ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลงานนักศึกษาครับฝากด้วยครับ
  • ผมบอกหลวงพ่อแล้วไง!!!!!!
    ที่มันมีทุกวันนี้ มันไม่พอ!!!!!!
    ผมไม่ใช่พระ ที่จะละกิเลสได้ทุกอย่าง!!!!!

"ศรัทธา เชื่อในสิ่งที่ทำ หรือ ไม่"
    Share ให้กับ เพื่อนๆๆ เพื่อสร้างศรัทธา ให้กับ คนที่คุณรัก
    Like ให้กับ ผลงานนักศึกษาคณะนิเทศศาสตร์ มหาวิยาลัยศรีปทุมตัวเต็ม 28 พฤษภาคม 2555

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9K2bn5sl5ec
  • ขอโทษที่นอกเรื่องนะครับ พอดี พวกอ้นทำหนังสั้นส่งประกวด อันนี้เป็นแค่ ตัวอย่างนะครับ ฝากติดตามด้วยครับจากฝีมือนักศึกษา ธรรมดาแบบพวกผมครับ
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9K2bn5sl5ec
  • ทำออกมาได้ดูดีมากครับอ้น ทั้งภาพแสงสีเสียง ขาดอย่างเดียวคือนักแสดงที่ทำให้คนอินในบท แต่ยังไงพี่จะคอยติดตามชมครับ...
  • ขาดพระเอกบอกนะ
  • สอบถามหน่อยครับกล้องที่ใช้ถ่ายเป็นกล้องตัวไหนครับ
    ..
  • โดนใจเลยครับ แนวเรื่องตรงๆดีครับสังคมเราปัจจุบัน :063:
  • :063: หนังดีตอนนี้หาดูยาก เมื่อก่อนผมชอบดูละครเรื่องพุทธธานุภาพมากแต่งหลังๆไม่มีหนังแนวนี้ให้ดูเลย
  • ขอบคุณมากๆๆครับนะ พี่เต็ก จะนำไปปรับปรุงครับ
    พี่มาร์ค ครับ รอเรื่องต่อไป555+ อ้นจะพยายามเอาพิทบลูเข้าไปเป็นดาราน่ารักๆให้ได้
    พี่PitBullLive ใช้กล้อง canon 7D 3 ตัว ครับ เลนส์ 10-22 100mm มาโคร 50mm 1.4
    ขาตั้ง โมโนพอท สเตดี๊แคม ลางดอลลี่ ครับผม
    พี่Amarican_EURO ขอบคุณครับ
    พี่ king ขอบคุณครับ
  • =D> พี่ชายนู๋เก่งคร้าบบบบบบบบบบบบ
  • เจ๊งมากอ้น พี่ดูแล้วเหมือนตัวอย่างหนังโรงเลย มันมีพลัง แต่พระไม่โกนคิ้วอ่ะ อันนี้จารย์ตัดคะแนนหน่อยนะ555
  • เนื้อเรื่อง ไกล้ตัว โอเคเลยครับอ้น
    ภาพ มุมกล้อง เยี่ยม สนุกน่าติดตาม

แต่ที่ชอบคือ มิวสิค ได้อารมณ์ และยัง สัมพันธ์กับตัวหนังดีด้วย

ลองดูของหลายๆสถาบันแล้ว เทียบๆกับ แบบนี้มีลุ้นครับ ^_^
  • ฝีมือมากครับ อ้น ภาพฉาก การเดินกล้อง ฝีมือล้วนๆๆๆ ทำหนังได้แล้วนะครับแบบนี้

:006:
  • ขอบคุณมากครับ^^ น้อมรับคำติชมจากพี่ๆทุกท่าน อย่างมีความสุขเลย ^^
    พี่BadBreederขอบคุณครับ
    นู๋ดี ขอบคุณจ้า เย้ๆ
    พี่หมวดขอบคุณมากครับ ฮาๆๆลืมโกนคิ้ว เมกอัพคงพลาด ต้องกลับไปคุย 555+
    พี่AB8 ขอบคุณมากๆๆนะคร้าบบบ
    พี่ตี้ขอบคุณมากๆๆ ครับ
    ดีใจกับการตอบรับแบบนี้มากๆ บ้านนี้น่ารักเสมอ ขอบคุณนะคร้าบ
  • ภาพ+ฉากสวยมากครับ =D>
  • พี่Cha_Photharam ขอบคุณครับ
  • พี่ก็เพิ่งเป็นนักศึกษาปีหนึ่ง สนใจเข้าร่วมแสดงเป็นพระเอกครับ อิอิ