ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****หยุดมันเอาไว้******

• หยุดคิดซักนิด สติ จะทำให้คุณหลุดพ้นจากความทุกข์
  • ขอบคุณ เพลงดีดี กับ ข้อคิดดีดี ครับ :-D
  • หยุดนานแล้วจร้า ตอนนี้พบหนทางสงบแล้วด้วย เหลือพันธะผูกพันธ์อีกสองสามอย่างเท่านั้นเอง

ขอบคุณเพลงเพราะๆ ฟังเพลินๆครับ
  • ได้ยินแต่พี่หนุ่ยร้อง "หยุดมะนาวไว้ๆ" อ่ะครับพี่ตั้น :p
  • พี่ตั้น มีเพลง ไมโครที่ร้อง ทำไมช่างทำรุนแรงเหลือเกิน ประมาณนี้มีปะ b-(