ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามนอกเรื่องพิทบูล
  • คือหมาที่บ้านพันธ์ร๊อตไวเลอร์เป็นฮีสมาแล้ว3ครั่งมันไม่ยอมให้ตัวผู้ทับสักทีครั่งนี้เลยจับผสม(ผมเริ่มนับตั่งแต่เมนส์มาวันแรกถึงวันที่10จึงทำการจับผสม)แต่มันยอมให้ผสมอยู่น่ะอวัยวะเพศของหมาตัวผู้ได้สอดใส่เข้าไปในอวัยวะเพศของตัวเมียอยู่แต่มันไม่ได้ติดกันน่ะครับไม่ทราบว่าการผสมแบบนี้มันจะเกิดการตั่งท้องบางหรือป่าวตอนนี้ก็ได้ประมาณ17วันแล้วสังเกตุอาการจากแม่หมาเมื่อก่อนจะซนมากแต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยซนนอนมาก กินมาก อยากทราบว่าอาการแบบนี้มันจะท้องหรือป่าวแล้วเรามีวิธีการสังเกตอาการหมาท้องอย่างไรหรือจะซื้อตัวเทสของคนมาตรวจดูอาการมันจะใช้ได้หรือป่าวครับ
    ขอบคุณมากครับ
  • ดูหัวนมสุนัขดู มันตั้งไหม
  • เพื่อนของผมเคยนำเฟรน บลูด๊อกไปผสมไม่ติดเหมือนกันเเต่ปรากฎท้องได้ลูกเหมือนกัน รอผู้รู้ท่านอื่นมาให้คำตอบต่อครับ
  • ขอบคุณพี่ Baleng88 และ พี่chichi ที่ตอบให้ครับ
  • 17 วันยังบอกอะไรไม่ได้หลอก ที่รัก :m75: :m75: :m75:
  • ขอบคุณพี่ WOLVERINE ที่ตอบให้