพลาด เพราะบางครั้งด้วยเงื่อนไขของเวลา ข้อมูลที่อาศัยความจำก็อาจจะเลือนลางไปบ้างครับ แต่เนื้อความหลักๆมันใจว่าไม่น่าจะผิดจนทำให้เข้าใจผิดแน่นอนครับ