ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กินบลูลี่เอ็กตรีมแล้วหนาขึ้นครับ
  • 9 เดือนแล้วครับ 30 โลimage
    ไฟล์แนบ
    a.JPG 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    b.JPG 92K
  • image
    ไฟล์แนบ
    c.JPG 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    d.JPG 92K
  • ให้กินไปกี่กระป๋องครับแล้วมันมีความอยากกินอาหารมากขึ้นหรือป่าวครับอยากจะลองให้มันกินบางยังไม่เคยลองให้กินเลย
  • กินไป 2 กระสอบ ขึ้นมา 10 โลครับ
  • ของผม 9เดือนเหมือนกันครับ ยังไม่เคยให้กิน เอ็กตรีมบลูลี่เลย แต่30กว่าโลแล้วครับ

ปรกติผมให้แต่ F-1 ม่วงอะคับ
  • กรามล๊อคมันมีกรรม กินทีไรขี้เละทุกที วาสนามันเลยได้กินแค่เอฟวันม่วง แต่ก็มีแอบผสมให้มันบ้างเพื่อเพิ่มความน่ากิน
  • พี่มารค์เอ็กตรีมบูลลี่มีตัวแทนขายแถวสัตหีบ,พัทยาไหมคะ?
  • มีครับ ดูตามร้านตัวแทนเอฟวันเลยครับ
  • พี่มาร์คครับ เอฟวันม่วง ให้หมากินได้ถึงอายุเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ หมาผม 9เดือนครับ
  • ท่ีบ้านให้ extreme+เนื้อไก่+ไข่ต้ม วันละ 2 มื้อ ตอนแรกถ่ายเหลว หลังๆ ปล่อยว่ิง วันละ 2-3 ชม. ถ่ายเป็นก้อนปกติเลย เนื้อตัว แน่นมากครับ =D>
  • คุณjoobsปกติแล้ว สุนัขจะโตเต็มที่อายุ18เดือน ให้กินต่อไปได้เลยครับ
    หลังจากนั้นถ้าต้องการการบำรุงเพื่อเป็นพ่อแม่พันธ์ุก๊ให้กินต่อไปได้ ถ้าเขาไม่อ้วนเกิน
    แต่ถ้าใช้ชีวิตปกติและไม่ได้ออกกำลังกายมากๆก็ใช้สีเหลืองก็ประหยัดขึ้นมาหน่อย
  • ขอบคุณครับ ตอนนีี้ผมให้ extreme+ไข่ต้มอะครับ วันละ 2 มื้ออะครับ
    แต่ผมไม่มีเครื่องวิ่ง ก็เลยพาไปวิ่งออกกำลังทุกเย็นครับ ประมาณ 1 ชั่วโมงครับ
    แล้วให้ลากยาง 15 นาทีพัก 2รอบทุกวันอะครับ ไม่รู้ว่าจะเห็นผลได้ชัดเจนหรือเปล่า
    แต่รู้สึกว่าจะแน่นขึ้นอะครับ