ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูเทอร์เรีย สาวสวยๆ
  • รอฮีททั้งสองตัวเลย ราคาพิเศษนะสนใจโทร 0803999099
    ตัวแรกหมาสาวรอฮีท 3 น้อง มิกิimageimage
    ตัวที่ สอง มีลูกมาแล้ว 1 คอก แต่ยังสดสด น้องพีนัทimageimage
    ไฟล์แนบ
    b1.JPG 56K
    b2.JPG 56K
    IMG_2625.JPG 98K
    IMG_2627.JPG 113K
  • ตัวที่ชื่อ peanut นี่ มีใบ pet หมาจากลำปาง ป่าวคับ
  • ราคาเท่าไรครับ สุนัขอยู่ที่ใหนครับ
  • 6000. พัทลุง
  • ตัวบนลดได้ไหมครับ สวยครับ
  • ใครมีลูกหมาเสนอแลกได้นะครับ พันธุ์อื่นก็ได้
  • อยากได้ครับดูเหมือนมันใกลจังครับ

• ตัวบนสุดไม่เคยมีลูกครับหมาสาวสดสดสดซิงซิงรอฮีด3
  • ส่งได้ครับ สบายมาก
  • เดี๋ยวก็แลกกับลูกพิทเสียเลยนี่
  • ยินดีแลกครับ พัทลุงไม่มีพ่อพันธุ์เลย ใกล้ๆก็หายาก เซ็ง
  • นิสัยเขาเป็นอย่างไงครับ ผมยังไม่ได้ศึกษา คล้ายพิทบูลใหม
    แล้วจะกัดไหมครับ แล้วจัดส่งทางใหนครับ แล้วเหลือกี่ตัวครับตอนนี้
  • ไม่ดุครับ. ปล่อยกับหมาอื่นได้ เหลือตัวบนทางรถไฟ ถ้ากทม.ส่งรถยนต์ได้
  • แล้วถ้าจะแลกกับลูกพิทบูลของผมละครับ
    ผมอยู่หนองบัวลำภู ส่งทางเครื่องจะประยัดกว่าเร็วกว่าใหมครับ
    ไม่ทราบว่า สนามบิน สงขลา - อุดรมีใหมครับ
  • ขอดูพิทบูลก่อน
  • ปิดการขายครับ