ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BUFF K-9 Supplements ล็อตใหม่มาแล้วครับ!!!
  • BUFF K-9 Supplements กระปุกใหญ่ล็อตใหม่มาแล้วครับ

ติดต่อคุณกระต่าย www.AlwaysPetShop.com
    ได้เลยที่ 081-8185456 / 086-4284955

image

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_order-300x225-283x300.jpg 26K
    logo_with_wolf.jpg 19K
  • ผมเป็นผู้นําเข้าบัฟเคไนน์จากอเมริกาแต่เพียงผู้เดียงในเมืองไทย และคุณกระต่ายเป็นผู้จัดจําหน่าย สินค้ายอดนิยมนี้มีจํานวนจํากัด หมดแล้วต้องคอยอีกเป็นเดือนครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    2012-02-27 16.32.46.jpg 92K
  • แล้นคนขายเขา...รู้รายละเอียดเหรอป่าว
  • ส่งข้อมูลทั้งหมดไปให้แล้วครับกัปตันจอห์น น่าจะอธิบายรายละเอียดให้ลูกค้าได้... :019:

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_american_bulldog_dog_muscle_vitamins_supplement_rocky_1.jpg 132K
  • ยังไม่เห็นเขาลงขายเลย
  • น้องเค้าจะข้อมูลพร้อมรูป ในเฟซบุ๊คและเว็ป Always Pet Shop ช่วงวันจันทร์
    ทีนี้จะสั่งด้วยระบบออนไลน์ก็ได้ แต่ตอนนี้ยังต้องโทรสั่งกับน้องกระต่ายโดยตรงครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_calendar2-Medium-copy.jpg 251K
  • รูปสุดท้ายมองแต่ด้านซ้ายอย่างเดียว อิอิ
  • เหมือนกันคร๊าฟฟฟ......
  • ขอราคาครับ
  • สวัสดีครับพี่เต๋า สมชายเต็ก :006:
  • กระปุกใหญ่ราคา 2,950 บาท ใช้ได้ประมาณสามเดือนเศษๆ ครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    2012-05-13 08.51.39.jpg 93K
  • ความหล่อนี่ สู้เต๋าสมชายไม่ได้แน่นอนครับตี้

แต่เรื่องความเข้มนี่ พี่กินขาดชัวร์... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00407.JPG 147K
  • เต็กส่งมาไว้ที่เชียงใหม่มั้งสิ
  • กี่ปุกครับกัปตัน?
  • สัก สิบปุกมั้ย ล้านนาหมาแดงจาได้ซื้อกันง่ายๆ
  • ได้ครับ! Always Pet Shop เค้ารับของล็อตนี้ไว้หมดแล้ว
    รอเป็นอีกล็อตที่กําลังจะมาถึงดีกว่า เคลียร์กรมศุลกากรเสร็จ
    คงราวๆ สิ้นเดือนนี้ได้ ให้ส่งไปบ้านกัปตันหรือโกดังตั้มครับ?

image
    ไฟล์แนบ
    2012-04-09 18.02.35.jpg 129K
  • แต่ถ้า Pitbull North ล้านนาหมาแดงเรา เตรียมฟิตสู้ศึกสงครามเมืองทอง แนะนําให้สั่งกับน้องกระต่ายมาใช้ก่อนครับ...
  • ส่ง มาที่ ค่ายลำพูนสิคร้าบ
  • นอนไปเลย!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    imperial_bosko_bully_muscle_dog_vitamins_buff_k9_results.jpg 104K
  • รออยู่น่ะครับผม
  • อย่ารอเลยครับ ตอนนี้เมืองไทยก็มี Buff K-9 พร้อมอยู่แล้ว
    สินค้าอีกล็อตที่มาทางเรือเวลาถึงฝั่งไม่แน่ไม่นอน สั่งกับทาง
    Always Pet Shop สะดวกกว่า ส่งวันสองวันก็ถึงแล้วครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    logo_always.png 14K
  • มันคือเวย์โปรตีนหรืออะไรค่ะ
  • ไม่ใช่เวย์ แต่เป็นส่วนผสมของ vitamins, minerals, amino acids,
    omega fatty acids, antioxidants and specialized herbs,
    BuffK-9 original (black label) was perfected... ครับ :015:
  • กระปุคเท่าไหร่ครับ ราคาเท่าไหร่ น่าสนใจดีครับ กินแล้วช่วยเรื่องอะไรบ้างครับ
  • Buff K-9 กระปุกเล็ก 12 cc 30 Serving (1 เดือน) ราคา 1,350
    Buff K-9 กระปุกใหญ่ 40 cc 120 Serving (3 เดือน) ราคา 2,950

BuffK-9 is devoted to improving the health and athleticism of prized performance dogs. When you purchase BuffK-9 supplements, you get a proven formula that produces results in your dog. When it has to work, it has to be BuffK-9.
    Benefit 1: More lean, defined muscle mass
    Benefit 2: Greater power, strength and energy
    Benefit 3: Improved joint, immune system and overall health

สิ่งที่บัฟเคไนนมอบให้ผู้ซื้อคือผลกำไรของสุขภาพ นักกีฬาสุนัขที่ชอบความท้าทายให้ดียิ่งขึ้น เวลาที่คุณได้ซื้อบัฟเคไนนมาใช้ คุณจะได้สูตรที่ทดสอบที่ประสบความสำเร็จมาแล้ว เพื่อการสร้างผลลัพธ์ที่ดีให้กับสุนัขคุณ อาหารเสริมที่ได้ผลดี ต้องบัฟเคไนนเท่านั้น

ผลประโยชน์ที่ 1: กล้ามเนื้อที่คมชัด ในแต่ละส่วนแยกออกเป็นก้อนที่ใหญ่ หนาแน่นขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 2: แรง ความทนทาน และพลังงานที่มากยิ่งขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 3: ทำให้ข้อกระดูกแข็งแรง ระบบภูมิคุ้มกันและสุขภาพโดยรวมที่ดียิ่งขึ้น

Buff K-9 ทำให้ระบบในร่างกายสุนัขทำงานยังไง?

BuffK-9 supplement contains our proprietary blend of key nutrients to help your prized animal get the edge not only in performance, but also to boost overall health and vitality. BuffK-9’s Amino Pump Blend often provides the perfect environment for muscle growth and nutrient uptake. By creating a “pump,” your dog’s muscles are circulating more blood and oxygen throughout the body. This enhanced blood circulation carries and delivers the nutrients for optimized intake into the muscle cells, rather than being wasted like other formulas. Ultimately, this can translate into massive gains of lean muscle mass, definition, and power without excess water retention.

อาหารเสริมบัฟเคไนนของเราประกอบไปด้วย เคล็ดลับส่วนผสมสำคัญของธาตุอาหาร ที่ช่วยให้สัตว์เลี้ยงตัวโปรดของคุณได้เปรียบทางด้านการใช้งาน มันยังช่วยส่งเสริมสุขภาพดี มีพละกำลังมากขึ้น บัฟเคไนนมีกรดอนิโมผสมกับวิธีการปั้ม ที่บ่อยครั้งจะจัดหาสภาพแวดล้อมภายในร่างกายที่สมบูรณ์แบบ สำหรับให้สร้างกล้ามเนื้อและการดูดซึมเพื่อนำเข้าไปยังเนื้อเยื่อ โดยการสร้างระบบแรงปั้ม กล้ามเนื้อสุนัขของคุณจะมีเลือดหมุ่นเวียนไปมาได้อย่างอิสระ และมีอ๊อคซิเจนอยู่ในร่างกายตลอดเวลา การที่มีเลือดหมุ่นเวียนเพิ่มขึ้นนั้น เป็นผลดีมาก เพราะเป็นตัวช่วยนำพาส่งสารอาหารสำหรับการบริโภคที่เหมาะสม แล้วนำตรงไปสู่เซลล์กล้ามเนื้อได้ทันที โดยที่ไม่ศูนย์เสียไปเหมือนกับอาหารเสริมสูตรชนิดต่างๆ ท้ายที่สุด มันสามารถดัดแปลงมาเป็นประโยชน์ ให้กล้ามเนื้อที่คมชัด ใหญ่โต แข็งแกร่ง แบ่งแยกออกเป็นก้อนๆ และสร้างพลังงานโดยที่ไม่ต้องการเก็บกักตุน ปริมาณของน้ำในร่างกาย ไว้จำนวนที่มากเกินไป
  • คุณเต็กค่ะรบกวนลงส่วนประกอบวัตถุดิบให้ดูได้ไหมค่ะ จะได้รู้ว่ามันจะชนกับตัวที่ใช้อยู่ไหม น่าลองค่ะ :015:
  • ข้อมูลประกอบผมลงไว้อยู่ด้านบนแล้วนะครับ ลองอ่านให้ละเอียดดูอีกทีนึง...
  • รบกวนช่วยพิสูจน์ทำให้เห็นเป็นตัวอย่างสักตัวได้ไหมครับ
  • สายกัดกินได้เปล่าครับ และสั่งซื้อได้เลยเปล่าครับ
  • สายกัดก็กินได้ครับ ติดต่อซื้อที่คุณกระต่ายได้เลย
  • ใครทำธุรกิจแบบไร้มารยาท โอ้อวดคุณภาพเกินจริง ระวังสังคมลงโทษ เตือนด้วยความหวังดี
  • แปลกแต่จริง โพส BUFF K-9 ทีไร โดนโจมตีทุกที แต่ก็ยังขายดี

ผู้อ่านควรพิจารณาให้ดี 555
  • คนอ่านเค้าไม่โง่นะ เชื่อว่าเค้ารู้กันดีว่าใครโจมตีอยู่... :012:
  • คิดไปเองหรือเปล่า